Na hii ya ridhiwani kukataa kupafahamu la kairo hotel mnalionaje?


M

MWANASHERIA

Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
85
Likes
0
Points
0
M

MWANASHERIA

Member
Joined Aug 20, 2010
85 0 0
hili pia limenishitua....... Ridhiwani akijibu hoja kwamba yeye hakuhusika kwenye kikao cha la kairo hotel, alisema hajawahi hata kufika kwenye hiyo hotel, kisha akaongeza kwamba "kahotel kenyewe kadogo, hata siioni sehemu kwenye hiyo hotel ambayo wanaweza kukaa vigogo 30 watu wasiwajue" hii jamani si inamaanisha anapafahamu? Watu wengine bwana uwezo wao wa kufikiria mdogo....... Si ajabu wliagiza na sato wa kuchoma na ndizi, haoooooooo!!!1
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Mtaumiza kichwa bure tu.
Hawa jamaa wanafanya lolote wanalolitaka na hakuna wa kuwababaisha.
Hii ndio Tz bana.
 
Caren

Caren

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
280
Likes
5
Points
33
Caren

Caren

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2010
280 5 33
hili pia limenishitua....... Ridhiwani akijibu hoja kwamba yeye hakuhusika kwenye kikao cha la kairo hotel, alisema hajawahi hata kufika kwenye hiyo hotel, kisha akaongeza kwamba "kahotel kenyewe kadogo, hata siioni sehemu kwenye hiyo hotel ambayo wanaweza kukaa vigogo 30 watu wasiwajue" hii jamani si inamaanisha anapafahamu? Watu wengine bwana uwezo wao wa kufikiria mdogo....... Si ajabu wliagiza na sato wa kuchoma na ndizi, haoooooooo!!!1
Halafu ukitilia maanani kuwa mbunge mteule wa Rorya ndiye mmiliki wa Lakairo Hotel.
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
hii hoja ya ridhiwani haina mashiko! sidhani kama naye anaqualify kuwa kigogo! urais wa babaye una ubia naye? watz wamemchagua babaye huyu bwana mdogo kaingilia wapi?
 
TGS D

TGS D

Senior Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
114
Likes
1
Points
0
TGS D

TGS D

Senior Member
Joined Aug 3, 2010
114 1 0
By the way,who is Ridhiwani in this country?

Piece of scrap n nasty!!!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Babake mwenyewe Mwongo unategemea yeye aseme nini?

Katika mazingira ya kawaida Ridhiwani amejifunga mwenyewe, mara hoteli yenyewe haijui, Mara Hoteli yenyewe haina uwezo wa kuingiza watu 30.
 
C

CAIN

Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
59
Likes
0
Points
0
C

CAIN

Member
Joined Oct 11, 2010
59 0 0
Yani hata ingekuwa mtu mwingine angeingia ikulu basi haya haya yangesemwa.

Tuachane na pumba hizi na tusonge mbele tuna mambo mengi sana ya msingi kuongelea na si huu uzushi na uchonganishi hapa.

Usitafute umaarufu kwa kumchafua mwenzio. Huo ni ushenzi na Ufedhuli
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Yani hata ingekuwa mtu mwingine angeingia ikulu basi haya haya yangesemwa.

Tuachane na pumba hizi na tusonge mbele tuna mambo mengi sana ya msingi kuongelea na si huu uzushi na uchonganishi hapa.

Usitafute umaarufu kwa kumchafua mwenzio. Huo ni ushenzi na Ufedhuli
Wengine washakuwa wachafu tangu zamani!!!
 
Raia Mwema

Raia Mwema

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2008
Messages
535
Likes
2
Points
0
Raia Mwema

Raia Mwema

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2008
535 2 0
hili pia limenishitua....... Ridhiwani akijibu hoja kwamba yeye hakuhusika kwenye kikao cha la kairo hotel, alisema hajawahi hata kufika kwenye hiyo hotel, kisha akaongeza kwamba "kahotel kenyewe kadogo, hata siioni sehemu kwenye hiyo hotel ambayo wanaweza kukaa vigogo 30 watu wasiwajue" hii jamani si inamaanisha anapafahamu? Watu wengine bwana uwezo wao wa kufikiria mdogo....... Si ajabu wliagiza na sato wa kuchoma na ndizi, haoooooooo!!!1
Inawezekana baada ya kupata tuhuma hizo aliuliza kwa watu anaowafahamu wamemweleza mazingira ya eneo analoambiwa alikuwa na kikao na vigogo. Kimsingi kabla mtu hajajibu tuhumu anaweza kupata ushauri kwa watu wake wa karibu na ndio wakamweleza kwamba mahala penyewe mnapotuhumiwa kukaa hapafanani na kikao cha siri cha vigogo. pengine pako wazi sana kuweza kuhimili kutunza siri za kikao.

Kujua kwamba mbuga ya mikumi ina simba na chui si lazima kufika unaweza kuwa umesikia kwa watu. Naona hoja yako sio ya msingi kwamba alijuaje hotel japo simtetei kama ni kweli alikuwa na kikao cha namna hiyo.

Tuendelee kueleweshana.
 
Raia Mwema

Raia Mwema

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2008
Messages
535
Likes
2
Points
0
Raia Mwema

Raia Mwema

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2008
535 2 0
Kujibu tuhuma ni jambo la msingi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,974
Members 475,809
Posts 29,308,500