Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzumbe admission kwa mba 2012/13 mazingira ya rushwa yanaandaliwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyasaland, Jun 14, 2012.

  1. nyasaland

    nyasaland Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ni mmoja wa watu walioomba master pale sasa ninachokiona ni kuwa wanaandaa mazingira ya rushwa kwa sasa wanapigia mtu mmoja mmjo simu sasa nikawa na maswali kidogo inamaana hawazi kuweka kwenye website yao au kutoa kwenye gazeti kama vyuo vingine vinavyofanya ?sikuishia nikapata namba ya huyo anayepigia watu simu wenye admission nikamuliza the same question akasema kuweka kwenye mtandao si kazi yake na nikauliza wewe si unamajina yote niangalizie basi jina akasema si kzi yake mnalionaje hili members
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sijaelewa ulichokiandika
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mie nimemuelewa,ila una haki ya kutomuelewa cz hajanyoosha maelezo....kifupi wanatumia utratibu wa kupigia simu mtummoja mmoja kuchukua barua za admission...badala ya kubandika majina kwenye tovuti kama ilivyozoeleka..
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    pole kwa kukosa admission mkuu...hakuna rushwa pale,utakuwa umekosa vigezo.

    Kajaribu kwenye vyuo vya kata au kasafishe vyeti.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,840
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Angalia gpa yako mkuu
     
  6. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona nasikia kuwa Mzumbe ndio wanaita chuo cha kata au chuo cha kata ndio kipi hasa?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    swali zuri sana.
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ukiondoa udsm,sua na mzumbe vilivyobaki vyote ni vyuo vya kata..kama ulichosoma wewe.
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    we ni zao la chuo cha kata?
     
  10. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siwezi kubishana na wewe mkuu naona umekosa point ya kuzungumza maana maofisini wanachuo waliomaliza mzumbe hasa ya MBA ya Dar compass wanasema wengi wao hawakidhi vigezo siwezi kusema woote ila ni wengi wao ila wapo ambao wakitoka hapo wanatoka na kitu kweli hayo ni maneno kutoka maofisini mbali mbali na pia huwezi kulinganisha mzumbe na Udsm.

    Mkuu, angalia the best university in africa 2012 udsm ni ya 15 na kairuki ni ya 42 ambavyo ni vyuo viwili tu toka Tanzania mzumbe hata ndani ya 100 bora haipo sasa wewe unaleta hoja ambayo haina msingi.

    Na vile vile hatuangalii kama umesoma hapo mzumbe tunachoangalia what do you deliver to organisation? kama umekalia kutoa comment za namna hiyo ni ishara tosha pamoja na kusoma hapo mzumbe haijakusaidia. kila mtu akiweka cv zake humu si tutakimbizana cha muhimu nini umepata kutoka chuoni na umekitumiaje kwenye jamii.
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    acha porojo za kujifariji mkuu...ukiondoa udsm,sua na mzumbe vilivyobaki vyote ni vyuo vya kata,sasa sijui nini kigumu hapa kueleweka.
     
  12. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata sisi madoctor kumbe tunaosoma muhimbili tupo chuo cha kata na unakuja kuwaona ukiwa unaumwa. makubwa usilolijua ni sawa na usiku wa giza
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ardhi na Muhimbili bado ni Udsm tu...mpaka wakue kwanza .
     
  14. nyasaland

    nyasaland Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vigezo gani nina bachelor plus cpa na three year work experience au kuna vigezo vingine tena pale mzumbe
     
  15. nyasaland

    nyasaland Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hamna mkuu GPA imekaa vizuri na nina cpa by the way niliingia choo cha kike ngoja nisubiri udsm maana niliomba
     
  16. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,349
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    UDSM wanatoa lini? Form ya Mzumbe nilichukua lakini sikuirudisha, nilirudisha ya UDSM tu.
     
  17. nyasaland

    nyasaland Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    udsm bado ila wakitoa ni moja kwa moja net au gazetini ,why haukurudisha?
     
  18. S

    Sina pa kwenda Senior Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ata Mzumbe wameendelea kuita watu awamu ya pili..kama hawajakupigia tena basi atakuwa ana matatizo.
     
Loading...