NACTE : Udahili na uchaguzi 2017/18 wa Astashahada na Stashahada utafanyika moja kwa moja vyuoni

May 26, 2013
67
95
Nauliza katika kuaaply huwa wanatoa vigezo vya ufauru katika kuaaply, vipi lmwaka huu sivioni, na kama vipo tafadhari naomba mwenye navo anipm nimpe namba yangu anirushie hata watsup
 

Tony_95

Member
Feb 27, 2017
32
95
Nauliza katika kuaaply huwa wanatoa vigezo vya ufauru katika kuaaply, vipi lmwaka huu sivioni, na kama vipo tafadhari naomba mwenye navo anipm nimpe namba yangu anirushie hata watsup
Huwaga wanatoa katika guidebooks lakini guidebook ya mwaka wa masomo 2017/2018 haijatoka bado hadi leo hii
 

Suip

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
1,171
2,000
Pakua guide book mkuu vyote vipo mle
Ulishaingia kwenye tovuti ya NACTE ukaviona? mbona bado
Screenshot_20170516-113830.png
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
7,041
2,000
Guide books vitakuwepo kwa afya na ualimu tu kwa wale wanaotaka vyuo vya serikali vilivyo chini ya NACTE vinginevyo tafuta mwenyewe kutoka vyuoni moja kwa moja. Hii ni "faida" moja wapo ya kuomba chuo moja kwa moja.
 

sandra aldo

Member
May 4, 2017
6
45
MBNA system yake imefungwa naomben kuelekezwa jinsi ya Ku apply koz za afya maana kupitia hiyo website yao wana sema system closed
 

Srebrina

JF-Expert Member
Jan 28, 2012
929
1,500
Du naofia kuomba alafu nisubiri mpaka selection zitoke alafu mzee abadili maamuzi maana mpaka selection za vyuo zije zitoke alafu ukute sijachaguliwa. Da adi nashindwa kumuelezea mzee ivi INA maana hawawezi kutoa selection za chuo kwa awamu kabla ya advance selection kutoka?
 

murugu

JF-Expert Member
Sep 13, 2014
238
225
Ipo wazi lkn soma guidebook kwanza ujipime usike ukaanza application kumbe huna vigezo. Huu utaratibu nimeupenda kwa kweli
 

murugu

JF-Expert Member
Sep 13, 2014
238
225
Guide Book yenyewe ni ya Afya tu,Ualimu hawajaitoa bado!

Ni kweli ya uwalimu bado haipo wizara yenye mamlaka inaonyesha hawajatoa hivyo vigezo kama walivyo sema kwenye waraka namba tano wa wa 2016 kuhusu ualimu. Miwe na subira.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom