Na sisi tunawapenda hawa


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Wanawake/Mabinti wenye hela! Pesa! Mkwanja! Kisu! Mshiko! Ngoma droo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mmmh aya!
lakin stak kuamini km unapenda wenzako wawe mamariooooooo
-yap kutokana na mfumo wamaisha kuwa mgumu +fursa sawa kwa wote inatokea mabint/wanawake wanakuwa na mshiko wa ukweli
-so wanaume wengne pia wanapenda utelezi wa maisha wanawafuata
---lakin wanaume wa ukweli hawawez wakakimbilia KUTUNZWA NA MWANAMKE KUTOKANA NA NATURE YA UANAUME...
--laikn kwa wale macoward poa tu haiwasumbui ye akiona bima ya ukweli nje +income ya mdada kwa mwezi ni ml 2 kwenda mbele basi lazma ajiweke
--ingawa sisemi haitokei kiukweli mwanaume maskin akampenda kwa dhat bnt tajir

namalizia chai byeeeeeee
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mmmh aya!
lakin stak kuamini km unapenda wenzako wawe mamariooooooo
-yap kutokana na mfumo wamaisha kuwa mgumu +fursa sawa kwa wote inatokea mabint/wanawake wanakuwa na mshiko wa ukweli
-so wanaume wengne pia wanapenda utelezi wa maisha wanawafuata
---lakin wanaume wa ukweli hawawez wakakimbilia KUTUNZWA NA MWANAMKE KUTOKANA NA NATURE YA UANAUME...
--laikn kwa wale macoward poa tu haiwasumbui ye akiona bima ya ukweli nje +income ya mdada kwa mwezi ni ml 2 kwenda mbele basi lazma ajiweke
--ingawa sisemi haitokei kiukweli mwanaume maskin akampenda kwa dhat bnt tajir

namalizia chai byeeeeeee
Haina shida waite watakavyo sisi pia tunatumbukaaaaaaaaa
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
ukimkuta mdada jeuri haaa utakoma..anajua umefata mapesa so atakunyanyasa wew mpk utakiona
..ukiamka piga dek,fua sidiria,kakate majan nje(wakat haus boy yupo)
--kumshika kiuno usiku mpk akwambie
--siku utaskia ahhh leo nataka nilale peke yangu so nenda kalale seblen
--anachelewa kurud home kisa yupo kwenye madili anarud km saa 7 iv usiku
--wanaume wengne wanakuja ndan kwenu tena kwa dharau wanaongea bla ata intro like ths z ma husband...
HASARA NI NYING... tuachien wenyewe wanawake tufaidi i ofa ya kuwakimbilia wenye pesa....+na ivi tushazoea kunyanyaswa nao bas ahh raha tu tunafanya km nimojawapo kat ya mila na destur!!!!!!!1
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
ukimkuta mdada jeuri haaa utakoma..anajua umefata mapesa so atakunyanyasa wew mpk utakiona
..ukiamka piga dek,fua sidiria,kakate majan nje(wakat haus boy yupo)
--kumshika kiuno usiku mpk akwambie
--siku utaskia ahhh leo nataka nilale peke yangu so nenda kalale seblen
--anachelewa kurud home kisa yupo kwenye madili anarud km saa 7 iv usiku
--wanaume wengne wanakuja ndan kwenu tena kwa dharau wanaongea bla ata intro like ths z ma husband...
HASARA NI NYING... tuachien wenyewe wanawake tufaidi i ofa ya kuwakimbilia wenye pesa....+na ivi tushazoea kunyanyaswa nao bas ahh raha tu tunafanya km nimojawapo kat ya mila na destur!!!!!!!1
Wala hawanyanyasi tena ndo wabembelezaji wakubwa usimwache wewe hapo unachohitaji ni kushughulikia ile kitu kisawasawa
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Mmmm ulivyo nena hapo mpaka roho imeniuma kwa kweli! its just a challenge
wewe una huruma.ur gud .kp t up
nimegundua ilo
siku njema kaka.
(yap najua ni challenge,jokes just for kufuraishsa baraza cz iknw ata we mwenyewe haupend kulelewa)
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Hii picha yako na hilo jicho vinanimalizaga !
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Kiukwel kabisa mi na demu mwenye hela, hatuivani...
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
kila kukicha mambo yanazidi kupamba moto..lakini nyie si mliambiwa mtakula kwa jasho lenu
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
kila kukicha mambo yanazidi kupamba moto..lakini nyie si mliambiwa mtakula kwa jasho lenu
Sasa tunakula jasho lenu haki sawa kwa wote mambo yamepinduka kabisaaaaaaa
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
mmmh aya!
Lakin stak kuamini km unapenda wenzako wawe mamariooooooo
-yap kutokana na mfumo wamaisha kuwa mgumu +fursa sawa kwa wote inatokea mabint/wanawake wanakuwa na mshiko wa ukweli
-so wanaume wengne pia wanapenda utelezi wa maisha wanawafuata
---lakin wanaume wa ukweli hawawez wakakimbilia kutunzwa na mwanamke kutokana na nature ya uanaume...
--laikn kwa wale macoward poa tu haiwasumbui ye akiona bima ya ukweli nje +income ya mdada kwa mwezi ni ml 2 kwenda mbele basi lazma ajiweke
--ingawa sisemi haitokei kiukweli mwanaume maskin akampenda kwa dhat bnt tajir

namalizia chai byeeeeeee
mkuu rose, mbona avatar yako inatutia majaribuni?????
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
kiukwel kabisa mi na demu mwenye hela, hatuivani...
hakuna tatizo iwapo mwanamke akiwa na peasa, ila anapaswa kujua kuwa pesa zake ni zake na zangu ni zake pia.
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,874