Uchaguzi 2020 Nabii Mkuu Geo Davie: Mchagueni Magufuli, acheni ushabiki

paul sylvester

JF-Expert Member
Mar 18, 2020
3,193
2,000
Manabii wa leo buana, Wanaangalia upepo unavyokwenda ndo wanaingiza unabii, Magu mbona hauitaji hata huo utabiri??

Wamtabilie mwingine hata Yule aliyeenda ugenini kule hii ni baada ya Magu Kwa vipindi vyake Vyote Mungu akiidhinisha kuendelea kuwepo uhai wake
 

mtingi1

JF-Expert Member
Mar 21, 2020
737
1,000
Namkubali his excellence JP Magufuli, ila pia sikubaliani na watumishi wanasiasa.

Madhabahu sio mahala pa siasa hata kidogo.
 

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
3,575
2,000
Hiyo nguo mikononi ikoje mbona ipo kikike hv ama ndio swagg....
manake wengine tupo vijijini huku
 

Bursting

JF-Expert Member
Feb 9, 2020
274
500
Lazima aongee hayo kama kurudisha fadhila kwa kutoamuliwa makanisa kufungwa Kama ilivyo mashule na vyuo maana ingewaweka kwenye wakati mgumu sana iwapo makanisa pia yangefungwa kwa ajili ya corona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom