MZIKI WA TZ KUBADILIKA BADILIKA ndokuendelea ama nini??

Justin Dimee

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
1,146
1,225
Kuna miziki imeigia sikuiz sijui inajitaje napo isikiaga sehemu huwa na vurugwa sana lakini saivi ndonashanga imekua pendwa sana mpaka kwenye ma dcm boda boda wanaipenda sanq kilichoimbwa ni cjui madudugani?
IlE YAKWENYE VIGODORO JAMANI??.,
nilipanda mdalala wa mbagala kkoo mpaka nikaomba kushuka nikapanda gar nyingine
sijui wanaimba simba mshabiki wadamu sijui machimbo eriya yani aiseeh ivi vitoto vimetoka wapi jamani wemeharibu sana uzuri wa mziki uki ka kwenye kibaar unapata moja kidogo utasikia yanga mshabiki wadamu mmmmh apana miziki inabadilika but sio uku unapoelekea mbona Nigeria umebadilika nakua international kwa wa tz sijui unaendaje?
 

msafwa93

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
4,641
2,000
aina hizo za mziki n ya KIZARAMO hvo hauwez ibadilsha wakat wao ndio wenyej wa dar..

kuna moja wanakwambia:-
"NAKU BWIPU HAUBWIPIKI"..

haahaa hatar sana..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom