N.H.I.F mnasubiri nini kuwa na "Electronic Health Card System?"

  • Thread starter Infantry Soldier
  • Start date

Infantry Soldier

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
2,471
Likes
2,329
Points
280
Infantry Soldier

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
2,471 2,329 280
3782.jpg?w=620&q=55&auto=format&usm=12&fit=max&s=74ec7809cee9844961d53821afb98085


(1) mfumo rahisi wa kuzifungia kadi zote za wanachama zilizopotea ama kuibiwa ama zilizo expire.
(2) urahisi wa kupata idadi kamili ya wateja waliohudumiwa kwa kila kituo cha afya kilicho idhinishwa.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,943
Likes
17,696
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,943 17,696 280
Mbona wanao huo mfumo ?
Kuna software wanaitumia inayoweza kugundua kadi haramu ingawa haujafungwa kwenye vituo vyote.....ila wazo lako ni zuri zaidi
 
Infantry Soldier

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
2,471
Likes
2,329
Points
280
Infantry Soldier

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
2,471 2,329 280
Mbona wanao huo mfumo ?
Kuna software wanaitumia inayoweza kugundua kadi haramu ingawa haujafungwa kwenye vituo vyote.....ila wazo lako ni zuri zaidi
asante sana kaka. mimi naona ni vema kama wakatoa kadi za kielektoniki kwa wanachama wote kisha wakagawa na hizi mashine za kusomea kadi (kama vile mashine za debit card) kwa vituo vyote vya afya vilivyoidhinishwa
 
Beautiful Nkosazana

Beautiful Nkosazana

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
720
Likes
513
Points
180
Beautiful Nkosazana

Beautiful Nkosazana

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
720 513 180
GOOD
 

Forum statistics

Threads 1,237,044
Members 475,401
Posts 29,276,472