Mzee Sumaye na Nyalandu wahudhuria mazishi ya kiongozi wa BAWACHA

Raoluoroliech

JF-Expert Member
Apr 15, 2019
601
1,000
Hivi kumbe siku hizi wanawake wanaruhusiwa kubeba jeneza na hata kuweka mwili kaburini dunia inakwenda kasi sana
 

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,381
2,000
Tunachotaka kujua ni kama huyu 'Mmang'ati' alipokea mualiko wa SADC au hakupokea! His where about is of our little concern right now!
 

Elice Elly

JF-Expert Member
Dec 9, 2018
1,269
2,000
Maisha gani aliyoyataka? Ni Bahati mbaya sana Watanzania tunaruhusu kuua dhamiri zetu kwaajili ya mambo madogo madogo sana.Mambo yote.ya duniani ni ubatili mtupu.
Duuu maisha kweli ni pinduapinda Sumaye yule ninaemju kumbe bado yuko dar? Dunia nzima iko dar yeye kajichimbia docho ! Lakini hayo maisha kayataka mwenyewe
 

Tulimumu

JF-Expert Member
Mar 11, 2013
13,605
2,000
Hawezi kwenda kwa wanafiki na watu wa visasi. Wamemnyang'anya mashamba yake kwasababu za kujinga kabisa.
 

Kali _D

Senior Member
Feb 10, 2019
131
250
View attachment 1184095

View attachment 1184096

View attachment 1184097



Hili ni jibu la baadhi ya wanajf waliokuwa wanamuulizia Mh Sumaye , hata hivyo Sumaye hata angekuwa DSM asingethubutu kujichanganya na wanafiki
View attachment 1184095

View attachment 1184096

View attachment 1184097



Hili ni jibu la baadhi ya wanajf waliokuwa wanamuulizia Mh Sumaye , hata hivyo Sumaye hata angekuwa DSM asingethubutu kujichanganya na wanafiki
Wao pia si binadamu kama wengine au wanamikia matakoni?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom