Nafasi mpya ya kazi leo tarehe 17 mwezi wa 11 mwaka 2012

  • Thread starter Justus .V.Mutasingwa
  • Start date

J

Justus .V.Mutasingwa

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
18
Points
0
J

Justus .V.Mutasingwa

Member
Joined Oct 12, 2012
18 0
COMPANY:SUN SHINE TRANSPORTATION LIMITED

NAFASI:DEREVA WA TRUCKS(MAGARI MAKUBWA)

SIFA ZA MWOMBAJI:AWE ANAJUA KIINGEREZA,MZOEFU NA UENDESHAJI WA MAGARI MAKUBWA PAMOJA NA LESENI YA DARAJA IPASAYO.

NB:TUMA CV YAKO TU KWENYE HII EMAIL:j.mutasingwa@yahoo.com
 

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,965
Top