Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Upako ahoji mantiki ya CCM kujifananisha na nyoka katika ngonjera ya CCM kujivua gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, Apr 20, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahoji pia kama kweli aliyeshauri kutumia kauli-mbiu hiyo, kama ana akili nzuri. how come CCM kujifananisha na nyoka?

    source Mtanzania.
     
  2. m

    mao tse tung Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakuwa CCM wamedhihirisha kwamba wao ni nyoka. tuchukue hatua madhubuti za kumuuwa nyoka huyu ili tuondokane nae. nyoka ni nyoka tuu hata akijivua gamba hawezi badilika na kuwa sii nyoka kwani sumu yake ni ile ile.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    kuvua gamba ni lugha ya picha inayomaanisha kuanza upya kwa jambo na wala haihitaji uwe mchungaji au msomi uliebobea kuelewa nini chamaanishwa labda kama mtu anataka kupotosha makusudi.
     
  4. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 927
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni kweli Kujivua gamba ni lugha ya picha inayoomaanisha kuanza upya kwa jambo. Kama hivyo ndiyo basi CCM wameanza upya yale yote waliyokuwa wanayafanya kama vile ufisadi tena kwa nguvu na ari Kubwa. Kuanza Upya hakuna maana ya kubadilika. Kuvua gamba ina maana ya kuanza upya mambo yale yale uliyokuwa ukifanya. Tofauti ni Nguvu unayoongeza!
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wameshajidhihirisha wenyewe kuwa ni MAFISADI.
    Hakuna haja ya kutafuta mchawi.,mchawi ni FISADI.
    Na ikiwezekana tukifute kabisa hiki chama cha mafisadi.
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli mkuu dawa ni kukiponda kichwa cha nyoka na kukisaga saga kisha tukitenganishe na kiwiliwili maana nyoka huwa haaminiki hadi umkate kichwa ndipo utakuwa na uhakika kuwa amekufa. Baada ya kuvua gamba nyoka huyu atakuwa mkali(fisadi) kuliko mwanzo kwa hiyo dawa yake ni kumuua kabisa na kumchoma moto
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bullet,
    unalosema ni kweli, kwani hata nyoka mwenyewe akivua gamba si anaota gamba jipya na lisilo na tofauti na lile la kwanza, nyoka hawezi kuvua gamba akaota ngozi ya kuku, haiwezekani abadan
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,429
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kutakuwa na maoni mengi, but this is purely wrong communication strategy. hawakufanya utafiti wa kutosha, au hawakufanya utafiti kabisa juu ya tafsili ya hiyo maneno.
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,822
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    kwani kama unanuka mdomo ukibadilisha nguo ndo mdomo utaacha kunuka?
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,178
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    mzee wa upako naye kavu tu, ndo walewale
     
  11. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kujivua gamba(Kuanza upya)_Tuangalie sifa za viumbe wenye tabia hii :_
    KONOKONO-SNAIL...Kiumbe huyu gamba lake humsaidia kujilinda dhidi ya maadui vilevile kuzalisha vilainisho vitakavyomfanya aweze kujongea na ikitokea gamba kupasuka au kuvuliwa kabisa itampunguzia uwezo ake wa kukabiliana na mazingira na hivyo kumpunguzia uwezo wa kuishi.

    KOBE-TORTOISE.....Kiumbe huyu Gamba lake humsaidia kujihifadhi,Kujilinda na maadui pia kumsaidia kutembea na ikitokea gamba lake kupasuka au kuondolewa hatakua na uwezo wa kupambana na mazingira husika na hivyo nae inaweza kumharakishia kifo.


    SNAKE-NYOKA ...Kiumbe huyu hua na desturi ya kujivua gamba pale apatwapo na jeraha kubwa ilikumsaidia uponyaji wa jeraha lake kwa haraka au afikishapo umri mkubwa au pale anapo ona nguvu zake za awali zimepungua na baada ya kufanya hivyo hurudiwa na hali yake ya awali kwa maana ya Mbio zaidi,Ujanja zaidi na Sumu kali zaidi.


    Swali langu ni hili _CCM inajifananisha na kiumbe gani kati ya hawa?
    Kama ni KOBE au Konokono basi Imekula kwao ,

    Au wao ni NYOKA :shetani:na wamedhamilia watumalize kabisa?
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,159
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Magamba magamba! Utendaji wao bado ni uleule
     
  13. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm = nyoka.

    Mwanzo 3: 14-15
    Bwana Mungu akamwambia nyoka, Kwa sababu umefanya hayo umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote walioko mwituni; kwa tumbo utakwenda, na mavumbi utakula siku zote za maisha yako; nami nitaweka uadui kati yako na huyo mwanamke , na kati ya uzao wako na uzao wake; huo utakuponda kichwa...

    CCM = nyoka.

    wamelaaniwa!!!
     
  14. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesahau panzi na mende. nao hujivua magamba.
     
  15. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu nashukuru kwa kuongezea, nimejaribu kuwataja kwa ufupi tu ili isichoshe kuisoma.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,662
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Anapima upepo kwa kubalance issues baada ya kuonekana anakipigia upatu kijani,ni ile ile design ya usanii ilyozoeleka.
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,265
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nyoka kwa muktadha wa biblia anawakilisha shetani. Sifa yake kubwa ni uongo na ndiye aliyemdanganya Hawa kula tunda. Mimi naona aliyeshauri CCM kutumia mfano wa nyoka alikuwa sahihi na ana akili sana kwani walichofanya CCM hakitofautiani sana na hali halisi. Yaani ni waongo. Hata dhana ya kujivua gamba ni uongo tu.
     
  18. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani CCM imewakosea nini? yaani nyie kila kitu kwa CCM ni kibaya? mbona watu wa JF hamna shukurani? Au ndio ule msemo wa tenda wema nenda zako wala usingoje shukurani unatimia?
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,265
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ukiwa na "small thinker" utaishia na maana hiyo uliyoitoa. Lakini ukiwa "great thinker" yumkini hutaishia hapo bali utatafakari maana pana zaidi ya CCM kutumia mfano wa nyoka kuvua gamba kuelezea hatua wanazochukua ndani ya chama. Aliyefikiria matendo ya nyoka kuelezea matendo CCM siyo mjinga.
     
  20. t

    tufikiri Senior Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Huyo mzee wa upako na yeye avue joho aingie kwenye siasa. Mbona hakushangaa oparesheni sangara anashangaa nyoka kujivua gamba? ana lake jambo/ anatumika vibaya.
     
Loading...