Mzee Mkapa: Wanaosema Wanataka Kuikomboa Tanzania ni Wapumbavu na Malofa

GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,995
Points
2,000
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,995 2,000
Subiri October na sisi turudishe matusi yote tuliyotukanwa.
Mimi nimeenda mwenyewe kwa gharama zangu jangwani, nimerudi kwa miguu nikiwa kwenye maandamano na vijana wenzangu naambiwa eti nilibebwa kwa lori!!!
Huku mwingine anatuita malofa na wapumbavu. ...
#Imetosha
#TukutaneOctober
Kuna rafiki zangu walikuja kutoka Morogoro kwa usafiri binafsi walikuwa na hamu
ya kushuhudia uzinduzi, nashindwa kumuelewa Drslaa kwanini anatumia nguvu
kubwa kuitaka CCM irudi madarakani.
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,583
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,583 2,000
Kuna rafiki zangu walikuja kutoka Morogoro kwa usafiri binafsi walikuwa na hamu
ya kushuhudia uzinduzi, nashindwa kumuelewa Drslaa kwanini anatumia nguvu
kubwa kuitaka CCM irudi madarakani.
Wewe unasema hapo Morogoro tu? Kuna jamaa wawili nilikaa nao waliniambia wametoka Zambia kuja kushuhudia tukio lile la kihistoria.
Bado hawa waliotoka mikoani walikuwa wengi sana!
 
YASINI MRUTU

YASINI MRUTU

Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
91
Points
95
YASINI MRUTU

YASINI MRUTU

Member
Joined Apr 4, 2015
91 95
Mwaka huu kwa watu wenye akili timamu na wapenda maendeleo Haipingiki kua CCM Hawana chao..Ila kwale ambao wanadhani siasa ni ushabiki wameendelea kushangilia vipenga vya Ccm wakiamini Ushindi utawapa usingizi wasichekwe..WAMEBAKIA KUTUMIWA KWA MSHAHARA WA MAPUMBA NA MAJI..MAZUZU AMKENI MUWE JAPO MALOFA TULIOKOE TAIFA.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,613
Points
1,250
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,613 1,250
dalili zote zinaonyesha CCM inakufa tena inakufa kifo kibaya ,kile kifo cha kutoa macho,kurusha miguu na mateke ,sijui alikuwa na dhambi gani ,watu wanaulizana Mkapa kimemsibu kitu gani,anahofu ya nini mpaka jana ameonekana jukwaani akifoka sana huku kijasho kikimtoka.

Mkapa ni aliekuwa Raisi wa waTanzania wote kwa muda wake wa miaka kumi ,leo hii kuonekana jukwaani akiwambia wananchi bei za mazao yao zitapandshwa ,kama akilijua hilo inakuwaje leo anarudi kuwambia alivyowambia wananchi ? Anazidi kumzamisha magufuli na chama chake,hayaa safari njema akhera.
 
youngsharo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
2,483
Points
1,195
youngsharo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
2,483 1,195
Kauli ya Rais Mstaafu ilipokelewa kwa hisia tofauti miongoni mwa watu wenye nia tofauti.

1; Wanasisiemu Waliona mheshimiwa yuko sahihi kwa kauli yake, kwa sababu wanaoikataa sisiemu hawajielewi

2; Wana Ukawa Waliona Mheshimiwa yuko sahihi kwa kauli yake kutokana na makosa yao ya kuendelea kukichagua chama kinachosababisha wao wabaki kuwa malofa.

Kwa Tafsiri ni kwamba bila sisiemu Malofa Wasingekuwepo,
lakin ukigeuza sarafu upande wa pili ni kwamba bila MALOFA sisiemu itandelea kuwepo.
kwa sababu malofa ndo wanaipinga sisiemu

Ugumu unakuja pale ambapo tunataka Tanzania ISIWE NA MALOFA,

ili tusiwe na malofa inabidi tuking'oe chama kilichotujazia malofa, na wakuing'oa sisiemu madarakani ni Malofa.

