Nadaiwa mchango wa umeme na demu yupo geto Sina pesa nikopesheni buku kumi nitoe soo

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
7,149
2,000
Mkuu pesa ya shem ipo Sema iko very fixed haibaki hata chenji

Sent using Jamii Forums mobile app
Vijanaume vya Dar hivi,nunua umeme mkope demu fala ww mnashindwa wapi?akileta ungangari unamlipisha tu km nimetoa buku 10 ya umeme kwa ajili ya kipupwe feni tuliyonayo hapa,atafyonya we umesolve.
Miaka yetu niliwahi lamba hela yote ya ada ya mchumba nikalipa kodi.
Sema nilirudisha mdogo mdogo babake mjeshi.
 

Julius Husseni

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,162
2,000
Vijanaume vya Dar hivi,nunua umeme mkope demu fala ww mnashindwa wapi?akileta ungangari unamlipisha tu km nimetoa buku 10 ya umeme kwa ajili ya kipupwe feni tuliyonayo hapa,atafyonya we umesolve.
Miaka yetu niliwahi lamba hela yote ya ada ya mchumba nikalipa kodi.
Sema nilirudisha mdogo mdogo babake mjeshi.
Hahha mkuu ungekiona cha moto hahha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom