Naanza kukubaliana na wazo la Mange kuwa huenda watu wameanza kukusanya hela za kampeni | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naanza kukubaliana na wazo la Mange kuwa huenda watu wameanza kukusanya hela za kampeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, May 19, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,076
    Likes Received: 34,677
    Trophy Points: 280
    Siku chache zilipopita(kama wiki hivi) dada yetu huyu alitumiwa na mtu fulani taarifa fulani(sitaitaja hapa) katika account yake ya Instagram na katika kumjibu yule aliemtumia hiyo taarifa,Mange akamjibu kuwa hawa jamaa wameanza kukusanya hela kwa ajili ya kampeni za mwaka wa 2020.

    Mwanzoni sikutilia manani sana maneni haya ila kwa trend hii sasa naanza kushawishika kuamini mawazo ya huyu dada.
     
  2. m

    mechard Rwizile JF-Expert Member

    #21
    May 19, 2017
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Katika aya hii uliyoiandika yapo mambo makubwa na ya msingi, kukemea viongozi wanapofanya mambo ya kitoto ni jambo la kiungwana kabisa na tunafanya hivyo kila inajitokeza. Kwa mfano jambo la kutokuwa na ofisi bora ni moja kati ya mambo hayo lakini ofisi bora ni ulimbwede tu wa mshoni kama ndani ya ofisi hizo zinafanyika njama za kudumiza demokrasi changa katika nchi changa, ubora wa ofisi hakika hauna maana yeyote. Mbona kila upande unao viongozi wanao kosea? Ni mara ngapi mmeyaona makosa ya viongozi wenu? Mmekosoa mangapi ili uwe mfano kwetu? Au ni ule usemi wa "nyani kutoona kisogo chake"?
     
  3. j

    jingojames JF-Expert Member

    #22
    May 19, 2017
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 876
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 80
    Okay basi kama anauwezo wa kuzuia aliyetaka kuingia basi anauwezo pia wa kumtoa aliyepo,lazima atakuwa ni mwenye nguvu nyingi kama Delila wa Samson!
     
  4. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #23
    May 20, 2017
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,387
    Likes Received: 2,507
    Trophy Points: 280
    Majungu hayajengi
     
  5. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #24
    May 20, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 3,428
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Mpaka za Misiba si laana hiyo?
     
  6. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #25
    May 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,076
    Likes Received: 34,677
    Trophy Points: 280
    Mbona tume huru hamtaki?Mmezoe kubebwa!
     
  7. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #26
    May 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,076
    Likes Received: 34,677
    Trophy Points: 280
    Hawa watu ni aibu ya Taifa.
     
  8. Klaas

    Klaas Senior Member

    #27
    May 20, 2017
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 193
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Tupe mawazo yako wewe kama wewe. Usiwe mshabiki wa mawazo ya mtu flani always, jifunze kujitanua kifikra
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #28
    May 20, 2017
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,795
    Likes Received: 3,395
    Trophy Points: 280
    ...
    .....kama ambavyo taifa litamkumbuka pia kwa kuwezesha Watanzania kuweka historia kwa mara ya kwanza kabisa rais kutumika kipindi kimoja tu 2015-20!

    nadhani ana "karama" fulani huyu binti...
     
  10. T

    Tanzania Njema Yaja JF-Expert Member

    #29
    May 20, 2017
    Joined: Jul 15, 2015
    Messages: 2,959
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Msigwa aliwahi kusema prof wa ccm akichangia
    Bungeni hana tofauti na darasa la 7... akili wanaziweka mfukoni... subiri kdg uanze muona Kabudi na Mkumbo watakavo anza kuboa.... nchi hii ina unafiki sana... wanajua ukwel ila hawawez sema na siku tukiwa huru kuelezana ukweli hata unao uma matatizo yetu mengi yatatatuliwa....
     
  11. Mtani mtata

    Mtani mtata JF-Expert Member

    #30
    May 20, 2017
    Joined: Nov 5, 2015
    Messages: 475
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 80

    Ndo shida yenu .... linapokuja swala la kumtetea mnaemuona anawafaa mnatumia hadi maneno ya kizungu kumsafisha .... kuna vitu vingine havitakiwi kubadilika .... kuweni na msimamo na si kuyumbishwa yumbishwa .........eti mnakuwa km kenge kukimbia manyunyu na kujificha mtoni!!!
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #31
    May 20, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 140,430
    Likes Received: 351,317
    Trophy Points: 280
    Mifano hai tuihitaji
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #32
    May 22, 2017
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 11,059
    Likes Received: 2,707
    Trophy Points: 280
    Ccm wana laana......kupora ushindi wa wazi kabisa wa Seif visiwani Mungu amechukia sana.....bora huku bara walipiga goli la mkono hatukuona
     
Loading...