Mzigo wa gps/gsm/gprs-kutrack gari iliyoibiwa kwa kutumia simu-sms. Upo dar-es-salaam sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzigo wa gps/gsm/gprs-kutrack gari iliyoibiwa kwa kutumia simu-sms. Upo dar-es-salaam sasa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by engmtolera, Aug 24, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Haya wadau,ule mzigo wa GPS/GSM/GPRS-KUTRACK GARI ILIYOIBIWA KWA KUTUMIA SIMU-SMS. UPO DAR-ES-SALAAM SASA.
    bei yetu ni poa sana.
    huitaji kuwa na simu za kisasa,hata simu za mkulima,tochi zinafaa pia,UNACHO HITAJI NI KUWA NA LINE YA SIMU.unaweza kulocate location na kukata mafuta ya gari lako pindi wezi wanapokuwa wanaliendesha na baada ya hapo unatumia GPS/GPRS na kuelewa wapi gari lako lipo
    Ni rahisi sana kutumia na ina kitabu cha kingereza kwa maelezo zaidi

    mwenye kuhitaji tuwasiliane PM
    T2L8iaXd0XXXXXXXXX_!!14096704.jpg
     

    Attached Files:

  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    bei zikoje mkuu,na warrant unatoa?
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ..Hiki kifaa ni muhimu sana kifungwe ktk gari la Dr Ulimboka. Weka bei, ofisi yako ilipo na Mawasiliano yako Mkuu
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 941
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tatizo hao watakaomteka ulimboka watamfaulisha kwenye gari lingine hawata tumia hilo gari lake ambalo utaiwekea hiyo GPRS
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hahahahaha
    kaka hiki kifaa si kwa ulimboka tu,kipo kingine unaweza kumwekea mume wako ama mke wako ktk nguo zake na ukamtrack kila aendapo.
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama nilivyosema hapo juu bei zetu ni karibu na bure na huwezi pata popote pale Tanzania
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka bei bwana mi nasubiri nione nije kuchukua kwa magari yangu yote
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    bei ni powa sana
    laki nne/pc
    ukilia lia sana tena sana laki 3.5/pc
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,564
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Hiyo bei inajumuisha ufundi wa kuinstall?
     
  10. Prince Mujubu

    Prince Mujubu Member

    #10
    Feb 23, 2017
    Joined: Jun 7, 2016
    Messages: 98
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    Gps zipo kwa wanaohitaji bei 300000 tu.
     
  11. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2017
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,948
    Likes Received: 2,971
    Trophy Points: 280
    Mkuu una maana gani??
     
Loading...