Mzee mmoja kaishi miaka 20 bila kuongea na mkewe huku wakiishi pamoja

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Huko Japan mzee mmoja ameishi miaka 20 bila kuongea na mkewe lakini wamekuwa wakiishi pamoja na kushirikiana masuala yote yahusuyo mahusiano ya mume na mke lakini mambo yote hayo yanaenda ki bubu bubu hakuna kuzungumza,

My take : kale kamchezo hakaitajigi hasira mzee makaza mchana usiku anadandia Uda wewe mwana JF unaweza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom