Mzimu uliomtafuna Babu Carlo Ancelotti wamnyemelea Jose Mourinho?

Titicomb

JF-Expert Member
Jan 27, 2012
8,882
2,000
Heri ya sikukuu ya Noeli wana JF,

Hivi kuna watu wengine wanaota hii ndoto mbaya ambapo Jose Mourinho anakaribia kupatwa na maafa kama yaliyomkuta Coach mzoefu Carlo Ancelotti pale Bayern Munchen?

Naona zama za waalimu wakongwe kustaafishwa kilazima na vijana zimewajia.

Mzee Alex Ferguson aliona mapema ishara mbaya. Wenzie akina Wenger, Carlo Ancelotti, Moyes, Van Gaal, n.k wanakumbwa na huu upepo.

Nawatakia sikukuu njema ya Noeli na mwaka mpya shabiki wote wa Manchester United.
God bless you.
 

Nywilla

JF-Expert Member
Dec 2, 2016
381
500
Heri ya sikukuu ya Noeli wana JF,

Hivi kuna watu wengine wanaota hii ndoto mbaya ambapo Jose Mourinho anakaribia kupatwa na maafa kama yaliyomkuta Coach mzoefu Carlo Ancelotti pale Bayern Munchen?

Naona zama za waalimu wakongwe kustaafishwa kilazima na vijana zimewajia.

Mzee Alex Ferguson aliona mapema ishara mbaya. Wenzie akina Wenger, Carlo Ancelotti, Moyes, Van Gaal, n.k wanakumbwa na huu upepo.

Nawatakia sikukuu njema ya Noeli na mwaka mpya shabiki wote wa Manchester United.
God bless you.
Yap mkuu umenena ubaya wao wanatumia mbinu za kizamani ambapo huu sio wakati wake mf. Ancelot nilitokea kutompenda baada ya kutuborongea Alianz Arena.
 

mtembea kwa miguu

JF-Expert Member
Mar 23, 2012
1,117
2,000
Heri ya sikukuu ya Noeli wana JF,

Hivi kuna watu wengine wanaota hii ndoto mbaya ambapo Jose Mourinho anakaribia kupatwa na maafa kama yaliyomkuta Coach mzoefu Carlo Ancelotti pale Bayern Munchen?

Naona zama za waalimu wakongwe kustaafishwa kilazima na vijana zimewajia.

Mzee Alex Ferguson aliona mapema ishara mbaya. Wenzie akina Wenger, Carlo Ancelotti, Moyes, Van Gaal, n.k wanakumbwa na huu upepo.

Nawatakia sikukuu njema ya Noeli na mwaka mpya shabiki wote wa Manchester United.
God bless you.
Mourinho hapo alipofka ni anapongezi nyingi kutoka kwa mashabiki wa mashetani kila kona ya dunia hasa wanaoufaham mpira acha mashabiki andazi
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
4,478
2,000
Klop kasajili wachezaji wa kila aina na bado anafungwa, hivi kwa Kikosi kama Tottenham ambacho hakina mshambuliaji kwa sasa ulitaka miujiza gani ifanyike? Kati ya watu walioiharibu Bayern ni pamoja na Pep.
Huu uzi una matter sana kwa mwaka tulionao. Ni kweli Mourinho afate kama mwenzake babu Ancelloti akafundishe timu ndogo. Hana maajabu zama zake ziliisha Inter Milan.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,252
2,000
Klop kasajili wachezaji wa kila aina na bado anafungwa, hivi kwa Kikosi kama Tottenham ambacho hakina mshambuliaji kwa sasa ulitaka miujiza gani ifanyike? Kati ya watu walioiharibu Bayern ni pamoja na Pep.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa suala la Pep kuharibu Bayern nakubaliana na wewe. Mourinho kwani alivyokua Man U hakupewa mafweza ya kutosha kusajili lakini bado akachemka?
Mo kaishiwa tuache ushabiki. Mimi ni realist. Hata huyo Pep amechemka sana.
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
4,478
2,000
Kwa suala la Pep kuharibu Bayern nakubaliana na wewe. Mourinho kwani alivyokua Man U hakupewa mafweza ya kutosha kusajili lakini bado akachemka?
Mo kaishiwa tuache ushabiki. Mimi ni realist. Hata huyo Pep amechemka sana.
Acheni ujanja ujanja, Mo msimu wa kwanza Man Utd alikuwa wa pili kwenye ligi pamoja na kuchukua Uropa, msimu uliofuata akatimuliwa akiwa wa saba kwenye ligi na akiwa bado yupo UEFA tena akiwa amemfunga Juventus nyumbani. Kuna wachezaji Mo aliwataka hasa kwenye safu ya ulinzi, wachezaji aliowahitaji ni pamoja na Harry McGuire ambaye alisajiliwa baadae. Ila angaalia Ole ndio kapewa karibia kila kitu ambacho Mo alitaka kiwepo, Ole mwenyewe hana dalili ya kubeba kombe lolote kwa sasa lakini club iko tayari kusimama nae, kwa Mo ndani ya msimu mmoja walitaka wabebe makombe yote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

