Mzungu achinjwa kinyama na chokoraa anaemfadhili


M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 0
Hili tukio limetokea wiki mbili zilizopita mkoani Arusha,.....kijana mmoja chokoraa,kama watu wengi walivyozoea kuwaita alikua anapewa matunzo yote na huyo mzungu.hata mzungu pindi yupo ulay alikua akimtumia hela na vitu vingine vingi tu.siku ya siku imewadia,mzungu kampigia jamaa simu kua nakuja uje unipokee uwanja wa ndege.jamaa kweli kajipanga kachukua tax uwanja wa ndege alakini akiwa ameandamana na rafiki yake .
Kufika KIA (kilimanjaro international airport) mzungu kashuka na mijizawadi kibao.afari ikaanza kuelekea mjini,walipofika mitaa ya kwa mrefu dereva tax akaambiwa abadili muelekeo,yaani wakaacha main road ya kuja mjini wakaingia migombani alakini ni njia inayoingia kwenye nyumba za watu na pia kuna mahoteli pia along hiyo njia.dereva tax mara akaona kama kuna hali isiyo ya kawaida huko nyuma walipo abiria wake.kugeuka akasikia mzungu anawaambia hao jamaa why are u want to kill me??...
Dereva kugeuka nyuma akanyooshewa sime na kuamriwa atulie na afuate maelekezo tofauti na hivyo nae angedhuriwa
basi jamaa wakaendelea na kazi yao ya kumchinja mzungu.walipomaliza wakamuamuru dereva aelekee njia iendayo kwa morombo,ni nje ya njini alakini ni sehemu iliyo na watu wengi sana waliojikomboa kwa kujenge nyumba zao japo ndio vile tena,miundo mbinu hakuna kabisa.
Walipofka huko kwa morombo wachimba shimo na kumfukia huyo dada wa kizungu kwa jina anaitwa SUZAN anatoka USA.basi jamaa wachukua vitu vyote na kumuamuru yule dereva tax awapeleke gheto wanakoishi.baada ya dereva kuwashusha ilikua usiku mnene,dereva akawa na subira mpaka asubuhi akaenda kutoa taarifa polisi.
Chaajabu jamaa bado wakawa ndani wanaendelea na shuguli zao ingawa haijulikani ni nini walichokua wakifanya.
Askari waligonga mlango na jamaa walipoona ni maaskari mmoja wao alifanikiwa kukimbia alakini yule mtuhumiwa namba moja yupo magereza kwa sasa.
Inasikitisha sana sasa sijui ndio tuseme kua kila kifo kina sababu ,au ndio ile wanasema hujui utajafia wapi au kifo cha namna gani.so sad.
 
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
450
Points
250
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
450 250
hayo ni matamaa ya ajabu na ukosefu wa elimu huyo **** angetulia na huyo mzungu angekula maisha fresh ila sasa limetaka kutoka mapema sasa kamshika jaluo sharubu anategemea kaka mkubwa atamwacha??? mwacheni akanyee debe ***** yeye
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
533
Points
195
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
533 195
jamani yani mbona kazi, kweli fadhila mfadhili mbuzi.........
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,181
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,181 2,000
Duuh.. Mungu amuweke mahali pema peponi huyo mama alieponzwa na wema wake.. As for that chokoraa muhimu kwanza angeangaliwa akili zake baada ya hapo apate hukumu inayomstahili..
 
salosalo

salosalo

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
579
Points
250
salosalo

salosalo

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
579 250
Du!...............................
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
ni story ya kweli
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Du.... nisitie neno kwa sasa
 
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
1,072
Points
1,225
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
1,072 1,225
Wazungu wengi huacha waume zao Ulaya Na kuja kujirusha Na digidigi wasio Na mbele wala nyuma, tena huzungukia vituo vya watoto yatima Na kujichagulia wataowapenda, huwapa kila kitu Kwa mawasiliano Na off course hujipanga kuwaendeleza kielimu lakini kila wakitembelea nchi Za kiafrika vijana hao ndio wa kuwastarehesha.. Hupenda sana mayatima Kwa sababu wanaamini hao hawana family enticement nyuma Yao..

Utakuta mzungu mmoja ana boyfriend karibia nchi kumi Za Africa, mmama huyo anaaga Kwamba ana spesho jute Africa kumbe anakuja starehe tu, unakuta kakijana kamesuka mirasta kako Na dada au mmama wa kizungu ..

Wafadhili wameshakatazwa kutoa direct misaada pasipo kupitia Chanel Husika.. Lazima Ubalozi wake ujue Na serikali ijue pia nani yuko wapi Na anamsaidia nani Na kwanini.. Na kila ujio lazima ujulikane Na zaidi ya Mtu mmoja.. Direct conversation haitakiwi Kwa Sababu Za kiusalama, kibinaadam Na Sheria Za nchi.. Lakini wazungu hawa hawataki Kwa Sababu wana mambo Yao hawataki yajulikane.. Hatufurahii kifo Chake lakini iwe SAUTI Kwamba waache matendo Yao Machafu Kwa Waafrika..
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
Kweli ukipangiwa kufa maskini hutoboi
 
P

PLATO MAGELE

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
200
Points
195
P

PLATO MAGELE

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
200 195
Hili tukio limetokea wiki mbili zilizopita mkoani Arusha,.....kijana mmoja chokoraa,kama watu wengi walivyozoea kuwaita alikua anapewa matunzo yote na huyo mzungu.hata mzungu pindi yupo ulay alikua akimtumia hela na vitu vingine vingi tu.siku ya siku imewadia,mzungu kampigia jamaa simu kua nakuja uje unipokee uwanja wa ndege.jamaa kweli kajipanga kachukua tax uwanja wa ndege alakini akiwa ameandamana na rafiki yake .
Kufika KIA (kilimanjaro international airport) mzungu kashuka na mijizawadi kibao.afari ikaanza kuelekea mjini,walipofika mitaa ya kwa mrefu dereva tax akaambiwa abadili muelekeo,yaani wakaacha main road ya kuja mjini wakaingia migombani alakini ni njia inayoingia kwenye nyumba za watu na pia kuna mahoteli pia along hiyo njia.dereva tax mara akaona kama kuna hali isiyo ya kawaida huko nyuma walipo abiria wake.kugeuka akasikia mzungu anawaambia hao jamaa why are u want to kill me??...
Dereva kugeuka nyuma akanyooshewa sime na kuamriwa atulie na afuate maelekezo tofauti na hivyo nae angedhuriwa
basi jamaa wakaendelea na kazi yao ya kumchinja mzungu.walipomaliza wakamuamuru dereva aelekee njia iendayo kwa morombo,ni nje ya njini alakini ni sehemu iliyo na watu wengi sana waliojikomboa kwa kujenge nyumba zao japo ndio vile tena,miundo mbinu hakuna kabisa.
Walipofka huko kwa morombo wachimba shimo na kumfukia huyo dada wa kizungu kwa jina anaitwa SUZAN anatoka USA.basi jamaa wachukua vitu vyote na kumuamuru yule dereva tax awapeleke gheto wanakoishi.baada ya dereva kuwashusha ilikua usiku mnene,dereva akawa na subira mpaka asubuhi akaenda kutoa taarifa polisi.
Chaajabu jamaa bado wakawa ndani wanaendelea na shuguli zao ingawa haijulikani ni nini walichokua wakifanya.
Askari waligonga mlango na jamaa walipoona ni maaskari mmoja wao alifanikiwa kukimbia alakini yule mtuhumiwa namba moja yupo magereza kwa sasa.
Inasikitisha sana sasa sijui ndio tuseme kua kila kifo kina sababu ,au ndio ile wanasema hujui utajafia wapi au kifo cha namna gani.so sad.
Inasikitisha sana.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,952
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,952 2,000
Wazungu wengi huacha waume zao Ulaya Na kuja kujirusha Na digidigi wasio Na mbele wala nyuma, tena huzungukia vituo vya watoto yatima Na kujichagulia wataowapenda, huwapa kila kitu Kwa mawasiliano Na off course hujipanga kuwaendeleza kielimu lakini kila wakitembelea nchi Za kiafrika vijana hao ndio wa kuwastarehesha.. Hupenda sana mayatima Kwa sababu wanaamini hao hawana family enticement nyuma Yao..

Utakuta mzungu mmoja ana boyfriend karibia nchi kumi Za Africa, mmama huyo anaaga Kwamba ana spesho jute Africa kumbe anakuja starehe tu, unakuta kakijana kamesuka mirasta kako Na dada au mmama wa kizungu ..

Wafadhili wameshakatazwa kutoa direct misaada pasipo kupitia Chanel Husika.. Lazima Ubalozi wake ujue Na serikali ijue pia nani yuko wapi Na anamsaidia nani Na kwanini.. Na kila ujio lazima ujulikane Na zaidi ya Mtu mmoja.. Direct conversation haitakiwi Kwa Sababu Za kiusalama, kibinaadam Na Sheria Za nchi.. Lakini wazungu hawa hawataki Kwa Sababu wana mambo Yao hawataki yajulikane.. Hatufurahii kifo Chake lakini iwe SAUTI Kwamba waache matendo Yao Machafu Kwa Waafrika..
mkuu hii habari yako haihusiani wala kufanana na tukio hili husika kwani dada huyu aliyechinjwa alikua chini ya shirika la kusaidia watoto wasiojiweza na alikua anaishi hapa hapa arusha kwa mda mrefu sana ila alienda Ulaya mda kidogo na sasa alikua anakuja Arusha kwa ajili ya graduation ya watoto wawili wanaomaliza shule chini ya msaada wa kituo hicho cha msaada.
Huyu aliyemchinja mzungu alionekana shule haiwezi ivyo kituo kiliamua kumjengea nyumba na kumtafutia shuhuli za ufundi sasa huenda tamaa zake zimemponza ila huyu mzungu alikua in good faith na tumekaa naye miaka mingi haingii kwenye hilo kundi unalolijadili.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,928
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,928 2,000
Halafu unaweza kukuta mivitu yenyewe iliyoiba ni biskuti, pamba za krismasi na mazagazaga yasiyo na mpango...machalii wa Arusha sijui kwa nini wana roho mbaya sana
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Points
2,000
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 2,000
Huyu mzungu alimspot vipi huyo chokoraa? by the way kwa nini umsaidie mtu mzima na akili zake? kwa nini alikuwa haelekezi misaada yake kwa watu wenye uhitaji? what if jamaa aliona anapata kidogo kuliko anachochukua mzungu, japo hii sio sababu ya kuua.
 
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
2,416
Points
0
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
2,416 0
Halafu unaweza kukuta mivitu yenyewe iliyoiba ni biskuti, pamba za krismasi na mazagazaga yasiyo na mpango...machalii wa Arusha sijui kwa nini wana roho mbaya sana
Kama nimeelewa sawasawa huyu ni mtoto yatima aliyekosa penzi la wazazi wake...kisaikolojia mtu aliyekulia katika malezi ya namna hii haistaajabishi kuja kufanya kitendo cha kinyama.

Jaribuni kuwaunganisha Masheikh na vituo vyenu vya wayatima ili watoto wapate spiritual support.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Kweli ndiyo maana siku hizi huwa sitoi tena msaada kwa hivi vituo!! Ninaelekeza kwa familia duni ambazo wazazi hawawezi kusomesha na watoto ni descent. Kwisha habari!! Vituo vyenyewe ni vkizungumkutu!! Walezi wa vituo ni wafanya usanii na misaada!! Mwishowe ni kukua kama huu mama Suzan (pumzika kwa amani).
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,049
Points
2,000
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,049 2,000
Inahudhunisha aisee, haya ndio machalii ya R-chuga. RIP mama wa kizungu
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Tena wababa/wamama wengine wa kizungu wanatoka kwao na ukimwi kuuzungusha africa
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,074
Points
1,225
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,074 1,225
Nasikia kijiti cha arusha sio mchezo
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,725
Top