Naanza kuelewa kwanini CCM inakufa kwa speed ya ajabu... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naanza kuelewa kwanini CCM inakufa kwa speed ya ajabu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makirita Amani, Jun 22, 2012.

  1. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,148
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    kwa ufupi kikubwa kinachoiua ccm ni unafiki. Hawaambiani ukweli, kila mtu anaona chama kina hali mbaya lakini wanaishia kuwaficha viongozi wa juu ukweli. Wakiambiwa ukweli wanasema ni matusi na inakera?? Kama mtu ni dhaifu au lege lege aambiwe ukweli wake ili ajibadilishe. Hakuna haja ya kumumunya maneno, ukweli utabaki kuwa ukweli tu.
     
  2. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,988
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Unafiki wa ccm uko kwenye DNA zao, sio kwenye itikadi na siasa tu.
     
  3. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,448
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    CCM si dhaifu ila ni GOIGOI
     
  4. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,148
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    tehe tehe......
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mungu ndo anataka kutukomboa kwa namna hiyo waja wake.Anaona tunateseka wakati katupa kila ki2,lakn hii yote ni kwa sababu ya magamba.MUNGU MKUBWA
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    kweli bwana UDHAIFU wa sisiem uko kwenye DNA zao si katika sera na itikadi zao
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    CCM; Mene Mene Tekeli na Peresi.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,063
    Likes Received: 8,555
    Trophy Points: 280
    Yan ni madhaifu sana.
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dhaifu mwache aendelee kuwa dhaifu zaidi na CDM unakaripia Ikulu upo karibu na IFM, CCM yupo ICU hoi kajimaliza kwenye Bajeti Dhaifu
     
  10. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulikuwa haujajua mpaka leo?
     
  11. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,148
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    nilikuwa sijapata udhibitisho, sasa wamenidhibitishia wenyewe.
     
Loading...