nafasi ya kazi ya AFISA BIASHARA DARAJA LA II (TRADE OFFICER GRADE II)


D

Doi

Member
Joined
Dec 22, 2011
Messages
23
Points
20
D

Doi

Member
Joined Dec 22, 2011
23 20
jamani naomba mtujuze mana ktk matangazo ya kuitwa kwenye usaili sijaona hii post post ya kuitwa kwenye usaili
post ya AFISA BIASHARA DARAJA LA II (TRADE OFFICER GRADE II)
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 195
Ilikuwa wapi hiyo vacant..funguka zaidi bwaaana..!!
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,788
Points
2,000
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,788 2,000
ni zile ajira zilizotangazwa nyingi ndugu yangu,za kati ya trh 25/05/2012, na 29/06/2012 km sikosei
Watu mbona wapo kazini tangu mwezi wa Saba
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,983
Top