Mzee wa kuokota! Nimeokota hii hapa!!

KUDOLE CHA MWISHO

Senior Member
Aug 13, 2017
160
500
Toa sress kidogoo!

Wanaume oyeeeee



Mme na Mke walibishana kila mmoja akijigamba kuwa ana rafiki mzuri.Ili kumaliza ubishi,wakaamua kuwapigia Marafiki zao kwa loud speaker.

Mme akampigia rafiki wa mkewe aitwae Anna akamuuliza.

Shemu mke wangu hajalala nyumbani,simu yake haipatikani labda unajua aliko.

ANNA:yaani hata shemu usipo sema nilijua tu toka zamani kwa maana alikuwa haishi kuniambia "mme wangu hana lolote,wengine waendelea yeye hamna" mara "kama ninge jua ndoa iko hivi nisinge kubali Kuolewa" nikuambie shemu bora amefanya vizuri akaondoka yaani huyo siyo mwanamke kabisa,atakuua,kila Siku anauliza kuhusu mganga,shemu ukitaka kuoa uwage unauliza,mbona kuna mabinti wazuri tu,kwa mfano kuna huyu binti anae itwa Malta binti wa mama mdogo,ni Binti mtulivu kweli yuko tofauti kabisa na wengine,subiri nitakutumia namba yake,oa hata huyo kuliko huyo,atakuua,:

Baadae mke nae akachua simu yake akampigia rafiki wa mmewe aitwae Michael akamuuliza,huku akiwa amesononeshwa na rafiki yake Anna vibaya mno.

Shemu kaka yako hajalala hapa nyumbani,hata simu yake haipatikani,labda unafaham alipo.

MICHAEL AKAJIBU:
Aaaaa! Hahahahaa! Shemu usihofu kabisa,relax Shemu lake,ila naomba samahani kwa kuwa hatujakutalifu,tulilewa sana akalala hapa nyumbani kwangu,ameamuka kichwa kinamuuma,au nikupe uongee nae, "Oya shemu anakutafuta" aa shemu anadai kichwa bado kinauma so mtaongea baadae,usihofu shemu lake tunakuja hapo sasa hivi.

Baada ya kukata mme na mke wakatazamana wakaanza kucheka.Mara Michael akapiga simu kwa mme,mme akaweka loud speaker Michael akasikika akisema.

Oya! Oya! Umelala kwa wapi broooh..,shemu amepiga simu anakutafuta kila kona,ila usihofu nisha rekebisha mambo ,njoo hapa smart coner nikupeleke tukayajenge, sawa eeh!


WANAUME SIYO MARAFIKI TU NI WALINZI WANALINDANA VEMA
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
3,545
2,000
Toa sress kidogoo!

Wanaume oyeeeee



Mme na Mke walibishana kila mmoja akijigamba kuwa ana rafiki mzuri.Ili kumaliza ubishi,wakaamua kuwapigia Marafiki zao kwa loud speaker.

Mme akampigia rafiki wa mkewe aitwae Anna akamuuliza.

Shemu mke wangu hajalala nyumbani,simu yake haipatikani labda unajua aliko.

ANNA:yaani hata shemu usipo sema nilijua tu toka zamani kwa maana alikuwa haishi kuniambia "mme wangu hana lolote,wengine waendelea yeye hamna" mara "kama ninge jua ndoa iko hivi nisinge kubali Kuolewa" nikuambie shemu bora amefanya vizuri akaondoka yaani huyo siyo mwanamke kabisa,atakuua,kila Siku anauliza kuhusu mganga,shemu ukitaka kuoa uwage unauliza,mbona kuna mabinti wazuri tu,kwa mfano kuna huyu binti anae itwa Malta binti wa mama mdogo,ni Binti mtulivu kweli yuko tofauti kabisa na wengine,subiri nitakutumia namba yake,oa hata huyo kuliko huyo,atakuua,:

Baadae mke nae akachua simu yake akampigia rafiki wa mmewe aitwae Michael akamuuliza,huku akiwa amesononeshwa na rafiki yake Anna vibaya mno.

Shemu kaka yako hajalala hapa nyumbani,hata simu yake haipatikani,labda unafaham alipo.

