Naangalia mkutano wa kenyatta na ruto nakuru leo, tafsiri yangu


PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,872
Likes
949
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,872 949 280
Ama kweli majirani zetu wa kenya wapo katika kipindi kigumu sana kuelekea uchaguzi mkuu, naangalia willium rutto aliyoingizwa mkenge na tajiri wa kutupwa uhuru kenyata na wao kutengeneza muungano wao.Ukiangalia sura ya kenyatta pale nakuru leo ni wazi kabisa na macho yake wanajiandaa kuififisha nyota ya kenya kwa ukabila.Sioni hoja yeyote wanayojenga zaidi ya maslahi ya kikabila.Kenya ikichafuka tena, Tanzania haitakuwa salama katika kuelekea 2015 na unaweza kuwa mwanzo wa machafuko ya kudumu katika eneo la Afrika mashariki ukizingatia kuwa wanaowania urais huko kenya wana mafungamano na viongozi kadhaa wa kisiasa hapa Tanzania katika vyama vyote vya siasa ( upinzani na chama tawala)
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,147
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,147 280
Uhuruto
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Unamaanisha nini? mbona hoja yako haieleweki? ni wazi kabisa ww ni mgeni wa siasa za kenya, yaani unalinganisha ukabila wa kenya na TZ? kamanda jipange tena, hoja yako imekosa locus stand
 
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
216
Likes
4
Points
0
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined Sep 20, 2010
216 4 0
siasa za kenya mbona zipo kikabila muda mrefu tu
 
P

PSM

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
543
Likes
1
Points
0
Age
62
P

PSM

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
543 1 0
I really can't understand what you are trying to put across,what is your reason of putting tanzania in this your topic?because as far as I know tz has got no such problem of tribalism and we thank GOD for that but as for the Kenyans shida iyo wanayo na inaendelea kuwatafuna.
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,937