Nabisha hodi toka Maruku naleta Vanilla JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabisha hodi toka Maruku naleta Vanilla JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Maruku Vanilla, Jun 14, 2010.

  1. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    :frusty: Hodi hodi, ng'ong'o, ng'ong'o,.......!

    Asanteni sana kwa kunipokea :thumb:

    Ninaitwa Byeyombo. Ni mkulima wa vanilla kutoka Bukoba Vijijini. Ninaongoza ushirika unaoitwa Maruk Vanilla Farming and Processing. Ninafurahi sana kujiunga na jukwaa la Jamii.

    Malengo na matarajio yangu ni kushiriki kikamilifu katika mijadala na kunufaika na jinsi ya kuboresha kilimo cha mazao mbadala ya biashara na kuinua kipato cha mkulima.

    Asanteni tena na tena kwa kunipokea.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mzee wa Maruku. Naona umeingia kwa mbwembe kabisa za ki-BK. Jisikie nyumbani. Mi mzee ninakupokea
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona mbembwe saaana umejikaribisha kabla ya kukaribishwa

    Hila karibu hata kama umejikaribisha tuletee Vanilla wanaJF
     
  4. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Basi tu mmenihukumu kwa mtindo wa kurejea historia na mazoea. Kwa sasa hatuko hivyo tena mnavyotufikiria. Lakini, nawashukuru sana kwa kunikaribisha. Binafsi nilifikiri karibu ya kwanza niliyopata ni ile ya ujumbe wa kukubaliwa niliotumiwa na admin, loh! kumbe nilikuwa sijakaribishwa!
     
  5. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Asante
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dah karibu sana naona umekuja kwa mbwembwe balaa.
     
  7. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,521
    Likes Received: 3,787
    Trophy Points: 280
    umekuja kiuchaguzi au ndio hivyo kukaribia janvini, hya mama/baba karibu sana
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    shem, katoka Bukoba huyo, si unajua wa huko huwa wana heshima zao....karibu sana Mr Vanilla
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    MUGAMBIRE NA STUPID MBELE YA MY WIFEY
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Unapiga hodi au unagonga kichwa ukutani? karibu mkuu
     
  11. T

    Tajiri Mtoto Senior Member

    #11
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Labda utatuambia ulivyonufaika na "Kilimo Kwanza" Karibu jukwaani...
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Karibu mkulima mwenye mbwembwe
     
  13. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,462
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160






    Waitu banyegere!
     
  14. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #14
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kaka Fidel80 na Wote,
    Nawaombeni msamaha kama kweli nilichofanya imegeuka kuwa mbwembwe, mikiki, na hisia kama hizo.
    Hata kama wengine hufanya, Mimi hupenda kuwa na hadhi ya ngazi ya chini kabisa. Jambo moja sijaelewa; mmenihukumu kuwa na mbwembwe kwa ICONs/Smiley nilizotumia au maandishi?! Kama ni ICONs mbona Fidels80 ana animations kali kuliko na zinaonekana kuwa za kudumu katika kila post? Kosa langu/mbwembwe zangu zi wapi?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nilipita huko miaka mingi hivi kile chuo cha Kilimo MATI Maruku bado kipo?
     
  16. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #16
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Tajiri Mtoto,
    Wewe waweza kuwa unaelewa zaidi na hata umenufaika kuliko mkulima yoyote yule hapa Tanzania toka "Kilimo Kwanza". Na labda hata utajiri wako katika umri huo (utoto) umetoka huko.
    Binafsi na wakulima wanaonizunguka na hata DALDO wa Wilaya yangu hatujui na wala hatujaona kama huo wimbo wa majukwaani, mahoterini, redioni, na kwenye MaTV uitwao "Kilimo Kwanza" unahusiana na sisi
     
  17. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #17
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kipo pale Makonge. Baadhi ya Majengo ya iliyokuwa MATI yamebadilishwa matumizi kuwa Sekondari na yaliyobaki upande wa nga'ambo ya barabara kilianzishwa Maruku Agriculture Research Institute (MARI). Ila impact ya uwepo wa chuo hiki haipo kabisa ukilinganisha na ukulima na uzalishaji, unaoendelea katika Tarafa yetu ya Maruku
     
  18. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #18
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kasinge Waitu
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jamani palikuwa pazuri sana miaka hiyo! Hivi Ranch nayo ama iliishauzwa?
     
  20. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #20
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Asante mwenyeji HAKIMU AK-47
     
Loading...