nafasi 50 za kazi afisa mauzo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi 50 za kazi afisa mauzo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bilionea Asigwa, Nov 23, 2011.

  1. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,551
    Likes Received: 9,281
    Trophy Points: 280
    African Life Assurance company limited inatangaza nafasi 50 za afisa mauzo(sales executives) kwa
    matawi yake ya dar, arusha mwanza na zanzibar
    sifa za mwombaji
    ..cheti chakidato cha nne au sita
    ...cheti cha diploma utawala wa biashara,masoko,mauzo,a mbadala
    ...cheti cha bima(COP) kinapendelewa
    ...uwezo wa kufanya hesabu kwa usahihi
    ...uwezo wa kufanya kazi tawi lililo karibu na makazi yake

    TUMA MAOMBI KWA:
    MENEJA RASILIMALI WATU NA UTAWALA,
    AFRICAN LIFE ASSURANCE(T) LTD,
    P.O BOX 22229,
    MTAA WA OHIO , JENGO LA AMANI PLACE GHOROFA YA 9,
    DAR ES SALAAM
    EMAIL:recruitment@aflife.co.tz
    au piga simu namba 022-2127151-4
    deadline 5 december 2011
    nb
    tembelea "http://www.vijanatz.com/tz/jobs/wp-content/uploads/2011/11/110.jpg" ni image ya kuskan ndo maana nimeshindwa kukopi na kupesta huku inagoma ila kama uko seriouz hebu jaribu kuangalia mwenyewe hasa kwa mabo kama email na anuani isje kuwa kuna typing error afu ukawa ume send kwa mtu hewa..
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    deadline 5 dec 2012 mmmhh
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Safi sana, mjulisheni na Dr Dr Dr Dr Dr Kikwete ili ajumlishe na hizi ajira 50 katika zile milioni moja alizoahidi 2005 halafu wakajumlisha hadi wasukuma mikokoteni na waendesha guta lakini hazikufika 1M.
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,866
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sijui kama hawa jamaa wamejirekebisha lakini African life huwa wanawanyonya sana sales exercutives wao.
    Nakumbuka mwaka juzi mshahara ulikuwa ni Tsh 75,000/= kwa nafasi hiyo.
    Unyanyasaji ndio mahala pake pale.
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,551
    Likes Received: 9,281
    Trophy Points: 280
    zubeda ni december 2011 bana sory for typing error ndo maana nikasistiza watu watembelee original site ya tangazo
    labda kwa wale wanaotumia simu ndo shida hapo....
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,023
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu.
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,737
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Am 4m 6 liva vp niaply
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Duh inabidi ufanyiwe maombi kama haujaelewa tangazo hili la kiswahili
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    apply faster kijana!
     
Loading...