"... Na pale palipokuwa na upinzani mkali tulitumia nguvu ya ziada..."


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Hicho ni kipande katika hotuba ya jk jana pale uwanja wa taifa. Nachompendea jk ni pale anaposema nakuibia na anakuibia kisha anaiba kweli. Alituambia majuzi kuwa wizi wa kura utafanyika katika majumlisho, na kweli ikawa. Sasa jana kasema walitumia nguvu ya ziada, na kweli tuliona na kusikia. Wizi wa wazi na nguvu za wazi vilitumika. Juha ni nani? Tuelezwe vipi kuwa hatuna ubavu wa mabadiliko? Hii ni changamoto kwa wanamageuzi
 
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
661
Likes
105
Points
60
msafiri.razaro

msafiri.razaro

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
661 105 60
Katiba mpya na Tume Huru!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
kwani kuna siri tena katika hilo swala la wizi wa kura?
Hicho ni kipande katika hotuba ya jk jana pale uwanja wa taifa. Nachompendea jk ni pale anaposema nakuibia na anakuibia kisha anaiba kweli. Alituambia majuzi kuwa wizi wa kura utafanyika katika majumlisho, na kweli ikawa. Sasa jana kasema walitumia nguvu ya ziada, na kweli tuliona na kusikia. Wizi wa wazi na nguvu za wazi vilitumika. Juha ni nani? Tuelezwe vipi kuwa hatuna ubavu wa mabadiliko? Hii ni changamoto kwa wanamageuzi
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
kwani kuna siri tena katika hilo swala la wizi wa kura?
hakuna siri ndo maana akatangulia kuelezea mchakato wa wizi utakavyofanyika
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
JK mkweli saaaaana :)
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Ilikuwa ni bora punda afe mzigo ufike.
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
ilikuwa wapinzani wake katika uchaguzi huo wasusie katika dakika za mwisho kama ambavyo ilikuwa imedhaniwa hapo awali kwamba hakutakuwa na upinzani kabla dr. Slaa hajaibuka ghafla kutokana na shinikizo toka jumuiya za kimataifa.
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
Hicho ni kipande katika hotuba ya jk jana pale uwanja wa taifa. Nachompendea jk ni pale anaposema nakuibia na anakuibia kisha anaiba kweli. Alituambia majuzi kuwa wizi wa kura utafanyika katika majumlisho, na kweli ikawa. Sasa jana kasema walitumia nguvu ya ziada, na kweli tuliona na kusikia. Wizi wa wazi na nguvu za wazi vilitumika. Juha ni nani? Tuelezwe vipi kuwa hatuna ubavu wa mabadiliko? Hii ni changamoto kwa wanamageuzi
Watanzania sie!
Wakali saaana kwa mwizi wa kuku, tunamchoma moto!
 
M

mjombajona

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
262
Likes
6
Points
0
M

mjombajona

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
262 6 0
Nguvu ya ziada ilitumika Segerea, Kilombero, Shinyanga............endelezeni wana JF.........
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
WaTz ni mazoba kweli! Mtu anasema live uwanjani kuwa wametumia nguvu ya ziada...alafu watu wanapuuzia haya maneno! kweli tuna kazi kubwa!!
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Hicho ni kipande katika hotuba ya jk jana pale uwanja wa taifa. Nachompendea jk ni pale anaposema nakuibia na anakuibia kisha anaiba kweli. Alituambia majuzi kuwa wizi wa kura utafanyika katika majumlisho, na kweli ikawa. Sasa jana kasema walitumia nguvu ya ziada, na kweli tuliona na kusikia. Wizi wa wazi na nguvu za wazi vilitumika. Juha ni nani? Tuelezwe vipi kuwa hatuna ubavu wa mabadiliko? Hii ni changamoto kwa wanamageuzi
You made my day hahaha
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Historia inasema tulipata uhuru wetu mezani. So kwa njia ya meza ccm itaondoka madarakani
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
lakini wezi wastaarabu wanapeta
Sahihisho kidogo.
Hakuna mwizi Mstaarabu kwa sababu Wizi haujawahi kuwa na ustaarabu wowote tangia uvumbuliwe. Kuna kundi la wezi walindwao na Polisi, Mahakama na UWT
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Sahihisho kidogo.
Hakuna mwizi Mstaarabu kwa sababu Wizi haujawahi kuwa na ustaarabu wowote tangia uvumbuliwe. Kuna kundi la wezi walindwao na Polisi, Mahakama na UWT
nimekupata mkuu. labda ustaarabu wao ni katika mavazi na namna wanavyoongea wakiwa mbele ya umma
 

Forum statistics

Threads 1,237,333
Members 475,533
Posts 29,284,898