Nafananishwa sana na watu hii inatokana na nini?

Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
4,150
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
4,150 2,000
Hii hali ya kufananishwa huwa inanikuta sana tokea utotoni. Mbaya zaidi nafananishwa mpaka na watoto wa watu wanajua mimi ndio mzazi. Kuna kipindi nilikua mboka manyema kuna jamaa aliniganda sana kuwa tumekutana Kigoma hali mimi sijawahi kukanyaga kigoma. Town nishafananishwa na watu kama 30 hivi na ushekhe mpaka saaa nishazoea. Kuna watu huwa napiga map story tu kwa kunifananisha na mi naunga humo humo.
Nimefananishwa sana na mbaya zaidi mikoa tofauti si kwa mchaga si kwa msukuma si kwa mmanyema wala mzaramo...
Kukazia zaidi kuna jamaa nilisoma nae form 1 mpaka 4 watu wakawa wanatuchanganya. Mwingine nilisoma naye elimu nyingine vile vile na cha ajabu yule wa 4 na huyu wa elimu nyingine hawafanani...
Siku hizi ukinifaninisha sikatai nasubiri ushtuke mwenyewe. Kuna siku nitakula bingo ya mtu wacha waendelee.
Habari zenu wakuu kuna hali huwa inanitokea ya kufananishwa na watu tofauti tofaut wengine nawafaham na nisio wafaham, nimeona nije nishee hapa pengine kuna jambo ila mi ndo silijui,

Nitaweka kumbukumbu kwa uchache ambazo hata mimi zilishangaza japo matukio ni mengi ya kufananishwa.

Kuna siku kuna jamaa nafahamiana nae kapita dukani kwangu akaniambia duh mara usharudi?nikamuuliza kutoka wapi?akaniambia ww si tumekutana kariakoo wwe ulikuwa unaenda mimi narudi na tulisalimiana ila juu kwa juu ndomana nashangaa nimekukuta hapa!siku hiyo mi sijatoka kwenda kokote nikamwambia lakin jamaa hakuamin, nikamuuliza nguo hizhizi nimevaa? akajibu hapana ila ni wewe ikabid nimwache tu.

Kuna kipindi nilikuwa nakula kaya (bangi)sasa siku hiyo nipo maskani nakula kuku moshi ghafla wakaingia watu watatu hatuwafaham, vijana wanawaita vidali au mbavu tukataka kukimbia tukijua askar jamaa wakatwambia msikimbie kuna mtu tunamtafuta amemkaba ndugu yetu.

jamaa wakaanza kutukagua mmoja baada ya mmoja ghafla alokabwa akanipoint mimi wakati najua michezo hiyo sina kabisa, moyo ulilipuka paa! jamaa wakaniambia simama juu nilivyosimama jamaa akasema dah sio huyu ila wanafanana sura yule alikuwa mrefu halafu mbavu huyu mfupi, Ndo ikawa pona yangu.
Nyingine nipo sehem nimesimama naongea na jamaa yangu nikaguswa bega kwa nyuma ikabidi nigeuke alikuwa mzee wa makamo nikamwamkia akanijibu kisha akaniuliza kazi yangu umemaliza?nikamuuliza kazi gani mbona sikufaham?akawa kama kaduwaa akiniangalia vizur kisha akajibu samahani nimekufananisha kuna kijana mmefanana sana.

Kuna siku kaja jamaa dukani kwangu akanisalimia john vp nikamwambia poa akauliza siku hiz umehamia dar? nikamwambia mi maisha yangu yote nipo hapa halafu mi sio john kwani vp ?akaniuliza kama nna undugu naye john wa Arusha nikamwambia hapana akasema basi jamaa yuko hivyohivyo.

kuna demu nae kashawah sema alikuwa na x wake anafanana sana na mimi jamaa wakawa wanasema amenikubali anataka kupigwa mkia lakin mi nilijua itakuwa kweli manake dem hakuwa na shobo zozote kusema labda kanipenda.

Juzi wamekuja wadada Ndio nikaona nishee na matukio yaliyopita hawa hawakuniambia kitu ila walioneshana kisha wakasema mmh! Wamefanana sema huyu mweupe sana tutamwambia aje amuone pacha wake.

Je kuna anaekutana na hali hii?manake kwa upande mwingine kama ni hatar naweza fananishwa na jambazi nikauwawa.
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,979
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,979 2,000
Paka wote wanafanana, embu chunguza vinasaba unaweza ukawa ni descendant wa felis catus
 
dumbi

dumbi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2018
Messages
313
Points
500
dumbi

dumbi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2018
313 500
Hii hali ya kufananishwa huwa inanikuta sana tokea utotoni. Mbaya zaidi nafananishwa mpaka na watoto wa watu wanajua mimi ndio mzazi. Kuna kipindi nilikua mboka manyema kuna jamaa aliniganda sana kuwa tumekutana Kigoma hali mimi sijawahi kukanyaga kigoma. Town nishafananishwa na watu kama 30 hivi na ushekhe mpaka saaa nishazoea. Kuna watu huwa napiga map story tu kwa kunifananisha na mi naunga humo humo.
Nimefananishwa sana na mbaya zaidi mikoa tofauti si kwa mchaga si kwa msukuma si kwa mmanyema wala mzaramo...
Kukazia zaidi kuna jamaa nilisoma nae form 1 mpaka 4 watu wakawa wanatuchanganya. Mwingine nilisoma naye elimu nyingine vile vile na cha ajabu yule wa 4 na huyu wa elimu nyingine hawafanani...
Siku hizi ukinifaninisha sikatai nasubiri ushtuke mwenyewe. Kuna siku nitakula bingo ya mtu wacha waendelee.
Eti wanasema bhangi zangu! wakati hii ni kweli kama unavyosema kuna mtu anakuja anakuletea stor inabid nawewe ujifanye unamjua tu mamake ukimuuliza imakuwa bado humfaham, nashukuru mkuu kumbe sio peke yangu ni hali ya kawaida tu
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
4,150
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
4,150 2,000
Hamna cha bange... Hii hali huwa inatokea kwa baadhi ya watu so mi nishazoea nikikutana na mtu ananifananisha
Eti wanasema bhangi zangu! wakati hii ni kweli kama unavyosema kuna mtu anakuja anakuletea stor inabid nawewe ujifanye unamjua tu mamake ukimuuliza imakuwa bado humfaham, nashukuru mkuu kumbe sio peke yangu ni hali ya kawaida tu
 
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
2,132
Points
2,000
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
2,132 2,000
Umekuwa osama?

Maana zamani tuliadithiwa kuwa Osama anabdilika sura 7

Sema mim ishanitokea sana, kuna mwana ashawahi simamisha gar na kusema kuna mwana nimefanana naye akijua ni mimi!!

Inatokea mara chache sana!
 
dumbi

dumbi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2018
Messages
313
Points
500
dumbi

dumbi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2018
313 500
Umekuwa osama?

Maana zamani tuliadithiwa kuwa Osama anabdilika sura 7

Sema mim ishanitokea sana, kuna mwana ashawahi simamisha gar na kusema kuna mwana nimefanana naye akijua ni mimi!!

Inatokea mara chache sana!
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,175
Points
1,250
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,175 1,250
Binafsi nishazoea na kuchukulia Kawaida. Kwamba binadamu tunafanana sana. Mtoa mada umetoa mada ambayo binafsi nilitakiwa niqeynimeitoa. Sijaona maana /tafsiri yoyote ya maana zaidi ya kuchukulia kawaidaa
 
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,435
Points
2,000
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,435 2,000
Hivi mpaka Sasa hakuna mwenye kujua tupate majib duuh. Hawa akina Mshana Jr waende likizo aiseee
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
5,505
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
5,505 2,000
Hata Mie nafanananishwa sana
 

Forum statistics

Threads 1,336,206
Members 512,562
Posts 32,530,544
Top