Nafasi ya kazi-supervisor(commuter buses company in dar)


L

LIFE HELP

Senior Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
143
Points
225
L

LIFE HELP

Senior Member
Joined Nov 29, 2012
143 225
Tunapenda kuwajulisha kuwa nafasi imepata mtu, tunawashukuru wote walioshiriki kwa namna yeyote ile. Asanteni
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Du kama wale wanaokusanya kodi pale Mwenge na Ubungo wakati daladala inatoka kituoni nao wanatakiwa wawe na madiploma na madegree, du haya sasa ajira ishakuwa taabu ama mkuu nieleweshe kama ni project mpya tofauti na hayo mawazo yangu
 
L

LIFE HELP

Senior Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
143
Points
225
L

LIFE HELP

Senior Member
Joined Nov 29, 2012
143 225
Sijaelewa swali lako una maana gani, kwani nani kasema tunahitaji mkusanya kodi huko ubungo au mwenge ? ? sisi tunahitaji Supervisor(msimamizi wa shughuli zetu za kiuchumi za kampuni), ni wazi kuwa mtu yeyote akifunzwa anaweza tunachoepuka ni gharama ziada za kumfundisha mtu asiye na elimu ya kutosha hadi kufikia kiwango kinachohitajika (Capacity,Commitment,Confidence) , vinginevyo hapata kuwa na tija, Pia elimu sio lazima ya darasani tu au madiploma, madegree kama ulivyotaja, kikwazo ni namna ya kuupima huo uwezo ? ? ? na sio project mpya.
 
D

DARKMAN

Senior Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
122
Points
0
D

DARKMAN

Senior Member
Joined Aug 23, 2012
122 0
Mbona povu jingi? Au umemimina toka juu sana
 

Forum statistics

Threads 1,283,771
Members 493,810
Posts 30,800,306
Top