MICHAEL AKAJIBU:
Aaaaa! Hahahahaa! Shemu usihofu kabisa,relax Shemu lake,ila naomba samahani kwa kuwa hatujakutalifu,tulilewa sana akalala hapa nyumbani kwangu,ameamuka kichwa kinamuuma,au nikupe uongee nae, "Oya shemu anakutafuta" aa shemu anadai kichwa bado kinauma so mtaongea baadae,usihofu shemu lake tunakuja hapo sasa hivi.

Baada ya kukata mme na mke wakatazamana wakaanza kucheka.Mara Michael akapiga simu kwa mme,mme akaweka loud speaker Michael akasikika akisema.

Oya! Oya! Umelala kwa wapi broooh..,shemu amepiga simu anakutafuta kila kona,ila usihofu nisha rekebisha mambo ,njoo hapa smart coner nikupeleke tukayajenge, sawa eeh!


WANAUME SIYO MARAFIKI TU NI WALINZI WANALINDANA VEMA
kabisa mkuu ukiona mwanaume tofauti na hivo ujue hilo bwabwa
 

Kimwerymdodo5

JF-Expert Member
Mar 12, 2019
1,474
2,000
Toa sress kidogoo!

Wanaume oyeeeee



Mme na Mke walibishana kila mmoja akijigamba kuwa ana rafiki mzuri.Ili kumaliza ubishi,wakaamua kuwapigia Marafiki zao kwa loud speaker.

Mme akampigia rafiki wa mkewe aitwae Anna akamuuliza.

Shemu mke wangu hajalala nyumbani,simu yake haipatikani labda unajua aliko.

ANNA:yaani hata shemu usipo sema nilijua tu toka zamani kwa maana alikuwa haishi kuniambia "mme wangu hana lolote,wengine waendelea yeye hamna" mara "kama ninge jua ndoa iko hivi nisinge kubali Kuolewa" nikuambie shemu bora amefanya vizuri akaondoka yaani huyo siyo mwanamke kabisa,atakuua,kila Siku anauliza kuhusu mganga,shemu ukitaka kuoa uwage unauliza,mbona kuna mabinti wazuri tu,kwa mfano kuna huyu binti anae itwa Malta binti wa mama mdogo,ni Binti mtulivu kweli yuko tofauti kabisa na wengine,subiri nitakutumia namba yake,oa hata huyo kuliko huyo,atakuua,:

Baadae mke nae akachua simu yake akampigia rafiki wa mmewe aitwae Michael akamuuliza,huku akiwa amesononeshwa na rafiki yake Anna vibaya mno.

Shemu kaka yako hajalala hapa nyumbani,hata simu yake haipatikani,labda unafaham alipo.

MICHAEL AKAJIBU:
Aaaaa! Hahahahaa! Shemu usihofu kabisa,relax Shemu lake,ila naomba samahani kwa kuwa hatujakutalifu,tulilewa sana akalala hapa nyumbani kwangu,ameamuka kichwa kinamuuma,au nikupe uongee nae, "Oya shemu anakutafuta" aa shemu anadai kichwa bado kinauma so mtaongea baadae,usihofu shemu lake tunakuja hapo sasa hivi.

Baada ya kukata mme na mke wakatazamana wakaanza kucheka.Mara Michael akapiga simu kwa mme,mme akaweka loud speaker Michael akasikika akisema.

Oya! Oya! Umelala kwa wapi broooh..,shemu amepiga simu anakutafuta kila kona,ila usihofu nisha rekebisha mambo ,njoo hapa smart coner nikupeleke tukayajenge, sawa eeh!


WANAUME S5IYO MARAFIKI TU NI WALINZI WANALINDANA VEMA
😂😂😂😂 i like it.
 

MR MALALA

Member
Feb 9, 2017
67
125
Toa sress kidogoo!

Wanaume oyeeeee



Mme na Mke walibishana kila mmoja akijigamba kuwa ana rafiki mzuri.Ili kumaliza ubishi,wakaamua kuwapigia Marafiki zao kwa loud speaker.

Mme akampigia rafiki wa mkewe aitwae Anna akamuuliza.

Shemu mke wangu hajalala nyumbani,simu yake haipatikani labda unajua aliko.

