Mzee Lowassa awatakia uchaguzi mwema CHADEMA. Zikutanapo pepo za Kaskazi na Kusi hutokea kisulisuli!

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,433
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,433 2,000
Mgombea urais wa CHADEMA mwaka 2015 amekitakia chama chake cha zamani uchaguzi mwema na kuwakumbusha kuwa zikutanapo pepo za Kaskazi na Kusi unaweza kuupata upepo wa kisulisuli.

Siasa sio uadui

Maendeleo hayana vyama!
 

4 7mbatizaji

Member
Joined
Dec 8, 2019
Messages
90
Points
150

4 7mbatizaji

Member
Joined Dec 8, 2019
90 150
H
Wakati anapigiwa deki hakuwa tapeli wa kisiasa ila kurudi alikokuwa kawa tapeli wa kisiasa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Aya ndo maisha napenda sana siasa za kistarabu pongezi zangu zikufikie popote ulipo Mh lowasa katika siasa hakuna adui au rafiki wa kudum
 

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
3,118
Points
2,000

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
3,118 2,000
Mgombea urais wa CHADEMA mwaka 2015 amekitakia chama chake cha zamani uchaguzi mwema na kuwakumbusha kuwa zikutanapo pepo za Kaskazi na Kusi unaweza kuupata upepo wa kisulisuli.

Siasa sio uadui

Maendeleo hayana vyama!
Hawa ndiyo wale tunaowaita wanasiasa mayai mayai
 

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
21,148
Points
2,000

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
21,148 2,000

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,434
Points
2,000

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,434 2,000
Mgombea urais wa CHADEMA mwaka 2015 amekitakia chama chake cha zamani uchaguzi mwema na kuwakumbusha kuwa zikutanapo pepo za Kaskazi na Kusi unaweza kuupata upepo wa kisulisuli.

Siasa sio uadui

Maendeleo hayana vyama!
Hii ni awamu ya mzee Mgaya...yy akachunge Ng'ombe...

Mzee Mgaya, atamsindikiza mzee Makamba ktk ubatizo wa moto...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
8,691
Points
2,000

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
8,691 2,000
Lowassa ukiondoa kuwa alikuwa kiongozi zao la wapigaji na mfumo wa kifisadi wa ccm ila ni kiongozi ambaya hana visasi.

Utawala wake ungekuwa kama wa Kikwete ushikaji mwingi na mianya ya upigaji ya kimfumo.

Ila all in all nilipenda alivyoachana na siasa kama nilivyo shauri.
 

Forum statistics

Threads 1,391,816
Members 528,470
Posts 34,090,314
Top