MziziMkavu na Mbuzi Mzee njooni mumsaidie Diamond maana ameshazidiwa.


D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Points
1,195
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 1,195
mhh.. mbona ka lina huyu, jamani huyo mtoto namhusudu... amekuwa na haya tena??? au sio yeye??? wengine sihangaiki...
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Allien kamfunika Mbuzi Mzee !!! Diamond naona yupo na Avirl sidhani kama demu atatoka salama maana jamaa anatumia opportunity vizuri.
 
Last edited by a moderator:
sigachuma

sigachuma

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
236
Points
0
sigachuma

sigachuma

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
236 0
Ila nimemini pesa ni kitu kingine kbs, check miguu ya huyu dimondi,,,,, khaaaaa Kama kuni kavu za miyombo
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top