Mzimu wa kujaribu kumuua Lissu utakaba shingo za watawala miaka yote ya uhai wao, na iko siku watajinyonga

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
951
Points
1,000

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
951 1,000
Nimekaa zangu leo Jumapili baada ya kutoka Kanisani namtafakari Mungu na uweza wake wa ajabu, namtafakari alivyomwokoa Lissu kutoka Kifo na kumponya vidonda vilivyotokana na mateso ya majeraha ya risasi 38 zilizotoboa mwili wake wote...

Kwamba kuna watu na akili zao timamu(in fact wendawazimu), pengine tumewaamini na kuwapa dhamana ya kuongoza serikali walifanya kikao kabisa na Agenda na maazimio ya kikao chao ikawa ni kumwua Lissu???

how is that possible?

Napatwa na hasira lkn namwambia Mungu kwa kuwa yeye ndiye Bwana wa Uzima, sipaswi kuwa na huzuni itakayonipa hasira na mimi kutenda uovu ule waliomtendea Lissu, mimi napaswa kuomba AMANI kwa ajili ya nchi yangu..

Kisasi ni cha Mungu mwenyewe...

Nafahamu shingo za waovu(ambao huenda ni wenye dhamana sasa ya kuongoza serikali) - zitaishi kwa uzito wa kuelemewa na dhambi waliyoitenda ya kumwumiza Lissu, na ninaamini watakufa wengi kwa vifo vya aibu na fedheha Lissu akiwa hai, akiwashuhudia...

Wakati mwingine si rahisi mtu profesa wa chuo kikuu, ama kiongozi mkubwa kujiita kichaa ama kusema kaokotwa jalalani kama si kusumbuliwa na mzimu wa kujaribu kumwaga damu isiyo na hatia!

Mzimu wa kufikiri, kupanga na kutekeleza mpango wa mauaji dhidi ya Lissu uwaandame waovu, na ikiwezekana uwanyonge!
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,074
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,074 2,000
Nimekaa zangu leo Jumapili baada ya kutoka Kanisani namtafakari Mungu na uweza wake wa ajabu, namtafakari alivyomwokoa Lissu kutoka Kifo na kumponya vidonda vilivyotokana na mateso ya majeraha ya risasi 38 zilizotoboa mwili wake wote...

Kwamba kuna watu na akili zao timamu(in fact wendawazimu), pengine tumewaamini na kuwapa dhamana ya kuongoza serikali walifanya kikao kabisa na Agenda na maazimio ya kikao chao ikawa ni kumwua Lissu???

how is that possible?

Napatwa na hasira lkn namwambia Mungu kwa kuwa yeye ndiye Bwana wa Uzima, sipaswi kuwa na huzuni itakayonipa hasira na mimi kutenda uovu ule waliomtendea Lissu, mimi napaswa kuomba AMANI kwa ajili ya nchi yangu..

Kisasi ni cha Mungu mwenyewe...

Nafahamu shingo za waovu(ambao huenda ni wenye dhamana sasa ya kuongoza serikali) - zitaishi kwa uzito wa kuelemewa na dhambi waliyoitenda ya kumwumiza Lissu, na ninaamini watakufa wengi kwa vifo vya aibu na fedheha Lissu akiwa hai, akiwashuhudia...

Wakati mwingine si rahisi mtu profesa wa chuo kikuu, ama kiongozi mkubwa kujiita kichaa ama kusema kaokotwa jalalani kama si kusumbuliwa na mzimu wa kujaribu kumwaga damu isiyo na hatia!

Mzimu wa kufikiri, kupanga na kutekeleza mpango wa mauaji dhidi ya Lissu uwaandame waovu, na ikiwezekana uwanyonge!
Humuonei huruma DJ?
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
6,865
Points
2,000

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
6,865 2,000
Nimekaa zangu leo Jumapili baada ya kutoka Kanisani namtafakari Mungu na uweza wake wa ajabu, namtafakari alivyomwokoa Lissu kutoka Kifo na kumponya vidonda vilivyotokana na mateso ya majeraha ya risasi 38 zilizotoboa mwili wake wote...

Kwamba kuna watu na akili zao timamu(in fact wendawazimu), pengine tumewaamini na kuwapa dhamana ya kuongoza serikali walifanya kikao kabisa na Agenda na maazimio ya kikao chao ikawa ni kumwua Lissu???

how is that possible?

Napatwa na hasira lkn namwambia Mungu kwa kuwa yeye ndiye Bwana wa Uzima, sipaswi kuwa na huzuni itakayonipa hasira na mimi kutenda uovu ule waliomtendea Lissu, mimi napaswa kuomba AMANI kwa ajili ya nchi yangu..

Kisasi ni cha Mungu mwenyewe...

Nafahamu shingo za waovu(ambao huenda ni wenye dhamana sasa ya kuongoza serikali) - zitaishi kwa uzito wa kuelemewa na dhambi waliyoitenda ya kumwumiza Lissu, na ninaamini watakufa wengi kwa vifo vya aibu na fedheha Lissu akiwa hai, akiwashuhudia...

Wakati mwingine si rahisi mtu profesa wa chuo kikuu, ama kiongozi mkubwa kujiita kichaa ama kusema kaokotwa jalalani kama si kusumbuliwa na mzimu wa kujaribu kumwaga damu isiyo na hatia!

Mzimu wa kufikiri, kupanga na kutekeleza mpango wa mauaji dhidi ya Lissu uwaandame waovu, na ikiwezekana uwanyonge!
Mbona tayari mkuu kuna mtu juzi tu Mungu alimtegeshea Punda mpaka leo kaokoka. Hasikiki tena, anawaza atapona vipi na laana ya mauwaji.
 

mitigator

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
4,070
Points
2,000

mitigator

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
4,070 2,000
Kua-tempt kumwaga damu ya mtu eti kwa kile kilichoitwa vita ya uchumi, ni kwenda tofauti na maamrisho ya Mungu.

Hata kama Lissu atatangulia kufariki kabla ya wao, lakini waliotenda kile kitendo lazima watadharirika tu.
Bora ingekua vita ya kweli mkuu....ni fake alikua anafanýa maigizo
 

Forum statistics

Threads 1,382,570
Members 526,405
Posts 33,831,636
Top