bullar

JF-Expert Member
Aug 16, 2014
6,085
2,000
True say, hujapindisha hata nukta
Acheni ujanja ujanja, Mo msimu wa kwanza Man Utd alikuwa wa pili kwenye ligi pamoja na kuchukua Uropa, msimu uliofuata akatimuliwa akiwa wa saba kwenye ligi na akiwa bado yupo UEFA tena akiwa amemfunga Juventus nyumbani. Kuna wachezaji Mo aliwataka hasa kwenye safu ya ulinzi, wachezaji aliowahitaji ni pamoja na Harry McGuire ambaye alisajiliwa baadae. Ila angaalia Ole ndio kapewa karibia kila kitu ambacho Mo alitaka kiwepo, Ole mwenyewe hana dalili ya kubeba kombe lolote kwa sasa lakini club iko tayari kusimama nae, kwa Mo ndani ya msimu mmoja walitaka wabebe makombe yote.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,915
2,000
Acheni ujanja ujanja, Mo msimu wa kwanza Man Utd alikuwa wa pili kwenye ligi pamoja na kuchukua Uropa, msimu uliofuata akatimuliwa akiwa wa saba kwenye ligi na akiwa bado yupo UEFA tena akiwa amemfunga Juventus nyumbani. Kuna wachezaji Mo aliwataka hasa kwenye safu ya ulinzi, wachezaji aliowahitaji ni pamoja na Harry McGuire ambaye alisajiliwa baadae. Ila angaalia Ole ndio kapewa karibia kila kitu ambacho Mo alitaka kiwepo, Ole mwenyewe hana dalili ya kubeba kombe lolote kwa sasa lakini club iko tayari kusimama nae, kwa Mo ndani ya msimu mmoja walitaka wabebe makombe yote.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mourihno alikuwa na wachezaji wazuri kuliko ole aliowakuta/alivyowakuta..Ole ndo anasuka mipango yake sasa

Na msimu wa kwanza mourihno alikaa nafasi ya sita..wewe umesema nafasi ya pili
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,915
2,000
Hebu tutajie hao wachezaji wazuri aliowakuta Mo na ambao Ole hakuwakuta.

Sent using Jamii Forums mobile app
Aliowasajili

√Pogba,Ibrahimovic,Mhkitaryan(Bundesliga best player),Bailly

Aliowakuta

Herrera (alikuwa on form),Rojo(alikuwa on form),Blind alikuwa poa,Martial alikuwa form,Rooney+Mata+Carrick=Maturity+leadership

Ole anajaribu kuondoa reject na kuanza kupanga karata zake..na sajili zake zimeonyesha ubora kiasi fulani kuliko sajili za Mou..
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
4,478
2,000
Wewe jamaa una utani mbaya, Rooney + Carrick walikuwa wanamalizia pension zao pale ila uwezo wa kupambana ulikuwa umeisha, Erick Bailey na Pogba siku zote spana mkononi kuanzia kipindi cha Mou, Martial matatizo yake ni yale yale kuanzia kipindi cha Mou, tena kuanzia Mou aondoke kipaji cha Lingard kimejifia tu, Mou ni lile baraza la wazee Rooney, Carrick, Ibrahimovich, Sanchez, Valencia na Ashy Young bado alipambana kweli kweli.
Aliowasajili

√Pogba,Ibrahimovic,Mhkitaryan(Bundesliga best player),Bailly

Aliowakuta

Herrera (alikuwa on form),Rojo(alikuwa on form),Blind alikuwa poa,Martial alikuwa form,Rooney+Mata+Carrick=Maturity+leadership

Ole anajaribu kuondoa reject na kuanza kupanga karata zake..na sajili zake zimeonyesha ubora kiasi fulani kuliko sajili za Mou..
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,915
2,000
Wewe jamaa una utani mbaya, Rooney + Carrick walikuwa wanamalizia pension zao pale ila uwezo wa kupambana ulikuwa umeisha, Erick Bailey na Pogba siku zote spana mkononi kuanzia kipindi cha Mou, Martial matatizo yake ni yale yale kuanzia kipindi cha Mou, tena kuanzia Mou aondoke kipaji cha Lingard kimejifia tu, Mou ni lile baraza la wazee Rooney, Carrick, Ibrahimovich, Sanchez, Valencia na Ashy Young bado alipambana kweli kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Rooney na Carrick hata hawakuwa wakipangwa first eleven..Yupo spurs now..leta mrejesho
 

EZZ CHEZZ

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
856
1,000
Kwa suala la Pep kuharibu Bayern nakubaliana na wewe. Mourinho kwani alivyokua Man U hakupewa mafweza ya kutosha kusajili lakini bado akachemka?
Mo kaishiwa tuache ushabiki. Mimi ni realist. Hata huyo Pep amechemka sana.
Alipomtaka De Ligt/Magure/Toby aliambiwa hawana tofauti akina Phil Jones. Kocha mpya naye kamtaka huyo huyo Maguire kwa bei ya £20 zaidi. Hapo utasemaje alipewa alichotaka. Woodward mwenyewe juzi kati kakiri kuna mara mbili tatu alideliver NO.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom