Mzee Lowassa kuwasamehe Bure wanaccm na wanachadema waliomnyanyapaa na kumtuhumu ufisadi ili kunusuru siasa za nchi yetu

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,347
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,347 2,000
Nimeelezwa na mzee mmoja ninayemheshimu sana ambaye amezaliwa upya katika Kristo ya kwamba mzee Lowassa amewasamehe bure wale wote waliomuita fisadi.

Inaelezwa kuwa mzee Lowassa ametafakari sana na kugundua siasa zetu zimefikia hapa tulipo kwa sababu ya kuzushiana mambo mabaya yasiyo na chembe za ukweli.
Hivyo Lowassa ameona njia pekee ya kulinusuru taifa na siasa UCHWARA ni wanasiasa kusameheana, hivyo ametangaza msamaha kwa wale waliomkata na kumzushia kila aina ya uongo kule CCM.

Kadhalika amewasamehe wanachadema wote waliomzushia kuwa yeye ni fisadi pale Mwembeyanga japokuwa kuna wengine wengi walishamfuata na kutubu.

Ni hayo machache
Maendeleo hayana vyama!
 

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
3,404
Points
2,000

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
3,404 2,000
Huyu naye hajifunzi tu, alikwata panga na ccm aka gambas si kwa sababu ya ufisadi, maana tiss wanajua nani muhusika halisi wa Richmond na wizi mwingine, sasa hajiulizi kama wahusika halisi wanajulikana kwanini yeye alikwatwa panga ili kupisha wengine, mambo mengine huitaji kuwa na rocket science kuufahamu ukweli, hebu mliokaribu naye msaidieni huyo mzee kuamka,.sababu naona anafanya makosa yale yale kila mara, maana kama mpaka vichaa wanapata nafasi why yeye, kuna tatizo gani, hapa ndipo alipatikiwa kujiuliza.
 

TUTABAMS

Member
Joined
Sep 10, 2019
Messages
55
Points
125

TUTABAMS

Member
Joined Sep 10, 2019
55 125
Jambo jema,Ila aanze kujisamehe kwa kutotaka kuongea ukweli ilihali aliujua. Naomba unisaidie kumwulia, Vipi wale M6 waliompigania ambao wengi wao walitiwa ulemavu wa maisha,waliofungwa jela,walioporwa biashara na mali zao,badae akaja kuwasalitia akaenda kuunga mkono juhudi Ameshawaomba msamaha kwa kuwakosea au anahisi yy tu ndio aliyekosewa??
 

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,705
Points
2,000

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,705 2,000
Hilo neno "MAENDELEO HAYANA VYAMA" hebu lifute, unatuchefua roho. Maana juzi mzee wenu aliombwa awavutiwe maji kijijini na mama mtu mzima na akamjibu "NENDA KAMUOMBE MUME WAKO" au "DIWANI WAKO ULIEMCHAGUA (Upinzani)" au "MBUNGE WAKO ULIEMCHAGUA (Upinzani) .... Alikua ana maana gani?
 

Forum statistics

Threads 1,381,777
Members 526,193
Posts 33,811,500
Top