Mzee Makamba: Dr Kikwete ana " Ngekewa" CCM inapendwa kwa sababu yake

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,385
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,385 2,000
Nimeyakumbuka ghafla maneno ya Katibu mkuu mstaafu wa CCM mzee Makamba katika moja ya mikutano mikuu ya CCM, alisema ".....kiukweli Dr Kikwete ana Ngekewa na chama chetu kinapendwa kwa sababu yake"

Sina hakika na ukweli au usahihi wa maneno ya mzee Makamba ila nimeyakumbuka tu.

Maendeleo hayana vyama!
 

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
7,214
Points
2,000

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
7,214 2,000
Naona Dr Bashiru kakukumbusha ya Luteni Makamba, CCM safi sana.

Wale waliokuwa wanampigia makofi Dr Bashiru na kuunga mkono kauli yake kwa kutikisa vichwa vyao unaweza kukuta ndio hao hao waliofanya hivyohivyo kwa Lt Makamba wakati anazungumza hayo, CCM chama cha wanyonge.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,509
Points
2,000

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,509 2,000
Mimi nimekumbuka alipokuwa anasema mwenzako hata Kama ulicheza nae akiishamuoa mama yako ni baba yako, Sasa hivi amepata ubatizo wa Moto ameacha maneno ya kihuni
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,385
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,385 2,000
Naona Dr Bashiru kakukumbusha ya Luteni Makamba, CCM safi sana.

Wale waliokuwa wanampigia makofi Dr Bashiru na kuunga mkono kauli yake kwa kutikisa vichwa vyao unaweza kukuta ndio hao hao waliofanya hivyohivyo kwa Lt Makamba wakati anazungumza hayo, CCM chama cha wanyonge.
Hahahaaaa........ Bwashee wanasiasa ni wanafiki sana!
 

Forum statistics

Threads 1,391,381
Members 528,393
Posts 34,079,691
Top