Naandamana hata peke yangu kutoka m/moja hadi nec kupinga matokeo ya jk


Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Hata, Police wakininyima Kibali, maana naona Kova hakubali kutoa kibali cha kuandamana, wakati ni haki yangu kwani ni ya amani, nitaandamana peke yangu na bango langu kubwa la kupinga matokeo ya Urais ya kuteuliwa kwa JK kwani hakuchaguliwa na watu wengi walituibia kura NEC wakamteua, nasema nitaanza pale M/Mmoja hadi NEC hdqtrs, na bango langu JK SI CHAGUO LETU NI CHAGUO LA NEC na SI RAIS wangu, nasema siongei na mtu ni mimi na bango langu kwa miguu yangu hadi NEC nadhani Jmosi hii au JTatu ijayo, madudu tupu, mara TAKUKURU hovyo, CHENGE mwizi, eti sasa Anna Makinda ni Spika Sikubali hadi kieleweke, Anna ataendesha bunge au....? yaani ni hovyo hovyo tu
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Hata, Police wakininyima Kibali, maana naona Kova hakubali kutoa kibali cha kuandamana, wakati ni haki yangu kwani ni ya amani, nitaandamana peke yangu na bango langu kubwa la kupinga matokeo ya Urais ya kuteuliwa kwa JK kwani hakuchaguliwa na watu wengi walituibia kura NEC wakamteua, nasema nitaanza pale M/Mmoja hadi NEC hdqtrs, na bango langu JK SI CHAGUO LETU NI CHAGUO LA NEC na SI RAIS wangu, nasema siongei na mtu ni mimi na bango langu kwa miguu yangu hadi NEC nadhani Jmosi hii au JTatu ijayo, madudu tupu, mara TAKUKURU hovyo, CHENGE mwizi, eti sasa Anna Makinda ni Spika Sikubali hadi kieleweke, Anna ataendesha bunge au....? yaani ni hovyo hovyo tu
Ni sawa ila Ujiandae kabisa kunyea debe....
 

Forum statistics

Threads 1,238,115
Members 475,830
Posts 29,311,160