Naaam!!!!!!!!!!

DR. Mlay

Member
Nov 8, 2010
26
20
Miongoni mwa wa Tanzania walionufaika na jf mimi ni miongoni mwao hivyo watanzania wenzangu au wanafamilia wa jf nikiwa kama kijana mtiifu mpenda maendeleo a.k.a Baba paroko ninaomba ukaribisho wenu.:israel:
 

Shaycas

JF-Expert Member
Feb 13, 2009
903
250
karibu kwenye mjengo wireless,
popote ulipo unaweza kupata au kutoa chochote kwa manufaa ya wengi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom