Mzee Mgaya: 2015 CHADEMA walibebwa na kura za CCM walizompigia Lowassa, Hata Mbowe na Dkt. Slaa hawakupata kura zaidi ya hizi za Tundu Lisu!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,800
2,000
Mzee Mgaya anasema namba hazidanganyi na hata Uchaguzi urudiwe mara mia CHADEMA hawawezi kupata kura zaidi ya milioni 2.

CHADEMA wanapaswa kumpongeza Tundu Lisu kwa sababu amepata kura zaidi ya zile alizopata Mbowe mwaka ule 2005 na alizopata Dr Slaa 2010 anaongeza mzee Mgaya.

Lowassa alienda CHADEMA na kura za CCM na alivyounga mkono juhudi na zile kura zikafanya vivyo hivyo, amemalizia.

Hongera Rais Magufuli kwa ushindi mnono.

Maendeleo hayana vyama!
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
4,733
2,000
Naomba kufahamu; Kwani huyo Mzee Mgaya ndiyo nani? Naona mara kwa mara mnakuja na mada za Mzee Mgaya kasema sijui nini!! Mzee Mgaya......!!

Who is he by the way!!
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
4,733
2,000
Ni Mghoshi wa kaya
Basi atakua ni mtu asiye na influence yoyote ile! Kwa upande wa Tanga, kwa miaka ya hivi karibuni, hakuna Mzee ambaye ni maarufu kumzidi Yusuf Makamba!

Ila huyo Mzee Mgaya!! Mhhh!!
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
8,798
2,000
Siro usicheze na maandamano ya tarehe 2. Utaishia ICC, utaiacha familia yako. Huyo mwizi wa kura asikupotoshe.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
50,884
2,000
Muambie huyo baba ako sijui shemeji yako safari hii hata wanaCCM wenyewe hawajaipigia kura CCM hadi ikawalazimu kuwabebesha makada kura feki kwenye vikapu na mabegi ili kura za CCM zionekane nyingi 🤣
 

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
1,437
2,000
Utapewa kila aina ya jina, lakini huu ndio uhalisia wa mambo yenyewe.

Wapinzani nchini Tanzania hawana historia ya kukubali matokeo yanayoonesha wameshindwa. Matokeo yanayoonesha wameshinda ndiyo matokeo halali wanayoyakubali!
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
6,901
2,000
Masikini Nyarandu.aliacha neema akaenda kwenye nuksi.
wafanye hima yeye na Membe warudi nyumbani.
 

nkese

JF-Expert Member
Mar 8, 2017
2,875
2,000
Mzee Mgaya anasema namba hazidanganyi na hata uchaguzi urudiwe mara mia CHADEMA hawawezi kupata kura zaidi ya milioni 2.

CHADEMA wanapaswa kumpongeza Tundu Lisu kwa sababu amepata kura zaidi ya zile alizopata Mbowe mwaka ule 2005 na alizopata Dr Slaa 2010 anaongeza mzee Mgaya.

Lowassa alienda CHADEMA na kura za CCM na alivyounga mkono juhudi na zile kura zikafanya vivyo hivyo, amemalizia.

Hongera Rais Magufuli kwa ushindi mnono.

Maendeleo hayana vyama!
Ni mpumbavu pekee anaweza amini kuwa magufuli na wahuni wenzie kapata ushindi halali.
Kwa nini sheria za ovyo za uchaguzi zipitishwe kuzuia uwazi na uwajibikaji wa tume?
Kwa nini wapinzani tu ndiyo waandamwe na tume,polisi,msajili na vyombo vingine kwa matendo yaliyokuwa yakitendwa na wana ccm pia?
Iweje kura za ccm ziwe maradufu kila jimbo ambako upinzani ulikuwa na nguvu?

Mjinga huwa hawezi kubaini "matundu" anayoacha wakati anafanya ujuha wake kwani uwezo wa kufikiri sawa sawa hana.Ni kama fisi anavyoongozwa na tamaa ya kupata bila kuwa na tahadhali ya mtego.
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
8,798
2,000
😂😂😂 Nendeni kichwakichwa Sasa, siku hiyo kila mmoja ataenda kwao akiwa hana angalau tako moja.
Wewe mpe kichwa Siro halafu yy aiache familia yake wewe ubakie na hako ka udiwani / kaubunge kako. Siro usikubali kufanya kosa hili
 

Mario Kejob

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
308
500
Utapewa kila aina ya jina, lakini huu ndio uhalisia wa mambo yenyewe.

Wapinzani nchini Tanzania hawana historia ya kukubali matokeo yanayoonesha wameshindwa. Matokeo yanayoonesha wameshinda ndiyo matokeo halali wanayoyakubali!
Actually, ni Afrika nzima. Demokarasia imemshinda mtu mweusi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom