Nafasi 2 za kazi office ya m-pesa kwa azizi ally-temeke


K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
109
Likes
2
Points
35
K

kelvinkipeta

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
109 2 35
KAY DEE INVESTMENT INATANGAZA TENA NAFAS ( 2) MBILI ZA KAZI YA M-PESA

SIFA ZA MUOMBAJI
1. AWE NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI USIOPUNGUA MIEZI SITA.
2.AWE MSICHANA KATI YA MIAKA 18-25 TU.
3.AWE ANAISHI MAENEO YA KWA AZIZ ALLY AU TEMEKE AU KARIBU NA KWA AZIZI ALLY.
4.AWE MWAMINIFU KATIKA KAZI KUPIA MAELEZO.
5.AWE NA WADHAMINI JAPO WAWILI.
6.AWE NA ELIMU YA DARASA LA SABA ILA MWENYE MTAZAMO NA MUELEWA.
MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TRH 5.12.12.
7.AWE MAKINI NA KAZI.

MAJUKUMU NI;
KUTOA HUDUMA YA M-PESA,TIGO PESA,AIR TEL MONEY,KUSAJILI LINE,KUUZA VOCHA.NK.

TUMA MAOMBI KUPITIA EMAIL ADRESS

KAY DEE INVESTMENT
PO BOX 45097
DAR ES SALAAM.

EMAIL;kelvinvitus@gmail.com

au piga simu namba
0658119099
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,398
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,398 491 180
Kama mtaalam wa mambo yanayohusu Utumishi na ajira ngoja nikuchallenge kidogo. Sehemu yoyote mtu anapoajiriwa ni lazima aelekezwe mambo ya msingi kuhusu kazi yake...i.e ni lazima apewe induction course..Huwezi ukafanikiwa kama utamwajiri mtu halafu usimpe A,B,C za ofisi yako, mazingira, matarajio yako, n.k Serikali Mtumishi anapoajiriwa anapelekwa Induction wiki 2 nzima wewe hutaki kutumia hata siku 2 kumpa A,B,C mfanyakazi wako Mpya? Brother...binadamu sio robot, sio mashine, kuna changing environment n.k
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,095
Likes
1,424
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,095 1,424 280
Malipo?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,771
Likes
34,888
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,771 34,888 280
Huyu mwajiri kiboko. Mikwala miiiingi waeza kuta mshahara haufiki 100k

Nyambaf!
 
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
516
Likes
31
Points
45
Age
28
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
516 31 45
taja payment kaka maana tumechoka vishart vigum then malipo finyu!
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Likes
88
Points
145
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 88 145
wanaume vp wanawaibia nini?
 
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
778
Likes
20
Points
35
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
778 20 35
Nice point. Ningekuwa kwenye PC ningegonga like ila Tecno yangu haina hiyo huduma.
Kama mtaalam wa mambo yanayohusu Utumishi na ajira ngoja nikuchallenge kidogo. Sehemu yoyote mtu anapoajiriwa ni lazima aelekezwe mambo ya msingi kuhusu kazi yake...i.e ni lazima apewe induction course..Huwezi ukafanikiwa kama utamwajiri mtu halafu usimpe A,B,C za ofisi yako, mazingira, matarajio yako, n.k Serikali Mtumishi anapoajiriwa anapelekwa Induction wiki 2 nzima wewe hutaki kutumia hata siku 2 kumpa A,B,C mfanyakazi wako Mpya? Brother...binadamu sio robot, sio mashine, kuna changing environment n.k
 
N

Nindi

New Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
N

Nindi

New Member
Joined Dec 2, 2012
2 0 0
my young sister may qualify..... she used operate wakala services m-pesa, tigopesa and airtel money at kariakoo...... give me a call to redirect....tks
 
G

Gerald Kasembe

Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
8
Likes
0
Points
0
Age
30
G

Gerald Kasembe

Member
Joined Jul 9, 2012
8 0 0
thankx for information man....nice tyme!
 

Forum statistics

Threads 1,213,083
Members 461,948
Posts 28,466,428