Mzee wetu Mkapa ulistaafu siasa,nini kimekutokea tena?


MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,780
Likes
8,518
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,780 8,518 280
Rais mstaafu Mh Benjamin Mkapa kwa maneno yake mwenyewe alisema amestaafu siasa kabisa! Uwepo wake Igunga una justification gani kwa mzee huyu tunae mheshimu? Kwanini sasa asijibu kashfa zinazomuhusu?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Kustaafu sihasa haimaanishi kwamba hawezi kutoa mchango pale inapohitajika. Mbona nyie mnamtumiaga Mtei mkimhitaji. Mwacheni Mkapa awatoe jasho, si ndiyo mlivyotaka.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,780
Likes
8,518
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,780 8,518 280
Mzee Mtei hutoa maoni tu kwa viongozi waliopo si kupiga kampeni kama Mh Mkapa! Alisema aachwe apumzike baada ya kazi nzito ya kuongoza nchi tena alitetewa sana Mh Rais kuwa aachwe apumzike! igunga anafanya nini?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mzee Mtei hutoa maoni tu kwa viongozi waliopo si kupiga kampeni kama Mh Mkapa! Alisema aachwe apumzike baada ya kazi nzito ya kuongoza nchi tena alitetewa sana Mh Rais kuwa aachwe apumzike! igunga anafanya nini?
<br />
<br />
Kwahiyo wewe unamwonea huruma Mkapa kuliko yeye mwenyewe anavyojionea huruma?
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Kustaafu sihasa haimaanishi kwamba hawezi kutoa mchango pale inapohitajika. Mbona nyie mnamtumiaga Mtei mkimhitaji. Mwacheni Mkapa awatoe jasho, si ndiyo mlivyotaka.
Huyu mzee anasumbuliwa na uroho wa viposho anavyolipwa na chama cha magamba. Huwezi kumtofautisha na Mwita anayeshinda na kulala kwenye keyboard ili Nape amstili kwa chochote aweze kuishi Dar.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,780
Likes
8,518
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,780 8,518 280
Ukiyavulia maji nguo sharti uyaoge,tunataka ajibu tuhuma zake,hiyo ndio siasa aliyoirudia mwenyewe huko igunga,asichague cha kuhojiwa!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Unamheshim kwa MEREMETA,EPA,ANBEN,RADAR,AU KUWAGAWIA WAZUNGU MIGODI??????
Rais mstaafu Mh Benjamin Mkapa kwa maneno yake mwenyewe alisema amestaafu siasa kabisa! Uwepo wake Igunga una justification gani kwa mzee huyu tunae mheshimu? Kwanini sasa asijibu kashfa zinazomuhusu?
<br />
<br />
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Mwacheni Mwita akili yake si sawa kwani anaweza kuwa hajavaa nguo ukamwambia ndugu yangu hujavaa akasema unakichaa
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
Piusi msekwa alitangaza hatogombea uspika pale muda wake uliupoisha. But kwa mshangao wa wengi ushauli wa mkewe anna abdalha akarudi tena kilingeni . Matekeo yake lile zee liliangukia pua
 
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,280
Likes
447
Points
180
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,280 447 180
Mwacheni Mzee wetu amekuja kuchukua aibu yake ili aongozane nayo ameona inakaa mbali nae
Rais mstaafu Mh Benjamin Mkapa kwa maneno yake mwenyewe alisema amestaafu siasa kabisa! epo wake Igunga una justification gani kwa mzee huyu tunae mheshimu? Kwanini sasa asijibu kashfa zinazomuhusu?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 81 145
Kwa wale wasiojua Falsafa ya siasa, "siasa ni utaratibu wa kila siku wa maisha ya mwanadamu", kama Mkapa ameshakufa basi amefanyakosa kuonekana ktk majukwaa ya siasa kama yupo hai basi ni haki yake.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,780
Likes
8,518
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,780 8,518 280
nafikiri watanzania tunapuuzia sana vitu,kama tungekuwa tunahoji kwa nguvu kauli na matendo ya hawa viongozi wasingetugeuza wajinga
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,780
Likes
8,518
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,780 8,518 280
Nani anahoji kauli za Rostam na yeye kuwa igunga sasa? Lawama kubwa kwa wanahabari wetu wanaomezwa na matukio tu bila kupekuwa na historia.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,780
Likes
8,518
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,780 8,518 280
ndio maana sishangai wanaosema Lowassa atakuwa Rais wa nchi hii.namna hii very possible!
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,097
Likes
214
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,097 214 160
...tunapotaka apelekwe mahakaman ajibu tuhuma zake za ufisadi alizofanya akiwamadarakan,wanasema mwachen mzee Mkapa apumzike,unapotokea uchaguzi wanampandisha jukwaan.Inamaana ananguvu za kusimama jukwaan kutetea chama chake lakin hana nguvu za kusimama mahakaman kujibu tuhuma zake?!...hopo ndo nashidwa kuelewa na nnasikia....kichefu,kizunguzungu yaan-sielewi,ngoja niache-kuchangia hii mada nisije nkalia kama Pinda.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,818
Likes
10,958
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,818 10,958 280
Unamheshim kwa MEREMETA,EPA,ANBEN,RADAR,AU KUWAGAWIA WAZUNGU MIGODI??????
No, hujamuelewa mkuu,
Wala hata hamuheshimu kwa hayo,
Bali anamuheshimu kwa EPTL, KAGODA, TICTS, KIWIRA, Misamaha mbalimbali ya Kodi n.k.
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587