THE ANSWER IS Tuombee Malofa Waendelee Kuzaliwa ili wawe wengi waweze kukitoa chama kinachotusababishia Malofa.

Na mwaka huu naamini Malofa watafanya kitu cha kipumbavu kwa sisiemu upo hapo?
 
youngsharo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
2,483
Points
1,195
youngsharo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
2,483 1,195
daily tunatukanwa lakin sisi hatuna shida na mtu.
 
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
2,661
Points
1,225
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
2,661 1,225
Tatizo Wengi wa Watz Hawajitambui, Ni Malofa Na Ulofa Wao Unawasababishia Kuichangua CCM.
 
U

Undu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
2,010
Points
1,500
U

Undu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
2,010 1,500
Bunge ndilo linaloiangusha ccm uchaguzi huu.wapinzani walinyanyasika sana.
 
youngsharo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
2,483
Points
1,195
youngsharo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
2,483 1,195
Tatizo Wengi wa Watz Hawajitambui, Ni Malofa Na Ulofa Wao Unawasababishia Kuichangua CCM.
apo nakukatalia mkuu, wanaoichagua ccm ni awa wanaojifanya wanajua sana wala hata sio malofa.
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,369
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,369 2,000
1.mkapa~anayewaita viongozi aliowateua na raia aliowaongoza kwa miaka 10 kuwa ni wapumbavu,malofa na mbumbumbu wakati yeye ndiye aliyewapa hayo yote.

2.makambajr~anayetumia sera na msemo wa wapinzani usemao "lowasa,mabadiliko" yeye akapaste "magufuli mabadiliko" na kuacha wa kwake wa "adinselemaaa"

3.magufuli~mwanasiasa anayekili hajui siasa,huku akifananisha mabadiliko ya tanzania na libya,pia akishangaa hospital hazina dawa kama alikuwa mbunge china kumbe wa chato tu hapo!


makongoro:aliyepewa ubunge na ccm pamoja na mnadi rais wa ccm wakati baba yake hakumuamini hata kumpa mbuzi wake akachunge!

nani mbumbumbu bora kati yao...
 
Ocampo four

Ocampo four

JF Senior Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
5,791
Points
1,195
Ocampo four

Ocampo four

JF Senior Expert Member
Joined Feb 28, 2014
5,791 1,195
Makongoro, Lusinde, Bulembo, na Mwigulu
 
jogoo_dume

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,090
Points
2,000
jogoo_dume

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,090 2,000
Sasa mbona Mbowe, Tundu lissu, na Gwajima hawapo?? hawa ndo funga kazi.
 
anonymous x

anonymous x

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,751
Points
2,000
anonymous x

anonymous x

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,751 2,000
1.mkapa~anayewaita viongozi aliowateua na raia aliowaongoza kwa miaka 10 kuwa ni wapumbavu,malofa na mbumbumbu wakati yeye ndiye aliyewapa hayo yote.

2.makambajr~anayetumia sera na msemo wa wapinzani usemao "lowasa,mabadiliko" yeye akapaste "magufuli mabadiliko" na kuacha wa kwake wa "adinselemaaa"

3.magufuli~mwanasiasa anayekili hajui siasa,huku akifananisha mabadiliko ya tanzania na libya,pia akishangaa hospital hazina dawa kama alikuwa mbunge china kumbe wa chato tu hapo!


makongoro:aliyepewa ubunge na ccm pamoja na mnadi rais wa ccm wakati baba yake hakumuamini hata kumpa mbuzi wake akachunge!

nani mbumbumbu bora kati yao...
Makamba Jr. bado anajinamizi la wiki iliopita uwanja wa Taifa. naona kama anaanza KUBADILIKA vile...
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,369
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,369 2,000
Raisi wa monduli sio Tanzania

bwakila teh teh jina tu linaendana na chama chako chama cha mazezeta,mapunguani mabwakila,mafilifili
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,326,449
Members 509,514
Posts 32,222,273
Top