Naacha kazi kwa kwa kumpenda yule dada

zigii

JF-Expert Member
Apr 28, 2017
516
250
Baada ya kumuona yule dada na uzuri aliokua nao yeye alinifuata na kunitongoza kuwa ananipenda sana anahitaji kuwa na mimi, nikamwambia mimi nina mke wangu ambae nampenda sana siwezi kumsaliti mke wangu.

Yeye aliendelea kunishawishi nimuache mke wangu na kuniahidi atanitunza na kunipa chochote ninachotaka ikiwa ni pamoja na hela nyingi na usalama wangu ikiwa mke wangu atakuja juu, nilipozidi kukutaa akanitishia ataniendea kwa babu.

Namba ushauri nifanye nini maana bado naipenda kazi yangu na mke wangu.
 

Kadegree

Member
Jan 14, 2013
42
95
Baada ya kumuona yule dada na uzuri aliokua nao yeye alinifuata na kunitongoza kuwa ananipenda sana anahitaji kuwa na mimi nikamwambia mm nina mke wanangu ambae nampenda sana siwezi kumsaliti mke wangu yy alindelea kunishawishi nimuache mke wangu na kuniahidi atanitunza na kunipa chochote ninachotaka ikiwa ni pamoja na hela nyingi na usalama wangu ikiwa mke wangu atakuja juu nilipozidi kukutaa akanitishia ataniendea kwa babu
Namba ushauri ni fanye nini maana bado naipenda kazi yangu na mke wangu
 

Kadegree

Member
Jan 14, 2013
42
95
Baada ya kumuona yule dada na uzuri aliokua nao yeye alinifuata na kunitongoza kuwa ananipenda sana anahitaji kuwa na mimi nikamwambia mm nina mke wanangu ambae nampenda sana siwezi kumsaliti mke wangu yy alindelea kunishawishi nimuache mke wangu na kuniahidi atanitunza na kunipa chochote ninachotaka ikiwa ni pamoja na hela nyingi na usalama wangu ikiwa mke wangu atakuja juu nilipozidi kukutaa akanitishia ataniendea kwa babu
Namba ushauri ni fanye nini maana bado naipenda kazi yangu na mke wangu
 

Kadegree

Member
Jan 14, 2013
42
95
Baada ya kumuona yule dada na uzuri aliokua nao yeye alinifuata na kunitongoza kuwa ananipenda sana anahitaji kuwa na mimi nikamwambia mm nina mke wanangu ambae nampenda sana siwezi kumsaliti mke wangu yy alindelea kunishawishi nimuache mke wangu na kuniahidi atanitunza na kunipa chochote ninachotaka ikiwa ni pamoja na hela nyingi na usalama wangu ikiwa mke wangu atakuja juu nilipozidi kukutaa akanitishia ataniendea kwa babu
Namba ushauri ni fanye nini maana bado naipenda kazi yangu na mke wangu
 

mshipa

JF-Expert Member
Jun 16, 2015
11,631
2,000
Kazi usiache na huyo dada usitembee naye, na wala asikutishe kwenda kwa babu simamia msimamo wako
 

fadysmine2

New Member
Dec 14, 2017
1
20
Ulioa nn mapema kumbe bado macho yalikua hayajatua?nibora kidogo chako kuliko kikubwa cha mwenzako....jilazimishe ukauvae
 

amayabhu

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
498
1,000
Sasa wewe unataka kumuacha mkeo na kazi kisa hiyo k ya kupita tu..... Akili ya kuambiwa changanya na ya kwako
 

Nilea

Member
Dec 12, 2017
36
125
Kwa hiyo kutishiwa kwa babu ndo unakuja kuomba ushauri unamuogopa babu achana nae huyo changudoa tu huyo umuache mkeo kwa ajili ya mjinga mmoja
 

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,662
2,000
Acha kazi uone kazi kupata kazi!!!yaani malaya akutishie ulozi na wewe unamsikiliza!kwa kutaa kwako uzinzi na kuiheshimu ndoa yako huoni kama Mungu atakutendea jema kwa kukulinda na lolote baya atakalotaka kukufanyia huyo mwanamke?jiamini bro
 

chizcom

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
2,948
2,000
Baada ya kumuona yule dada na uzuri aliokua nao yeye alinifuata na kunitongoza kuwa ananipenda sana anahitaji kuwa na mimi, nikamwambia mimi nina mke wangu ambae nampenda sana siwezi kumsaliti mke wangu.

Yeye aliendelea kunishawishi nimuache mke wangu na kuniahidi atanitunza na kunipa chochote ninachotaka ikiwa ni pamoja na hela nyingi na usalama wangu ikiwa mke wangu atakuja juu, nilipozidi kukutaa akanitishia ataniendea kwa babu.

Namba ushauri nifanye nini maana bado naipenda kazi yangu na mke wangu.
mfanyie fake love.
kama babu zetu wameweza kuwa na wanawake zaidi ya watano.na kila mtu hakapendwa na bila wao kujijua.siku babu hanakufa ndo mnakuta msibani kumbe hawa wato wake zake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom