Naenda Kongwa Kumbe Dhahabu Ya Kusini Ipo kule

Oldskul

Member
Jan 12, 2013
84
150
Wadau kwema

Katika pita pita zangu nimekuta mahala makala Mkuu wa Wilaya wa Kongwa Dkt. Serera na KM Kilimo Wakiwa wanafanya ukaguzi kwenye mashamba ya Korosho Vijiji vya Mkutani na Msunjilile.

Kumbe show inaendelea Dodoma hlf watu wamekausha muda huo watu tumekazana na lindi na mtwara dah....

Ngoja nifunge safar niende.. nikikuta na fursa nyingine ntawarudia stay tuned.....
kongwa_tuitakayo-20200911-0003.jpg
View attachment 1566682 View attachment 1566681

Sent from my Redmi 6 Pro using JamiiForums mobile app
 

rmjusi

Senior Member
Jan 8, 2019
120
225
korosho inastawi vizuri kabisa Dom nzima sio kongwa tu rafiki yangu majid ana eka mbili za korosho hapo ndachi na hivi karibuni ataanza kula matunda
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,307
2,000
Nusu ya mikoa ya Tz korosho inastawi vizuri sio kusini tu, hats hapo ulipi inawezekana korosho inastawi.
M nipo kusini mkuu..ila usemavyo ni kweli..korosho zinastawi sana kwenye ardhi ya kichanga na hali ya joto kama ukanda wa pwani nakati.


#MaendeleoHayanaChama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom