Mzee mkapa: Kumbe kokoto zimetengeneza zege?


M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
492
Likes
1
Points
0
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
492 1 0
Katika kufunga kampeni kulikuwepo na mambo yaliyonenwa kwa jazba.
1. Wapinzani ni Kokoto.

2. Nawaalaani viongozi wa dini wala siwakemei.

Hizi ni kauli zilizotolewa na Rais wa awamu ya tatu Mh. B. W. Mkapa

Kwa upande wa kokoto inaonekana zimeanza kutengeneza Zege nzito zinazojenga mnara ulio mrefu kuliko baadhi ya milima.

Kwa upande wa kuwalaani viongozi wa dini nadhani ni pale ambapo bado tunadhani viongozi wa dini wana chuki na chama au watu.
Viongozi wa dini wanaona utaifa ni wa muhimu kuliko wa chama.
Kama wakiona mambo yahusuyo maslahi ya taifa yanaenda mrama basi wanapoongea sio kwa sababu nyingine. Kuna ahadi juu ya hawa watumishi wa Mungu wanaposimamia haki, ahadi kuhusu atakayewabariki atakuwa amebarikiwa na atakayewalaani ....
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Sawa mkuu nimekupa 5.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,664
Likes
5,567
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,664 5,567 280
Mkapa uzee umemjia vibaya..anastahili kuomba radhi,kisha tumsute kabla hajafunzwa adabu..anaharibu CV za wazee wa umri wake
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Mkapa uzee umemjia vibaya..anastahili kuomba radhi,kisha tumsute kabla hajafunzwa adabu..anaharibu CV za wazee wa umri wake
Siyo uzee, ndivyo alivyo tango mwanzo. Hajaanza matusi leo. Kwa ujumla ccm ngazi ya juu hawana heshima hata chembe kwa wananchi. Nadhani sasa watashika adabu
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,339
Likes
220
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,339 220 160
alitaka viongozi wa dini waubebe ufisadi dhambi iwe juu yao?
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
491
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
491 14 35
katika kufunga kampeni kulikuwepo na mambo yaliyonenwa kwa jazba.
1. Wapinzani ni kokoto.

2. Nawaalaani viongozi wa dini wala siwakemei.

Hizi ni kauli zilizotolewa na rais wa awamu ya tatu mh. B. W. Mkapa

kwa upande wa kokoto inaonekana zimeanza kutengeneza zege nzito zinazojenga mnara ulio mrefu kuliko baadhi ya milima.

Kwa upande wa kuwalaani viongozi wa dini nadhani ni pale ambapo bado tunadhani viongozi wa dini wana chuki na chama au watu.
Viongozi wa dini wanaona utaifa ni wa muhimu kuliko wa chama.
Kama wakiona mambo yahusuyo maslahi ya taifa yanaenda mrama basi wanapoongea sio kwa sababu nyingine. Kuna ahadi juu ya hawa watumishi wa mungu wanaposimamia haki, ahadi kuhusu atakayewabariki atakuwa amebarikiwa na atakayewalaani ....
hakika
 

Forum statistics

Threads 1,263,095
Members 485,791
Posts 30,142,471