Na mimi tafadhal!

MOKOZ

Member
Dec 9, 2010
11
20
Habarin wandugu,na2mai wanaJF wote wazima.nimeona nifanye jambo la kishujaa kabla ya kumaliza mwaka kwa kujiunga jamii hii ya wa2 hawa.asanten
 

MOKOZ

Member
Dec 9, 2010
11
20
Karibu MOKOZ. Any meaning to ur username?/]
every thng in me means spiritual!mambo yanavyokwenda kombo,hasa inatokana na kua low spiritualy!mokoz naamin katika kua commited,serious n in good moral(spiritual)in every day life.
MAN HAS SPIRIT THAT DRIVES HIM,EITHER BAD OR GUD ONE.U MAY CHOOSE!
 

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Dec 18, 2010
1,948
2,000
It makes the two of us MOKOZ.
It is a privilege to be part of this amazing forum..
Asalaam Alleykum nyote...na Karibu pia kwako fellow-Joiner.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom