Nafananishwa sana na watu hii inatokana na nini?

dumbi

dumbi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2018
Messages
313
Points
500
dumbi

dumbi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2018
313 500
Habari zenu wakuu kuna hali huwa inanitokea ya kufananishwa na watu tofauti tofaut wengine nawafaham na nisio wafaham, nimeona nije nishee hapa pengine kuna jambo ila mi ndo silijui,

Nitaweka kumbukumbu kwa uchache ambazo hata mimi zilishangaza japo matukio ni mengi ya kufananishwa.

Kuna siku kuna jamaa nafahamiana nae kapita dukani kwangu akaniambia duh mara usharudi?nikamuuliza kutoka wapi?akaniambia ww si tumekutana kariakoo wwe ulikuwa unaenda mimi narudi na tulisalimiana ila juu kwa juu ndomana nashangaa nimekukuta hapa!siku hiyo mi sijatoka kwenda kokote nikamwambia lakin jamaa hakuamin, nikamuuliza nguo hizhizi nimevaa? akajibu hapana ila ni wewe ikabid nimwache tu.

Kuna kipindi nilikuwa nakula kaya (bangi)sasa siku hiyo nipo maskani nakula kuku moshi ghafla wakaingia watu watatu hatuwafaham, vijana wanawaita vidali au mbavu tukataka kukimbia tukijua askar jamaa wakatwambia msikimbie kuna mtu tunamtafuta amemkaba ndugu yetu.

jamaa wakaanza kutukagua mmoja baada ya mmoja ghafla alokabwa akanipoint mimi wakati najua michezo hiyo sina kabisa, moyo ulilipuka paa! jamaa wakaniambia simama juu nilivyosimama jamaa akasema dah sio huyu ila wanafanana sura yule alikuwa mrefu halafu mbavu huyu mfupi, Ndo ikawa pona yangu.
Nyingine nipo sehem nimesimama naongea na jamaa yangu nikaguswa bega kwa nyuma ikabidi nigeuke alikuwa mzee wa makamo nikamwamkia akanijibu kisha akaniuliza kazi yangu umemaliza?nikamuuliza kazi gani mbona sikufaham?akawa kama kaduwaa akiniangalia vizur kisha akajibu samahani nimekufananisha kuna kijana mmefanana sana.

Kuna siku kaja jamaa dukani kwangu akanisalimia john vp nikamwambia poa akauliza siku hiz umehamia dar? nikamwambia mi maisha yangu yote nipo hapa halafu mi sio john kwani vp ?akaniuliza kama nna undugu naye john wa Arusha nikamwambia hapana akasema basi jamaa yuko hivyohivyo.

kuna demu nae kashawah sema alikuwa na x wake anafanana sana na mimi jamaa wakawa wanasema amenikubali anataka kupigwa mkia lakin mi nilijua itakuwa kweli manake dem hakuwa na shobo zozote kusema labda kanipenda.

Juzi wamekuja wadada Ndio nikaona nishee na matukio yaliyopita hawa hawakuniambia kitu ila walioneshana kisha wakasema mmh! Wamefanana sema huyu mweupe sana tutamwambia aje amuone pacha wake.

Je kuna anaekutana na hali hii?manake kwa upande mwingine kama ni hatar naweza fananishwa na jambazi nikauwawa.
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
2,108
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
2,108 2,000
Hiyo inaitwa roho ya umauti
 
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,435
Points
2,000
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,435 2,000
Mshana Jr akikujibu unitah na mm please ishawahi nitokea hta mim
 
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
4,711
Points
2,000
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
4,711 2,000
Baba yako umejaribu kumuuliza kwa kina(if he is still alive.)
 
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
3,927
Points
2,000
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
3,927 2,000
itakuwa baba wa mtoa mada alifetua matofali mengi
 
Boonabaana

Boonabaana

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
251
Points
225
Boonabaana

Boonabaana

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
251 225
Habari zenu wakuu kuna hali huwa inanitokea ya kufananishwa na watu tofauti tofaut wengine nawafaham na nisio wafaham, nimeona nije nishee hapa pengine kuna jambo ila mi ndo silijui,

Nitaweka kumbukumbu kwa uchache ambazo hata mimi zilishangaza japo matukio ni mengi ya kufananishwa.

Kuna siku kuna jamaa nafahamiana nae kapita dukani kwangu akaniambia duh mara usharudi?nikamuuliza kutoka wapi?akaniambia ww si tumekutana kariakoo wwe ulikuwa unaenda mimi narudi na tulisalimiana ila juu kwa juu ndomana nashangaa nimekukuta hapa!siku hiyo mi sijatoka kwenda kokote nikamwambia lakin jamaa hakuamin, nikamuuliza nguo hizhizi nimevaa? akajibu hapana ila ni wewe ikabid nimwache tu.

Kuna kipindi nilikuwa nakula kaya (bangi)sasa siku hiyo nipo maskani nakula kuku moshi ghafla wakaingia watu watatu hatuwafaham, vijana wanawaita vidali au mbavu tukataka kukimbia tukijua askar jamaa wakatwambia msikimbie kuna mtu tunamtafuta amemkaba ndugu yetu.

jamaa wakaanza kutukagua mmoja baada ya mmoja ghafla alokabwa akanipoint mimi wakati najua michezo hiyo sina kabisa, moyo ulilipuka paa! jamaa wakaniambia simama juu nilivyosimama jamaa akasema dah sio huyu ila wanafanana sura yule alikuwa mrefu halafu mbavu huyu mfupi, Ndo ikawa pona yangu.
Nyingine nipo sehem nimesimama naongea na jamaa yangu nikaguswa bega kwa nyuma ikabidi nigeuke alikuwa mzee wa makamo nikamwamkia akanijibu kisha akaniuliza kazi yangu umemaliza?nikamuuliza kazi gani mbona sikufaham?akawa kama kaduwaa akiniangalia vizur kisha akajibu samahani nimekufananisha kuna kijana mmefanana sana.

Kuna siku kaja jamaa dukani kwangu akanisalimia john vp nikamwambia poa akauliza siku hiz umehamia dar? nikamwambia mi maisha yangu yote nipo hapa halafu mi sio john kwani vp ?akaniuliza kama nna undugu naye john wa Arusha nikamwambia hapana akasema basi jamaa yuko hivyohivyo.

kuna demu nae kashawah sema alikuwa na x wake anafanana sana na mimi jamaa wakawa wanasema amenikubali anataka kupigwa mkia lakin mi nilijua itakuwa kweli manake dem hakuwa na shobo zozote kusema labda kanipenda.

Juzi wamekuja wadada Ndio nikaona nishee na matukio yaliyopita hawa hawakuniambia kitu ila walioneshana kisha wakasema mmh! Wamefanana sema huyu mweupe sana tutamwambia aje amuone pacha wake.

Je kuna anaekutana na hali hii?manake kwa upande mwingine kama ni hatar naweza fananishwa na jambazi nikauwawa.
Bhangi effect!
 
dumbi

dumbi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2018
Messages
313
Points
500
dumbi

dumbi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2018
313 500
Babu mimi nadhani dawa unazopiga hizo zinakutiaa wenge.
Nishaacha zamani sana lakin mpka leo kuna dogo watu wananiuliza kama ni mdogo wangu na bro wangu kashawahi kuniambia nafanana na huyo dogo,kuna siku nishawahi kulipwa pesa na mtu anaemdai ila nikajua huyu kanifananisha nikachukua, yule dogo alivyokuja nikampa nikamwelekeza mtu alivyo akamjua.
 

Forum statistics

Threads 1,336,217
Members 512,562
Posts 32,531,042
Top