Nadhamiria Kuishitaki Serikali ya Tanzania Mahakama ya Haki za Binadamu


Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Haki ya Mungu sasa ninapenda kufanya hivyo. Kauli za viongozi wetu pindi yanapotokea mauaji yanayofanywa na Polisi kwa raia yananisukuma kufanya hivyo. Siyo hivyo tu bali pia matumizi ya kidhalimu ya vyombo vya usalama kwa raia, vinanisukuma kufanya hivyo.

Usalama wa Taifa:
Hapo awali hawa watu walikuwa waadilifu sana leo hii utadhani hawapo, mauaji kila mara, ugaidi utadhani Tanzania ni uwanja wao wa mazoezi. Hapo awali hatukuwafahamu usalama wa Taifa leo wanajitambulisha utadhani ni mesenjas katika makampuni. Ndiyo hao hao wanatumika kuficha maovu ya watendaji waandamizi. Kama wasingekuwa ni sehemu ya ubadhirifu huo EPA isingeibuka na kashfa ya wizi wa pesa zake.

Jeshi la Polisi:
Ninyi kila kukicha mnaibuka na kila aina ya kashfa, dhuluma, mauaji ya raia wasio na hatia na wenye hatia, matumizi ya nguvu dhidi ya raia kama vile Mauaji ya waandishi wa habari, mauaji ya raia kama vile wale wafanyabiashara wanne wa Mahenge, mauaji ya watoto sehemu mbali mbali za nchi, ubakaji huko Mtwara wakati wa kutuliza vurugu za gesi, uporaji, ujambazi na mengine mengi.

Ningeweka data hapa naona nitawachosha wasomaji wangu kwa mada ndefu.

Hakika tumechoka na hali hii, natamani kuishitaki Serikali katika Mahakama ya Haki za Binadamu.
 
M

mugayasida

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
482
Likes
3
Points
0
M

mugayasida

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
482 3 0
Mimi nashindwa kuelewa hivi serikali mpaka iue watu wangapi ndo inapelekwa ICC?maana nijuavyo na nionavyo kama serikali hii ya Ccm haipo ICC mpaka sasa manaake haina makosa!na kama kwa haya yanayoendelea inaonekana kwamba haina makosa hao waliopo huko walikosa nini kikubwa kuliko kinachofanywa na hawa Ccm na Polisi?Nionavyo mimi Rais aende akajibu mashtaka The Hague,Mwema akajibu Mashtaka The Hague,Chagonja akajibu mashtaka the Hague,Kamuhanda akajibu mashtaka The Hague,Mwigulu akafungwe The Hague,Nape akafungwe The Hague Ccm ipigwe marufuku ulimwenguni ili viongozi wake wakajibu tuhuma za mauaji mbele ya mahakama za Kimataifa..
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
kwa taarifa yako huyu mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili kulichafua jeshi la polisi.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,558
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,558 280
Unatamani au unakusudia, madam?
 
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,717
Likes
853
Points
280
Age
37
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,717 853 280
kwa taarifa yako huyu mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili kulichafua jeshi la polisi.
Kwa nini Polisi walimbeba kwenye gari lao na kumtorosha? Hata kama ni kweli ulinz na usalama wa nch uko wapi mpaka watu binafsi wanafanya hivyo? Unadhan we uko salama?
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,558
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,558 280
kwa taarifa yako huyu mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili kulichafua jeshi la polisi.
Sikiliza NP, njia ya mwongo daima ni fupi sana.
Sawa tufanye CHADEMA wanamfahamu.....
1) Je ndio waliompa mrushaji bomu husika?
2) Je ndio walioandaa mtumia SMG na Sniper man?
3) Je ndio waliomsadia kumtorosha/kumnusuru kutumia L/Cruiser ya rangi buluu?
4) Kwa nini wafanye hayo? Why?
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
Naunga mkono hoja yako tena kwa nguvu zote.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Haki ya Mungu sasa ninapenda kufanya hivyo. Kauli za viongozi wetu pindi yanapotokea mauaji yanayofanywa na Polisi kwa raia yananisukuma kufanya hivyo. Siyo hivyo tu bali pia matumizi ya kidhalimu ya vyombo vya usalama kwa raia, vinanisukuma kufanya hivyo.

