Nabadili course kutoka bachelor of science education to bachelor of nursing


cpb

cpb

Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
97
Likes
26
Points
25
cpb

cpb

Member
Joined Nov 1, 2014
97 26 25
Habari wana jamvi

Mimi nimechaguliwa kusoma chuo course ya bachelor of science in education UDOM ila baada ya kufika chuo malengo yangu yalikua kusoma NURSING nmeulizia utaratibu wa kubadili nmepewa masharti magumu sana.

Kwamba kuna mawili naweza badili alafu nikasitishiwa mkopo na mimi hapa nmepata asilimia mia moja je kuna ukweli wowote juu ya hili

Naomba mnishauri kwa wale mlowahi kutana na changamoto kama hii je ni kweli ukibadili course mkopo unasumbua.
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,429
Likes
908
Points
280
Age
32
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,429 908 280
Ngoja waje wataalamu
 
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,048
Likes
1,980
Points
280
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,048 1,980 280
Wakati unaaply hukulijua hilo?
 
E

epasxal

New Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3
Likes
2
Points
5
E

epasxal

New Member
Joined Nov 2, 2017
3 2 5
Nenda loans kaulize upate uhakika. Ila kukosa ni nje nje..
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,293
Likes
20,319
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,293 20,319 280
mimi nmeambiwa inawezekana na nimeshaanza mchakato hujui lolote wewe kaa kmya
WE BINTI, KUWA MPOLE. THE BEST WAY NI KWENDA MWENYEWE BODI YA MIKOPO UKAPATA FIRST HAND INFORMATION...... humu hutapata ukweli wa Mungu maana kuna mautani mengi humu!
 
cpb

cpb

Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
97
Likes
26
Points
25
cpb

cpb

Member
Joined Nov 1, 2014
97 26 25
haaa kweli aisee hapa udom office zao zikowapi ndugu nashukuru kwa ushauri
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
360
Likes
370
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
360 370 80
Unaweza ukahama ila boom utakua unaenda kusainia kule education ka
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,293
Likes
20,319
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,293 20,319 280
haaa kweli aisee hapa udom office zao zikowapi ndugu nashukuru kwa ushauri
quote unayemshukuru, si rahisi hapo kujua umamlenga nani!
 
Basima Ogenze

Basima Ogenze

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
313
Likes
251
Points
80
Basima Ogenze

Basima Ogenze

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
313 251 80
Watoto wa siku hizi hata hawajui wanataka nini
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,077
Likes
37,552
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,077 37,552 280
Habari wana jamvi

Mim nmechaguliwa kusoma chuo course ya bachelor of science in education UDOM ila baada ya kufika chuo malengo yangu yalikua kusoma NURSING nmeulizia utaratibu wa kubadili nmepewa masharti magumu sana

kwamba kuna mawili naweza badili alafu nikasitishiwa mkopo na mimi hapa nmepata asilimia mia moja je kuna ukweli wowote juu ya hili

naomba mnishauri kwa wale mlowahi kutana na changamoto kama hii je ni kweli ukibadili course mkopo unasumbua
Sasa mdogo wangu mbona unataka tena kupotea na kuharibu kila kitu? Mbona hiyo hiyo Kozi ya Bachelor of Science in Education na ambayo umepata mkopo wake wa 100% siyo Kozi mbaya na tena kwa hali ilivyo sasa katika nchi nyingi za bara la Afrika ni Kozi ambayo itakuja kuwa marketable sana na yenye ajira nyingi tu.

Nikuombe tu mdogo wangu fanya hiyo hiyo kisha ukishaimaliza hiyo na ukaja kubahatika ukapata Ajira / Kazi yako nzuri unaweza sasa huko baadae ukaja kusomea hiyo Nursing yako ambapo tena utakuwa na faida kubwa na itakuongezea ' Value ' yako katika field utakayokuwepo.

Usipoteze tafadhali hiyo bahati ya 100% ya mkopo na fuata ushauri mzuri wa ' Kitaaluma ' niliokupa kwani ukiukosea tu na ukababaika kuna siku utakuja kunikumbuka Kaka yako GENTAMYCINE kama nilikushauri kitu kizuri humu Jamvini. Nikutakie tu masomo mema huko UDOM mdogo wangu ila shika sana Elimu na mambo ya kidunia achana nayo kwa Kipindi hiki cha Masomo yako na asije kukudanganya Mwanaume yoyote yule bali kazana na Masomo yako vizuri, Mwenyezi Mungu akusimamie, akupe akili nyingi za Kiufahamu, Ufaulu vyema kabisa na hatimaye uje kuwa na faida kwa Taifa letu hili zuri kabisa la Tanzania.

Nimehisi kwamba Wewe lazima tu utakuwa ni Mtoto wa Kike ila kama utakuwa ni Mtoto wa Kiume basi naomba radhi sana hasa hapo nilipoandika au kuonya kwamba ukae mbali na Wanaume.
 
Handsome man

Handsome man

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2017
Messages
904
Likes
939
Points
180
Handsome man

Handsome man

JF-Expert Member
Joined May 6, 2017
904 939 180
Sasa mdogo wangu mbona unataka tena kupotea na kuharibu kila kitu? Mbona hiyo hiyo Kozi ya Bachelor of Science in Education na ambayo umepata mkopo wake wa 100% siyo Kozi mbaya na tena kwa hali ilivyo sasa katika nchi nyingi za bara la Afrika ni Kozi ambayo itakuja kuwa marketable sana na yenye ajira nyingi tu.

Nikuombe tu mdogo wangu fanya hiyo hiyo kisha ukishaimaliza hiyo na ukaja kubahatika ukapata Ajira / Kazi yako nzuri unaweza sasa huko baadae ukaja kusomea hiyo Nursing yako ambapo tena utakuwa na faida kubwa na itakuongezea ' Value ' yako katika field utakayokuwepo.

Usipoteze tafadhali hiyo bahati ya 100% ya mkopo na fuata ushauri mzuri wa ' Kitaaluma ' niliokupa kwani ukiukosea tu na ukababaika kuna siku utakuja kunikumbuka Kaka yako GENTAMYCINE kama nilikushauri kitu kizuri humu Jamvini. Nikutakie tu masomo mema huko UDOM mdogo wangu ila shika sana Elimu na mambo ya kidunia achana nayo kwa Kipindi hiki cha Masomo yako na asije kukudanganya Mwanaume yoyote yule bali kazana na Masomo yako vizuri, Mwenyezi Mungu akusimamie, akupe akili nyingi za Kiufahamu, Ufaulu vyema kabisa na hatimaye uje kuwa na faida kwa Taifa letu hili zuri kabisa la Tanzania.

Nimehisi kwamba Wewe lazima tu utakuwa ni Mtoto wa Kike ila kama utakuwa ni Mtoto wa Kiume basi naomba radhi sana hasa hapo nilipoandika au kuonya kwamba ukae mbali na Wanaume.
Mkuu unavyo mwambia wanaume akae nao mbali ina maana utamwoa wewe
 
Masking Agent

Masking Agent

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
456
Likes
579
Points
180
Age
21
Masking Agent

Masking Agent

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
456 579 180
Sasa mdogo wangu mbona unataka tena kupotea na kuharibu kila kitu? Mbona hiyo hiyo Kozi ya Bachelor of Science in Education na ambayo umepata mkopo wake wa 100% siyo Kozi mbaya na tena kwa hali ilivyo sasa katika nchi nyingi za bara la Afrika ni Kozi ambayo itakuja kuwa marketable sana na yenye ajira nyingi tu.

Nikuombe tu mdogo wangu fanya hiyo hiyo kisha ukishaimaliza hiyo na ukaja kubahatika ukapata Ajira / Kazi yako nzuri unaweza sasa huko baadae ukaja kusomea hiyo Nursing yako ambapo tena utakuwa na faida kubwa na itakuongezea ' Value ' yako katika field utakayokuwepo.

Usipoteze tafadhali hiyo bahati ya 100% ya mkopo na fuata ushauri mzuri wa ' Kitaaluma ' niliokupa kwani ukiukosea tu na ukababaika kuna siku utakuja kunikumbuka Kaka yako GENTAMYCINE kama nilikushauri kitu kizuri humu Jamvini. Nikutakie tu masomo mema huko UDOM mdogo wangu ila shika sana Elimu na mambo ya kidunia achana nayo kwa Kipindi hiki cha Masomo yako na asije kukudanganya Mwanaume yoyote yule bali kazana na Masomo yako vizuri, Mwenyezi Mungu akusimamie, akupe akili nyingi za Kiufahamu, Ufaulu vyema kabisa na hatimaye uje kuwa na faida kwa Taifa letu hili zuri kabisa la Tanzania.

Nimehisi kwamba Wewe lazima tu utakuwa ni Mtoto wa Kike ila kama utakuwa ni Mtoto wa Kiume basi naomba radhi sana hasa hapo nilipoandika au kuonya kwamba ukae mbali na Wanaume.
Gentamycine. Haaahaaaa umetoaaa wosiaa mzito kwa hazina ya baadae...
 
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
3,326
Likes
2,320
Points
280
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
3,326 2,320 280
hapa ni kuchagua kati ya mkopo na nursing
 
Lamar BlacAmerican

Lamar BlacAmerican

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
552
Likes
544
Points
180
Lamar BlacAmerican

Lamar BlacAmerican

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
552 544 180
Sasa mdogo wangu mbona unataka tena kupotea na kuharibu kila kitu? Mbona hiyo hiyo Kozi ya Bachelor of Science in Education na ambayo umepata mkopo wake wa 100% siyo Kozi mbaya na tena kwa hali ilivyo sasa katika nchi nyingi za bara la Afrika ni Kozi ambayo itakuja kuwa marketable sana na yenye ajira nyingi tu.

Nikuombe tu mdogo wangu fanya hiyo hiyo kisha ukishaimaliza hiyo na ukaja kubahatika ukapata Ajira / Kazi yako nzuri unaweza sasa huko baadae ukaja kusomea hiyo Nursing yako ambapo tena utakuwa na faida kubwa na itakuongezea ' Value ' yako katika field utakayokuwepo.

Usipoteze tafadhali hiyo bahati ya 100% ya mkopo na fuata ushauri mzuri wa ' Kitaaluma ' niliokupa kwani ukiukosea tu na ukababaika kuna siku utakuja kunikumbuka Kaka yako GENTAMYCINE kama nilikushauri kitu kizuri humu Jamvini. Nikutakie tu masomo mema huko UDOM mdogo wangu ila shika sana Elimu na mambo ya kidunia achana nayo kwa Kipindi hiki cha Masomo yako na asije kukudanganya Mwanaume yoyote yule bali kazana na Masomo yako vizuri, Mwenyezi Mungu akusimamie, akupe akili nyingi za Kiufahamu, Ufaulu vyema kabisa na hatimaye uje kuwa na faida kwa Taifa letu hili zuri kabisa la Tanzania.

Nimehisi kwamba Wewe lazima tu utakuwa ni Mtoto wa Kike ila kama utakuwa ni Mtoto wa Kiume basi naomba radhi sana hasa hapo nilipoandika au kuonya kwamba ukae mbali na Wanaume.
Salute Sana kwa wosia huu mzito...nadhan Dogo Somo amelielewa!!!!
 
cpb

cpb

Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
97
Likes
26
Points
25
cpb

cpb

Member
Joined Nov 1, 2014
97 26 25
hivi nyie nani kawambia nikibadili na mkopo na sipati mkopo upo japo wameniambia naweza sumbuliwa
 

Forum statistics

Threads 1,237,800
Members 475,675
Posts 29,301,533