Mzee Warioba aanguka ghafla Serena Hotel; yadaiwa ni uchovu; ni mzima | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Warioba aanguka ghafla Serena Hotel; yadaiwa ni uchovu; ni mzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, May 7, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mzee Warioba imeripotiwa kuwa ameanguka huko Serena Hotel lakini yasemwa ni 'dizzy spell' lakini aliweza kuinuka mwenyewe na kupelekwa hospitali. Hali yake inadaiwa ni mzima na wananchi wasiwe na hofu yoyote.

    Vyanzo vya kuaminika toka eneo la Serena Hotel vimethibitisha tukio hilo na kutuhakikishia kuwa mzee Warioba anaendelea vizuri na tukio zima linahusishwa na uchovu.
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mie nimesikia...nafuatilia kujua zaidi...
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Wakuu,

    Taarifa ambazo zimenaswa toka Serena Hotel ni kuwa Judge J. S. Warioba (Mwenyekiti wa Tume ya Katiba) ameanguka ghafla pale hotelini na sasa amekimbizwa hospitali.

    Sipendi kuandika 'tetesi' za kuanguka kwake isije ikachukuliwa kama kuihukumu hoteli lakini muda si mrefu ukweli utajulikana.

    Tumwombee afya njema mzee wetu
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa ibakie kama tetesi, Hapa JF, kabla jogoo hajawika tutajua habari yenyewe.
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Source plse
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Washaaanza mara hii tu hata hajaanza kazi yake khaaaa sisiemu kwa umwakyembe ni nomaaaaa!
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Source n00b wa JF.

    Thanks mods kuunganisha thread hizi mapema
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Mbona inatisha???!!!
     
  9. deadteja

    deadteja JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Inaweza ikawa more thanMwakyembe, usiku mkubwa mwanangu!
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    OMG!!!!Wamemtisha na nini??Kazi ya katiba ndio kwanza asubuhi!!!!
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee Warioba akidhurika kuna chama kilikaribishwa Ikulu kitakuwa na mkono wake....mambo ya katiba.
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    aongeze kula kidogo... afya yake sio mwake

    Ila tunayasikia haya kwasbabu ni maarufu, huwenda keshaanguka mara kibao alipokua bench
     
  13. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Itakuwa ni uchovu wa kawaida tu katika kujipanga kwa ajili ya majukumu mazito ya kukusanya maoni ya watanzania.Aekua na mambo mengi kwa hiki kipindi kifupi,nafikiri hakupata muda mzuri wa kupumzika.Just thinking loudly!.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mzee wa watu amepewa majukumu mazito mno.
     
  15. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Inatisha nn sasa? Jaji Warioba ni binadamu pia umri umeenda,yaweza kuwa maradhi ya kawaida ni mapema mno kuhusisha angukaji yake na magamba
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Radio Serena, presenters ni Mzee Mwanakijiji na nOOb
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 1,632
    Trophy Points: 280
    Mmh...
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Fegi zitamuua huyu mdingi mapafu yameziba
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,723
    Likes Received: 8,280
    Trophy Points: 280
    Janjaweed una ufahamu wowote wa stahili za Waziri mkuu mstaafu au umeamuwa kuropoka tu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Get well mzee wetu Mungu yupo na wewe!
     
Loading...