ANNA:yaani hata shemu usipo sema nilijua tu toka zamani kwa maana alikuwa haishi kuniambia "mme wangu hana lolote,wengine waendelea yeye hamna" mara "kama ninge jua ndoa iko hivi nisinge kubali Kuolewa" nikuambie shemu bora amefanya vizuri akaondoka yaani huyo siyo mwanamke kabisa,atakuua,kila Siku anauliza kuhusu mganga,shemu ukitaka kuoa uwage unauliza,mbona kuna mabinti wazuri tu,kwa mfano kuna huyu binti anae itwa Malta binti wa mama mdogo,ni Binti mtulivu kweli yuko tofauti kabisa na wengine,subiri nitakutumia namba yake,oa hata huyo kuliko huyo,atakuua,:

Baadae mke nae akachua simu yake akampigia rafiki wa mmewe aitwae Michael akamuuliza,huku akiwa amesononeshwa na rafiki yake Anna vibaya mno.

Shemu kaka yako hajalala hapa nyumbani,hata simu yake haipatikani,labda unafaham alipo.

MICHAEL AKAJIBU:
Aaaaa! Hahahahaa! Shemu usihofu kabisa,relax Shemu lake,ila naomba samahani kwa kuwa hatujakutalifu,tulilewa sana akalala hapa nyumbani kwangu,ameamuka kichwa kinamuuma,au nikupe uongee nae, "Oya shemu anakutafuta" aa shemu anadai kichwa bado kinauma so mtaongea baadae,usihofu shemu lake tunakuja hapo sasa hivi.

Baada ya kukata mme na mke wakatazamana wakaanza kucheka.Mara Michael akapiga simu kwa mme,mme akaweka loud speaker Michael akasikika akisema.

Oya! Oya! Umelala kwa wapi broooh..,shemu amepiga simu anakutafuta kila kona,ila usihofu nisha rekebisha mambo ,njoo hapa smart coner nikupeleke tukayajenge, sawa eeh!


WANAUME SIYO MARAFIKI TU NI WALINZI WANALINDANA VEMA
Daaa co poua
 

Alvin cloud

Member
Oct 16, 2016
20
45
Toa sress kidogoo!

Wanaume oyeeeee



Mme na Mke walibishana kila mmoja akijigamba kuwa ana rafiki mzuri.Ili kumaliza ubishi,wakaamua kuwapigia Marafiki zao kwa loud speaker.

Mme akampigia rafiki wa mkewe aitwae Anna akamuuliza.

Shemu mke wangu hajalala nyumbani,simu yake haipatikani labda unajua aliko.

ANNA:yaani hata shemu usipo sema nilijua tu toka zamani kwa maana alikuwa haishi kuniambia "mme wangu hana lolote,wengine waendelea yeye hamna" mara "kama ninge jua ndoa iko hivi nisinge kubali Kuolewa" nikuambie shemu bora amefanya vizuri akaondoka yaani huyo siyo mwanamke kabisa,atakuua,kila Siku anauliza kuhusu mganga,shemu ukitaka kuoa uwage unauliza,mbona kuna mabinti wazuri tu,kwa mfano kuna huyu binti anae itwa Malta binti wa mama mdogo,ni Binti mtulivu kweli yuko tofauti kabisa na wengine,subiri nitakutumia namba yake,oa hata huyo kuliko huyo,atakuua,:

Baadae mke nae akachua simu yake akampigia rafiki wa mmewe aitwae Michael akamuuliza,huku akiwa amesononeshwa na rafiki yake Anna vibaya mno.

Shemu kaka yako hajalala hapa nyumbani,hata simu yake haipatikani,labda unafaham alipo.

MICHAEL AKAJIBU:
Aaaaa! Hahahahaa! Shemu usihofu kabisa,relax Shemu lake,ila naomba samahani kwa kuwa hatujakutalifu,tulilewa sana akalala hapa nyumbani kwangu,ameamuka kichwa kinamuuma,au nikupe uongee nae, "Oya shemu anakutafuta" aa shemu anadai kichwa bado kinauma so mtaongea baadae,usihofu shemu lake tunakuja hapo sasa hivi.

Baada ya kukata mme na mke wakatazamana wakaanza kucheka.Mara Michael akapiga simu kwa mme,mme akaweka loud speaker Michael akasikika akisema.

Oya! Oya! Umelala kwa wapi broooh..,shemu amepiga simu anakutafuta kila kona,ila usihofu nisha rekebisha mambo ,njoo hapa smart coner nikupeleke tukayajenge, sawa eeh!


WANAUME SIYO MARAFIKI TU NI WALINZI WANALINDANA VEMA
Dadekii respect to men's xee sie ni xhda aaah
 
Top Bottom