Usalama wa Taifa:
Hapo awali hawa watu walikuwa waadilifu sana leo hii utadhani hawapo, mauaji kila mara, ugaidi utadhani Tanzania ni uwanja wao wa mazoezi. Hapo awali hatukuwafahamu usalama wa Taifa leo wanajitambulisha utadhani ni mesenjas katika makampuni. Ndiyo hao hao wanatumika kuficha maovu ya watendaji waandamizi. Kama wasingekuwa ni sehemu ya ubadhirifu huo EPA isingeibuka na kashfa ya wizi wa pesa zake.

Jeshi la Polisi:
Ninyi kila kukicha mnaibuka na kila aina ya kashfa, dhuluma, mauaji ya raia wasio na hatia na wenye hatia, matumizi ya nguvu dhidi ya raia kama vile Mauaji ya waandishi wa habari, mauaji ya raia kama vile wale wafanyabiashara wanne wa Mahenge, mauaji ya watoto sehemu mbali mbali za nchi, ubakaji huko Mtwara wakati wa kutuliza vurugu za gesi, uporaji, ujambazi na mengine mengi.

Ningeweka data hapa naona nitawachosha wasomaji wangu kwa mada ndefu.

Hakika tumechoka na hali hii, natamani kuishitaki Serikali katika Mahakama ya Haki za Binadamu.
Mkuu, hiyo mahakama iko wapi? Mie najitolea kuwa wakili wa kuitetea serikali.mna hukumu ikotolewa ambapo nina hakika serikali itashinda, nitaiamuru mahakama hiyo iiamuru serikali kukaza uzi dhidi ya wale wote wanaocuruga amani ya nchi hii
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
kwa taarifa yako huyu mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili kulichafua jeshi la polisi.
Hiyo taarifa ya kulichafua jeshi la polisi ambalo tunajua ni chafu kwa siku sasa inatoka wapi. Mtu mwenye akili timamu hawezi kuhangaika na jeshi la polisi la hapa Tanzania ambalo viongozi wake wamebaki kuvimbiana matumbo na kusubiri maagizo na maelekezo kutoka kwa watawala na ccm badala ya kutimiza wajibu wake kama inavyotakiwa.

Kimsingi jeshi la polisi limegeuzwa kuwa idara ya ccm na kikundi cha kulinda masilahi ya watawala na sio kwa ajili ya ulinzi wa raia kama wanavyodai.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
kwa taarifa yako huyu mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili kulichafua jeshi la polisi.

Hivi nguruwe anayetoka kwenye tope la kinyesi ukimwagia kinyesi unamchafua???
 
E

Elias Arusha

Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
94
Likes
0
Points
0
Age
29
E

Elias Arusha

Member
Joined Apr 30, 2013
94 0 0
kwa taarifa yako huyu mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili kulichafua jeshi la polisi.
mmeanza kubabaika,kwani polisi imekuwa ccm chadema wapambane nao.Inaonesha wazi kuwa mmewekeza ktk kichaka cha polisi ndo maana unaongea as if polisi ni chama cha Siasa.safari hizi magamba hamna pa kutokea.
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,810
Likes
1,567
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,810 1,567 280
Haki ya Mungu sasa ninapenda kufanya hivyo. Kauli za viongozi wetu pindi yanapotokea mauaji yanayofanywa na Polisi kwa raia yananisukuma kufanya hivyo. Siyo hivyo tu bali pia matumizi ya kidhalimu ya vyombo vya usalama kwa raia, vinanisukuma kufanya hivyo.

