Na Hii Ndio Maana Ya Kuzomewa Kwa Zuma na Dr. Slaa Kigoma


Status
Not open for further replies.
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280
- Wote wawili hawajui Demokrasia ndio maana wamezomewa, Sheria ya Demokrasia toka ilipozaliwa Greece ni kwamba ikibanwa huwa inatafuta njia ya kusema kubanwa kwake na huwa ina tabia ya kusema kwa kutumia njia nyingi sana ila tatizo ni kama walengwa wamesikia. Tatizo la Zuma ni lile lile la Chadema na Dr. Slaa, uwazi wa mahesabu ya matumizi ya chama, wote wamejibu kwa kukurupuka Zuma alimfukuza Malema na huku wenzetu wamemfukuza Zitto lakini wote wawili hakuna aliyegusa hoja za Malema na Zitto, ndio maana watazomewa mpaka watakapojifunza kusikiliza sauti ya Demokrasia iliyobanwa.

- Majuzii Katibu Mkuu wa CCM Kinana, katika ziara zake Mikoani aidha Mawaziri wamezomewa au kulaumiwa sana na wananchi mbele ya Kiongozi huyo mkuu wa chama, matokeo jana mawaziri wote wahusika wameitwa na Kamati Kuu ya CCM kujibu mashitaka yao na sababu za kuzomewa kwao, that is Democracy na ndio maana CCM itaendelea kutawala kwa muda mrefu sana kama kilivyo sasa Chama kikongwe cha siasa kwenye madaraka kwa mudaa mrefu kuliko vyote Afrika.

Habari Inaendelea kwenye gazeti la kesho na kila Jumapili la Jambo Leo Uchambuzi wangu.

Le Mutuz Big Shoow
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
ptuuuu!
kwa hili umefikiria chini ya kiwango wewe
 
Mbushuu

Mbushuu

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
1,627
Likes
2,189
Points
280
Mbushuu

Mbushuu

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
1,627 2,189 280
- Wote wawili hawajui Demokrasia ndio maana wamezomewa, Sheria ya Demokrasia toka ilipozaliwa Greece ni kwamba ikibanwa huwa inatafuta njia ya kusema kubanwa kwake na huwa ina tabia ya kusema kwa kutumia njia nyingi sana ila tatizo ni kama walengwa wamesikia. Tatizo la Zuma ni lile lile la Chadema na Dr. Slaa, uwazi wa mahesabu ya matumizi ya chama, wote wamejibu kwa kukurupuka Zuma alimfukuza Malema na huku wenzetu wamemfukuza Zitto lakini wote wawili hakuna aliyegusa hoja za Malema na Zitto, ndio maana watazomewa mpaka watakapojifunza kusikiliza sauti ya Demokrasia iliyobanwa.

- Majuzii Katibu Mkuu wa CCM Kinana, katika ziara zake Mikoani aidha Mawaziri wamezomewa au kulaumiwa sana na wananchi mbele ya Kiongozi huyo mkuu wa chama, matokeo jana mawaziri wote wahusika wameitwa na Kamati Kuu ya CCM kujibu mashitaka yao na sababu za kuzomewa kwao, that is Democracy na ndio maana CCM itaendelea kutawala kwa muda mrefu sana kama kilivyo sasa Chama kikongwe cha siasa kwenye madaraka kwa mudaa mrefu kuliko vyote Afrika.

Habari Inaendelea kwenye gazeti la kesho na kila Jumapili la Jambo Leo Uchambuzi wangu.

Le Mutuz Big Shoow
Ndo uwezo wako ulpofkia hapo
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
- Wote wawili hawajui Demokrasia ndio maana wamezomewa, Sheria ya Demokrasia toka ilipozaliwa Greece ni kwamba ikibanwa huwa inatafuta njia ya kusema kubanwa kwake na huwa ina tabia ya kusema kwa kutumia njia nyingi sana ila tatizo ni kama walengwa wamesikia. Tatizo la Zuma ni lile lile la Chadema na Dr. Slaa, uwazi wa mahesabu ya matumizi ya chama, wote wamejibu kwa kukurupuka Zuma alimfukuza Malema na huku wenzetu wamemfukuza Zitto lakini wote wawili hakuna aliyegusa hoja N
 
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
271
Likes
151
Points
60
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
271 151 60
Vipi kikao cha Dodoma umesalimika kweli..

Nasikia ajenda ya mengineyo ilikua kuwavua uongozi makada mzigo kwa chama baada ya mawaziri mzigo
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Akili ya Kambale.
Mmezomewa sana hapa Tanzania hamjawahi kuita hiyo kitu Demokrasia mpaka alipozomewa Zuma???
Yaani mnatumia zomea zomea ya wa South kwa President wao Kujipandisha Chati.

Le Mtuzi ingengua bora usinge mtaja Zuma.

Mnacopy na kupaste mpaka jina????

Do!
 
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,685
Likes
35
Points
145
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,685 35 145
- Wote wawili hawajui Demokrasia ndio maana wamezomewa, Sheria ya Demokrasia toka ilipozaliwa Greece ni kwamba ikibanwa huwa inatafuta njia ya kusema kubanwa kwake na huwa ina tabia ya kusema kwa kutumia njia nyingi sana ila tatizo ni kama walengwa wamesikia. Tatizo la Zuma ni lile lile la Chadema na Dr. Slaa, uwazi wa mahesabu ya matumizi ya chama, wote wamejibu kwa kukurupuka Zuma alimfukuza Malema na huku wenzetu wamemfukuza Zitto lakini wote wawili hakuna aliyegusa hoja za Malema na Zitto, ndio maana watazomewa mpaka watakapojifunza kusikiliza sauti ya Demokrasia iliyobanwa.

