Mzee wa Chato: Mimi ni mwanachadema mtiifu kwa chama changu lakini Rais Magufuli anapofanya mazuri lazima tumuunge mkono

Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,586
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,586 2,000
Sio mbaya
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,726
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,726 2,000
Nimeupenda sana huu msimamo wa yule mzee wa Chato ambaye ni Chadema damu aliyesema Rais Magufuli kwa mazuri anayolitendea taifa hili ni lazima tumuunge mkono bila kujali itikadi za vyama vyetu

Ni matumaini yangu kuwa wanachadema wenye mapenzi mema duniani kote ikiwemo kamati kuu ya Chadema watauchukua ushauri wa kigogo huyu wa Chadema kutoka Chato - Geita.

Maendeleo hayana vyama!
Hata nyerere feki anakushangaa
tapatalk_1562870950528-jpeg.1151528
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
1,694
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
1,694 2,000
Nimeupenda sana huu msimamo wa yule mzee wa Chato ambaye ni Chadema damu aliyesema Rais Magufuli kwa mazuri anayolitendea taifa hili ni lazima tumuunge mkono bila kujali itikadi za vyama vyetu

Ni matumaini yangu kuwa wanachadema wenye mapenzi mema duniani kote ikiwemo kamati kuu ya Chadema watauchukua ushauri wa kigogo huyu wa Chadema kutoka Chato - Geita.

Maendeleo hayana vyama!
HUYO ALIKUWA ANAUZA SURA TU, NA ALITAMKA HIVYO AKITEGEMEA ATAHITWA A MKUU AMPE MKONO, NA PIA CHOCHOTE. NJAA MBAYA.
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,128
Points
2,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,128 2,000
Nimeupenda sana huu msimamo wa yule mzee wa Chato ambaye ni Chadema damu aliyesema Rais Magufuli kwa mazuri anayolitendea taifa hili ni lazima tumuunge mkono bila kujali itikadi za vyama vyetu

Ni matumaini yangu kuwa wanachadema wenye mapenzi mema duniani kote ikiwemo kamati kuu ya Chadema watauchukua ushauri wa kigogo huyu wa Chadema kutoka Chato - Geita.

Maendeleo hayana vyama!
Kama Dunia inavyomuunga mkono Kabugi....Disappeared and died...CCM wenye mapenzi mema pia Muungeni mkono angalau Maiti ya Mwandishi Azory ipatikane
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,876
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,876 2,000
Mbona imeshindwa kuua tija hayo mazuri aliyofanya niyapi , ile mipango yenu ya kishamba eti unampanga MTU unajifanya kusimamusha daladala kumbe tukio lilishapangwa ni ushamba wa hali ya juu .
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
983
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
983 1,000
Tena anaongea mbele ya mitutu,,...atampinga namba moja?
Kuna mtu anaweza kuhojiwa na vyombo vya habari sasa hivi enzi hizi za kundi la watu wasiojulikana kisha akasema tofauti na hicho huyo mzee alichoongea? Tundu Lissu tu ndio anaweza kuongea kutomkubali Magufuli hadharani na wapinzani wachache. Wengine wote ni kumsifu mungu wa Tanzania.
 
Masanva Aya

Masanva Aya

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
237
Points
1,000
Masanva Aya

Masanva Aya

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
237 1,000
Angepungukiwa na nini angesema tu anaunga mkono juhudi kama Mtanzania?
Kwani hadi aitaje chedema?
 
wambagusta

wambagusta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,927
Points
2,000
wambagusta

wambagusta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,927 2,000
MTU AKIFANYA VIZURI APONGEZWE AKIFANYA VIBAYA AKUBALI KUKOSELEWA(SIO KUKASHFIWA ETI DIKTETA UCHWARA)
[/QUOT
mkuu ilo povu unamaanisha wanaomponda mwamba wa chato unawatamani sana vipi nawewe ndio wale Wale unaonekana unawachukia sana watanzania wezio wanaomponda raisi wetueeh
 
Man in the Middle

Man in the Middle

Senior Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
112
Points
250
Man in the Middle

Man in the Middle

Senior Member
Joined Feb 26, 2019
112 250
ata angekua mbowe kwa mazingira yale jibu lingekua lile tuu achakuwa na akili ndogo ww
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,849
Points
2,000
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,849 2,000
Hata mimi mwenyewe nikikutana naye ana kwa ana nitamsifu na kumpongeza,mbona marehemu siku ya msiba wake huwa anageuka malaika mbele ya waombolezaji wakati kipindi cha uhai wake marehemu huyohuyo alikuwa ni kero kwa waombolezaji, na baada ya mazishi walewale waliokuwa wanamsifia na kumpongeza marehemu wanamshukuru Mungu kwa kuwaondolea kero.
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
4,002
Points
2,000
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
4,002 2,000
Chama sio uadui. Wote tupo kwenye gari moja. Lengo la kuwa na vyama vingi si kuleta uadui wa kisiasa, bali maendeleo. Lakini uroho wa madaraka na kujilimbikizia madaraka, kunafanya watu wawe na roho za kinyama.
 

Forum statistics

Threads 1,316,014
Members 505,466
Posts 31,876,491
Top