Na hii ni fasheni au jamaa ni 'Boflo'!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hii ni fasheni au jamaa ni 'Boflo'!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Apr 30, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Eti wadau, ni fasheni ya kisasa au huyu mchezaji ni 'Pumziko'?
    Au inaruhusiwa kuvaliana na 'My waifu wako"?
     

    Attached Files:

  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,398
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    oooooh siamini macho yangu

    [​IMG]
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Huenda ni pumziko!
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 433
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mungu apishe mbali, huko tunakoelekea ni hatari zaidi!
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alisahau akavaa ya my wife wake tu. sidhani kama hatari
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kashauriwa na mganga wake, ili apate namba.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,398
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ha ha hahahaha ..................................!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    vituko kama hivyo ni vingi sana katika couples na ndoa za baadhi ya watu, hasa hawa wanaojiita MASELEBU..
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hii inamsaidia sana awe na control ya mpira na kulamba vyenga
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ahaha! Mkuu nilijua tu kama utatoa coment ya aina yake. Nakukubali sana kaka.
     
  11. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,804
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nadhani inamsaidia kupata upepo wakati anapotandika mashuti uwanjani
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Zamani Suruali walivaa akina baba, siku hizi na akina dada wanavaa, Saruni za akina dada waliingia akina dada kusuka nywele, lakini siku hizi wanaume nao wanasuka kila mitindo. Unadhani hizo chupi hawazi-'mind'? Wanasema ni utandawazi! na ujuwaji.
     
  13. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sijawahi kuona tangu nimezaliwa, leo ndo mara ya kwanza....duh
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Utata mtupu hapo au ni chakula
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    My god! Hivi tunaelekea wapi wandugu?
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alafu mfunyukuzi hiyo ni picha gani imejiwakilisha nayo?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    wakuu mi niulize tu, sasa mtarimbo unapumzika wapi kwenye hako kakitu!! au ndo kusema ana kabamia?? size 2 ai 3?
     
  18. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #18
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,406
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni Photoshop hiyo, kwani hamjaona ile ya Mgosi ambayo mtaribu umetoka nje ya bukta?
     
  19. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ligi ya wanawake hiyo ha ha ha
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    May 2, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    kazi kweli kweli. karibu mtavaa na bra
     
Loading...