Usalama wa Taifa:
Hapo awali hawa watu walikuwa waadilifu sana leo hii utadhani hawapo, mauaji kila mara, ugaidi utadhani Tanzania ni uwanja wao wa mazoezi. Hapo awali hatukuwafahamu usalama wa Taifa leo wanajitambulisha utadhani ni mesenjas katika makampuni. Ndiyo hao hao wanatumika kuficha maovu ya watendaji waandamizi.
Kama wasingekuwa ni sehemu ya ubadhirifu huo EPA isingeibuka na kashfa ya wizi wa pesa zake.

Jeshi la Polisi:
Ninyi kila kukicha mnaibuka na kila aina ya kashfa, dhuluma, mauaji ya raia wasio na hatia na wenye hatia, matumizi ya nguvu dhidi ya raia kama vile Mauaji ya waandishi wa habari, mauaji ya raia kama vile wale wafanyabiashara wanne wa Mahenge, mauaji ya watoto sehemu mbali mbali za nchi, ubakaji huko Mtwara wakati wa kutuliza vurugu za gesi, uporaji, ujambazi na mengine mengi.

Ningeweka data hapa naona nitawachosha wasomaji wangu kwa mada ndefu.

Hakika tumechoka na hali hii, natamani kuishitaki Serikali katika Mahakama ya Haki za Binadamu.
hapo kwenye nyeusi hivi kumbe hujui kuwa miongoni mwa suspect ni kigogo wa maspy tz kwamba naye alikuwa na fungu lake mambo yanavyoenda nchi hii , uonevu , ukosefu wa ajira , ufisadi na wizi mi nakwambia sasa hakuna anayejari ....inafika mahari sitaki hata kuwa na mtoto manake naogopa kwa maisha gani nizae mtoto tz...huku nikumtafutia matatizo ila madam tegemeo la wengi (CDM) wapo basi tunamshukuru mungu na ndio maana ktk kila sala yangu naimbea cdm
 
rangau

rangau

Member
Joined
May 12, 2013
Messages
72
Likes
0
Points
13
rangau

rangau

Member
Joined May 12, 2013
72 0 13
kwa taarifa yako huyu mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili kulichafua jeshi la polisi.
Huna akili kweli!

Na kama kazi ya Polisi ni kulinda Usalama wa Raia, na wanafahamiana kikazi na kitaaluma, inakuwaje mtu mwingine avalishwe sare zao na kufanya mauaji mchana kweupe na wasione? Basi waache kazi maana wameshindwa! tutumie mgambo wanaotumia Virungu na Si wao wanaolipua raia wasio na hatia na kuacha wenye hatia!

Kwanza kisheria hauruhusiwi kutumia silaha za kivita kuwatawanyisha wananchi wasio na hatia! Nashangaa polisi wanatumia,na bado wale wasio na hatia ndo wanapelekwa Mahakamani?
Hizi Mahakama zinalinda haki ya watu au zinatupilia mbali?
GOD FORBID!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,522
Likes
9,325
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,522 9,325 280
kwa taarifa yako huyu
mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema
wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili
kulichafua jeshi la polisi.
Peleka uliberali wako kwa mumeo mwigulu.
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,469
Likes
1,727
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,469 1,727 280
Sielewe kwa nini hadi sasa Serikali hii dhalimu ya ccm na mawakala wao bado hawajafikishwa mahakamani THE HAGUE??? Au UN iko kwa ajili ya wazungu tu, au hadi maslahi ya nchi za magharibi yavurugwe ndio THE HAGUE inaoneka??
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Likes
688
Points
280
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 688 280
kwa taarifa yako huyu mtu unayesema au ambao chadema wanadai ameua arusha inasemekana chadema wanamfaha vema.

taarifa zaidi zinasema kuwa huyo jamaa alivalishwa nguo ya polisi ili kulichafua jeshi la polisi.
Karibu jamvini kamanda wa operesheni,bila shaka umejiunga kwa ajili ya propaganda!
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083