Mzee moja mkoani Mwanza azuiwa kumwoa mwanafunzi wa kidato cha tatu mke wa saba .


F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
1,797
Likes
1,376
Points
280
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
1,797 1,376 280
Habari zenu wanajukwaa. Ni tukio la aina yake mkoani Mwanza amabapo mzee moja hupenda kuoa dogodogo. Ana miaka zaidi ya 70 na wake 6 na hakuna mwenye miaka zaidi ya 40. Baada ya kuoa binti wa kidato cha tatu kwa ng'ombe 10 hapo ndipo uongozi wa serikali za mitaa uliposema hapa hapana. Binti ana miaka 16 na alikuwa awe mke wa 7. Mzee alipima HIV na binti na wote walikutwa salama. Mzee alishangilia sana na kuruka kwa furaha kwa majibu hayo na kuchinja bata mkubwa kwa kuwa na afya salama. Hata hivyo viongozi walizuia ndoa hiyo. Ana watoto wengi wenye miaka kati ya miwili na minane na watoto wote havaa sare za T shirt. Miongoni mwa wake hao 6, wanne wana mimba wengi wakiwa na miaka 20 na 25.Nitazidi kuleta Updates. Source RFA
 
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
1,552
Likes
2,644
Points
280
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
1,552 2,644 280
Daaah,,,,,,huyo mzee akapimwe mkojo
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,320
Likes
3,954
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,320 3,954 280
Nouma sana.
Mzee anakumbushia stage aliyoiruka enzi hizo.
 
gbefa

gbefa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,412
Likes
13,987
Points
280
Age
23
gbefa

gbefa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,412 13,987 280
Dunia inaenda kasi sana..
Me sishuki nione itadondokea wapi
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,069
Likes
40,501
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,069 40,501 280
Daah!hao wanawake hivi wazimaa
 

Forum statistics

Threads 1,214,671
Members 462,812
Posts 28,519,090