Mzee wa upako aiita serikali na CCM 'washenzi'


Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Nipo live kwenye kanisa la Mzee wa Upako hapa Kibangu, haya ni machache aliyoyasema leo.Alianza kama utani, akikemea tabia ya watznzania kupenda misaada katika kujenga makanisa badala ya kutoa sadaka ili makanisa yajengwe.

Baadae akasema ana mtoto mdogo anaitwa Elshadai ana mwaka mmoja akauliza miaka 30 ijayo ataikuta Tanzania ipo salama?
Mwishowe akasema CCM na Serikali ni Chama cha washenzi na wamejaa ushenzi. Hatuwezi kuongozwa na wahuni waliojaa viroboto kichwani.

Akasema ni kwa nini ndege ya jeshi ije uwanja wa ndege usiku ibebe wanyama alafu kina Pinda wamekaa kwenye nafasi zao bila kuwekwa ndani. Amesema Pinda na serikali nzima wanapaswa kukaa pembeni.

Amesema atawaroga na hawaogopi. Atawaroga kwa sababu CCM na serikali imejaa washenzi, wapumbavu.
Akasema nchi imejaa rushwa na ndio maana watu wa Zanzibar wamekufa. Amesema hata rais kutoa pole ni unafiki tu kwa sababu waliozembea wote walipaswa kuwekwa ndani.

Haogopi mtu na ameshangaa ni kwa nini CCM hiyo hiyo imwite Rostam Gamba, Rostam aachane na siasa uchwara alafu Rostam huyo huyo ampigie debe mgombea Igunga, Rostam ana midomo ningapi? Amesema sisi watanzania tumerogwa na CCM kwakuwa sio wazima.

Anasema hakatai kuna maendeleo lakini maendeleo hayalingani na raslimali. Anasema Nepi ni nguo lakini akivaa mtu mzima si ni kituko? Sasa Tanzania imevaa nepi. Anasema hapigi siasa kwakuwa jambo hilo linagusa maslahi ya watu.

Amewaagiza watu wa usalama wa taifa waliopo kanisani wakawaambie viongozi wao kuwa wasipojirekebisha ndani ya siku saba atawaroga. Amekasirishwa sana na kuuzwa kwa wanyama hai na kuzama kwa meli Zanzibar.

Anasema CCM ni chama kilichoiharibu Tanzania. Nyumba walizouziana za serikali wazirudishe, wasiandike urithi kwa watoto wao. Amewaagiza wanajeshi kuwa anaapa kuwa uamuzi wa kuuza nyumba ulikuwa uamuzi wa kishetani na wajiandae ipo siku zitarudi.

Wakati wote akizungumza hayo watu wote walikuwepo ndani ya kanisa walikuwa wanalipuka kwa kushangiklia. Anasema nchi hii ni kama mwanamke asiye na mwenyewe anayeingiliwa kwa zamu na kila mwanaume
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
mkuu kama ni k weli basi naamini binadam anabadilika,huyu mzee wa upako alikuwa supporte mzuri ma magamba,sasa inakuwaje??una uhakika na hayo maneno kwamba yalitamkwa na yeye?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,724
Likes
8,285
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,724 8,285 280
Hayo maneno!
 
C

Campana

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
207
Likes
9
Points
35
C

Campana

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
207 9 35
Hiyo sentensi yake ya mwisho! du!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
mkuu kama ni k weli basi naamini binadam anabadilika,huyu mzee wa upako alikuwa supporte mzuri ma magamba,sasa inakuwaje??una uhakika na hayo maneno kwamba yalitamkwa na yeye?
Mkuu mimi nipo Ibadani aliyoyasema mengine ni makali zaidi speed yangu ya kuandika kwa kutumia cm ilikuwa haiendani na maneno yake. Hata mke wake wnayetangaza TBC alikuwa akirukaruka kwa shangwe kila mume wake anapoteremsha nyundo
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
ama kweli kwenye Janga la kitaifa lazima tuunganishe nguvu pamoja bila kujali itikadi zetu.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Hiyo sentensi yake ya mwisho! du!
Alikuwa anamaanisha kila mtu anayepata nafasi ya kuiibia tanzania anaiba bila woga, na aliota ndoto kuwa kulikuwa na mwanamke aliyekuwa akimwita mama akaona anaingiliwa hovyo. Ndo akasema Tanzania ni mama yake na amesisitiza atawaroga wote wanaoshiriki kuifisidi hii nchi.
 
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
961
Likes
416
Points
80
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
961 416 80
Mzee bado unaingia makanisa ya hao matapeli? Mchungaji ana gari la mil. 200 halafu kuna waumini wake wanakosa nauli ya kutoka buguruni to ubungo! I think kabla hajawanyoshea kidole ccm ajichek kwanza mwenyewe! Halaf mkuu inaonyesha haupo siriazi na ibada, yaani unajamiiforuming inside the ibada! Huyo mchungaji wako anafikiri kwa kutumia masanilo!!!
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Mimi nadhani asilimia kubwa sana ya watanzania wamechoshwa sana na mwenendo na jinsi inchi inavyoendelea. Wakati ambao uongozi wa nchi ukiwa haueleweki, wanasiasa na viongozi wakicheza mchezo tusioujua, wimbi la ukame na ugumu wa maisha unazidi kuwakumba wakazi wake.

Nadhani watanzania wengi hawapendi hali hii.. Kama kungekuwa na uwajibikaji wa kweli, wananchi wangefunguka.

sidhani kama kuna kuna mwana JF, mwenye akili timam ambaye anapendelea hali ya nchi yake.. Kila anayejitokeza kuunga mkono Uozo huu wa uongozi nchini, LAZIMA awe ananufaika kwa namna moja au nyingine na uongozi uliopo.

Sasa pale ambapo mrija UKIKATWA, lazima alipuke na kukigeukia chama chake, na ubaya wake huwa sio siri tena, na sumu yake mbaya sana.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,418
Likes
66
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,418 66 145
....Ni haki yake kutoa maoni yake Binafsi kulingana na Ibara ya 18 ya Katiba yetu. Sioni tatizo. Isipokuwa sijaelewa anaposema ATAWAROGA alikuwa anamaanisha nini, ukizingatia huyu ni Kiongozi wa Dini.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
hakika ukweli huwa haufichwi kamwe..
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Mzee bado unaingia makanisa ya hao matapeli? Mchungaji ana gari la mil. 200 halafu kuna waumini wake wanakosa nauli ya kutoka buguruni to ubungo! I think kabla hajawanyoshea kidole ccm ajichek kwanza mwenyewe!

Halaf mkuu inaonyesha haupo siriazi na ibada, yaani unajamiiforuming inside the ibada! Huyo mchungaji wako anafikiri kwa kutumia masanilo!!!
Mimi nipo kazini broda, au ulitaka niende masjid gani?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
....Ni haki yake kutoa maoni yake Binafsi kulingana na Ibara ya 18 ya Katiba yetu. Sioni tatizo. Isipokuwa sijaelewa anaposema ATAWAROGA alikuwa anamaanisha nini, ukizingatia huyu ni Kiongozi wa Dini.</font></b>
Hata mimi mwanzoni nilishtuka lakini alirudia neno kuroga zaidi ya mara 5 baadae akafafanua kuwa maombi yake dhidi ya wanaodhulum nchi ni sawa na kuroga tu
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Toobaaaaaaaaaaaaaa! Ntarudi badae kdg
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Hata mimi mwanzoni nilishtuka lakini alirudia neno kuroga zaidi ya mara 5 baadae akafafanua kuwa maombi yake dhidi ya wanaodhulum nchi ni sawa na kuroga tu
MAOMBI NI KWA MUNGU NA KUROGA NI KWA SHETANI, ye aseme waziwazi kw miujiza yake inahusika na nguvu za giza
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,097
Likes
203
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,097 203 160
mkuu kama ni k weli basi naamini binadam anabadilika,huyu mzee wa upako alikuwa supporte mzuri ma magamba,sasa inakuwaje??una uhakika na hayo maneno kwamba yalitamkwa na yeye?
Director ndugu yangu eaujui!?,iki chama cha magamba ni pepo,sasa huyo mzee wa upako hilo pepo limemtoka hivyo faham zimemrejea.Na wapo wengi tu watafuata kwani hata walewaliotwambia zama-zile kwamba huyo msafiri aka vasco dagama kuwa ni chaguo la God b'shaka wanazijutia nafsi zao OVA
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755