Naanza kutumia huu msemo wa kiswahili kwa fujo niwe milionea

Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
4,435
2,000
Mzuqa

Huu msemo wa kiswahili maneno huumba nataka sasa hivi nijikite nao katika harakati zangu za kutafuta hela ndefu sana ili kuleta heshima kwenye jamii and to leave an everlasting legacy.

Japo huu msemo umejikita zaidi kwenye mambo hasi ila nitaulazimisha tu ulete mambo chanya.

Sasa kwaanzia sasa iwe kwa sauti ama kimoyomoyo nitakuwa kila wakati natamka nataka kuwa milionea nataka kuwa milionea nataka kuwa milionea hadi kitu kieleweke maamaee.

Nitatumia mbinu zote hadi njozi zangu za ushindi zitimie.

Wanaume tutafute hela tuu hamna namna.

MANENO HUUMBA!
 
Chakwale

Chakwale

JF-Expert Member
May 17, 2015
863
1,000
Maneno Pekee bila kuchukua hatua madhubuti za kukufikisha unakotaka kwenda UTASUBIRI SANA sheikh wangu..nikushauri tu kama una shughuli zozote za kufanya ww uendelee nazo vinginevyo ni sawa na kusubiri treni sheli...









Mungu Ibariki Tanzania
Mungu Ibariki Chakwale
Mungu Ibariki Morogoro
 
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
5,133
2,000
Naona umeshiba dona na mlenda uliochacha sasa unaanza kuota ndoto nyevu.
Vip jackpot inasemaje?
 
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Mar 16, 2018
1,693
2,000
Usikate tamaa pambana utatoboa
Namimi nafuata nyayo zako

Kwenye safari ya mafanikio
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
3,245
2,000
angalia wasije kupeleka milembe.............
 
mizy gajo

mizy gajo

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
716
1,000
Nakukumbusha tuuh binadamu huezi kupata unachokitaka ila unapata unachotafuta...... kwa sauti ya FID Q....
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
4,435
2,000
Naona umeshiba dona na mlenda uliochacha sasa unaanza kuota ndoto nyevu.
Vip jackpot inasemaje?
Aiseee chalii yangu hapana nashindiliaga tu kiporo cha kande iliyochacha na chapati za msituni.

Jackpot bado ipo ila siyo kwa sana pamoja na mbinu zingine za kutafuta hela ndefu kuroga, kuiba, kufisidi, kutapeli, kuhadaa, maombi ya kujiunga na Freemason (application still pending) , kudanganya, kufuja, kughushi na kufanya kazi.

Sasa leo nimeanza na hii maneno huumba, kila siku nakuja na mbinu mpya hadi kieleweke maamaee!
 
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
5,133
2,000
Aiseee chalii yangu hapana nashindiliaga tu kiporo cha kande iliyochacha na chapati za msituni.
Jackpot bado ipo ila siyo kwa sana pamoja na mbinu zingine za kutafuta hela ndefu kuroga, kuiba, kufisidi, kutapeli, kuhadaa, maombi ya kujiunga na Freemason (application still pending) , kudanganya, kufuja, kughushi na kufanya kazi.
Sasa leo nimeanza na hii maneno huumba, kila siku nakuja na mbinu mpya hadi kieleweke maamaee!
Fanya kazi kwa bidii dingilai halafu punguza kula totoz.
ONE DAY YES.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
12,955
2,000
Mzuqa

Huu msemo wa kiswahili maneno huumba nataka sasa hivi nijikite nao katika harakati zangu za kutafuta hela ndefu sana ili kuleta heshima kwenye jamii and to leave an everlasting legacy.

Japo huu msemo umejikita zaidi kwenye mambo hasi ila nitaulazimisha tu ulete mambo chanya.

Sasa kwaanzia sasa iwe kwa sauti ama kimoyomoyo nitakuwa kila wakati natamka nataka kuwa milionea nataka kuwa milionea nataka kuwa milionea hadi kitu kieleweke maamaee.

Nitatumia mbinu zote hadi njozi zangu za ushindi zitimie.

Wanaume tutafute hela tuu hamna namna.

MANENO HUUMBA!
Utaishia jela Tena segerea, Kaka magu Yuko madarakani
 
Top Bottom