- Majuzii Katibu Mkuu wa CCM Kinana, katika ziara zake Mikoani aidha Mawaziri wamezomewa au kulaumiwa sana na wananchi mbele ya Kiongozi huyo mkuu wa chama, matokeo jana mawaziri wote wahusika wameitwa na Kamati Kuu ya CCM kujibu mashitaka yao na sababu za kuzomewa kwao, that is Democracy na ndio maana CCM itaendelea kutawala kwa muda mrefu sana kama kilivyo sasa Chama kikongwe cha siasa kwenye madaraka kwa mudaa mrefu kuliko vyote Afrika.

Habari Inaendelea kwenye gazeti la kesho na kila Jumapili la Jambo Leo Uchambuzi wangu.

Le Mutuz Big Shoow
Ndugu Malecela ninekuwa ninafuatalia kwakaribu threads zako na nimegundua wewe hukubariki kabisa. sijui ni kwa nini? Ebu jaribu kutafakari zaidi ndugu yangu!
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280
Akili ya Kambale.
Mmezomewa sana hapa Tanzania hamjawahi kuita hiyo kitu Demokrasia mpaka alipozomewa Zuma???
Yaani mnatumia zomea zomea ya wa South kwa President wao Kujipandisha Chati.

Le Mtuzi ingengua bora usinge mtaja Zuma.

Mnacopy na kupaste mpaka jina????

Do!
- Kaka mbona unaheshimika sana katika fani za uandishi na wewe unarukia treni kwa mbele badala ya kutulia na kutafakari kwamba CCM sasa ni imara kuliko wakati wowote ule wa uhai wake kwa sababu tu ya kusikia na kuifanyia kazi hiyo zomea zomea iliyowakuta at one time, hivi ni lini huko upande wa pili mtajifunza kujibu bila kukurupuka!!

Le Mutuz
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
- Wote wawili hawajui Demokrasia ndio maana wamezomewa, Sheria ya Demokrasia toka ilipozaliwa Greece ni kwamba ikibanwa huwa inatafuta njia ya kusema kubanwa kwake na huwa ina tabia ya kusema kwa kutumia njia nyingi sana ila tatizo ni kama walengwa wamesikia. Tatizo la Zuma ni lile lile la Chadema na Dr. Slaa, uwazi wa mahesabu ya matumizi ya chama, wote wamejibu kwa kukurupuka Zuma alimfukuza Malema na huku wenzetu wamemfukuza Zitto lakini wote wawili hakuna aliyegusa hoja za Malema na Zitto, ndio maana watazomewa mpaka watakapojifunza kusikiliza sauti ya Demokrasia iliyobanwa.

- Majuzii Katibu Mkuu wa CCM Kinana, katika ziara zake Mikoani aidha Mawaziri wamezomewa au kulaumiwa sana na wananchi mbele ya Kiongozi huyo mkuu wa chama, matokeo jana mawaziri wote wahusika wameitwa na Kamati Kuu ya CCM kujibu mashitaka yao na sababu za kuzomewa kwao, that is Democracy na ndio maana CCM itaendelea kutawala kwa muda mrefu sana kama kilivyo sasa Chama kikongwe cha siasa kwenye madaraka kwa mudaa mrefu kuliko vyote Afrika.

Habari Inaendelea kwenye gazeti la kesho na kila Jumapili la Jambo Leo Uchambuzi wangu.

Le Mutuz Big Shoow
[FONT=&quot]The company of fools may first make us smile, but in the end we always feel melancholy [/FONT][FONT=&quot](Oliver Goldsmith)[/FONT]
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280
Ndugu Malecela ninekuwa ninafuatalia kwakaribu threads zako na nimegundua wewe hukubariki kabisa. sijui ni kwa nini? Ebu jaribu kutafakari zaidi ndugu yangu!
- Kukubarika na nani? wewe? ha! ha! ha! please usikose hilo gazeti kesho maana nimewachana kinoma sana!!


Le Mutuz
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
- Kaka mbona unaheshimika sana katika fani za uandishi na wewe unarukia treni kwa mbele badala ya kutulia na kutafakari kwamba CCM sasa ni imara kuliko wakati wowote ule wa uhai wake kwa sababu tu ya kusikia na kuifanyia kazi hiyo zomea zomea iliyowakuta at one time, hivi ni lini huko upande wa pili mtajifunza kujibu bila kukurupuka!!

Le Mutuz
[FONT=&quot]"A learned fool is more a fool than an ignorant fool." [/FONT][FONT=&quot]([/FONT][FONT=&quot]Molière[/FONT][FONT=&quot])[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
- Bado nasubiri mwenye uwezo wa kuzigusa hoja u know!!

Le Mutuz
Yes! i know le mutuz toto ya kula kwa baba na mama, na ina mawazo machanga sana, isiyoendana na umri wake!

mara nyingi apenda ongea urojo urojo na kububujika upuuzi.

yes, i know le mutuz.
mutu isiyokuwa na maarifa kwa kichwa yake, waweza ipa paper ya drs la 6 na ikapata 32%.

le mutuz ni mtupu kwa kichwa yake.
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,423
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,423 280
Yes! i know le mutuz toto ya kula kwa baba na mama, na ina mawazo machanga sana, isiyoendana na umri wake!

mara nyingi apenda ongea urojo urojo na kububujika upuuzi.

yes, i know le mutuz.
mutu isiyokuwa na maarifa kwa kichwa yake, waweza ipa paper ya drs la 6 na ikapata 32%.

le mutuz ni mtupu kwa kichwa yake.
- dUH! GENIUS MKAREEEZ U KNOW!!

lE mUTUZ
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,273
Members 482,061
Posts 29,802,380